Quảng cáo chút

Who_Cares

Member
Ý kiến của bt hay đó :D :lol: :D :lol:

Hay là chú Đức thỉnh thoảng mua tờ báo Ô tô xe máy về kiếm bài đăng lên cho tui đọc ké, báo này đắt quá nên tui không mua được :lol:

lexuscva

Member
Thôi thế là xong !! Nhìn cái mặt ác nhơn của BT thấy mà ghét !
Nỡ hại bạn bè đến nông nỗi này sao !!
Hay là chú Đức thỉnh thoảng mua tờ báo Ô tô xe máy về kiếm bài đăng lên cho tui đọc ké, báo này đắt quá nên tui không mua được 
với đk phải lả thành viên !!

Ui.................mọi người có vẻ am hiểu quá nhỉ.....................Chip thì chả bít gì về otoo hết nên có mún ủng hộ lexusucva cũng không đc rùi...............hehe.......................vowis lại Chip sợ nhất là oto ...........cứ leo lên là ...............ngất............. :p

lexuscva

Member
:angry:Đã thế ông đặt chế độ bắt đăng nhập hoặc đăng kí mới được tham gia diễn đàn cho bõ ghét !!:angry: Tức cái 4r này quá !! Mãi cảh ai them đăng kí cả !!:angry: Tức nổ đom đóm mắt thôi !! :angry: :angry: :angry: :angry:
to chip pi :Bạn cứ đăng ksi đi rồi post bài vào mục "thắc mắc" cũng được mà, hay là mục "cùng nhau tâm sự","giao lưu kết bạn".... :)
Phải có tấm lòng như chipi chứ !! Mọi người nên học tập !! B)

lexuscva

Member
Nhưng mờ mụ đích của việc quảng cáo là kêu gọi thêm thành viên, nhưng vẫn không ai chịu đăng kí -> số thành viên không tăng lên ->không đạt được mục đích ->không phải đóng thuế !! :p
:unsure: :unsure: :( Nhưng dù sao lexus vẫn cảm thấy hơi buồn vì :unsure: không ai ủng hộ mình cả !! :( Nhưng thôi không sao đấy là tùy mọi người thôi !! :unsure: :(

lexuscva

Member
nghe sao mà tủy thân quá vậy ..
:( Anh Tuấn nói đúng tâm trạng của em rồi đó !! :( Buồn...ghê gớm !!
Hừm, BT đăng kí cả nửa tiếng rùi mà vẫn ko được, bực quá đi!!!
Sao vô lí thế ?! Mấy đứa bạn tôi đăng kí thoải mái có sao đâu??

lexuscva

Member
Đề nghị :Có gì thắc mắc post bài vào box "trả lời tắhc mắc" ở forum của em !!Không post sangbên này!
Cái đó là do host kém(free) chứ không phải tại 4r !Khi nào bị thế thì ấn F5 hoặc Refresh lại ! Mong mọi người thông cảm! :huh:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000