***^Quán~cóc~0508^***

ly huyen vy said:
kekekeke cac ay noi thia lam ...ngai qua co!!!!Ma to cung chi bt thoi, ko xinh nhu cac ay ...tuong bo dau!Chac phai post anh len that rui!!!!Quang cao thuong hieu!!!!
Vy ui bà post đê, post đê roài thía nào G_D4 cũng post ảnh ầm ầm cho coi;-) ;-) ;-)

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
kekekeke cac ay noi thia lam ...ngai qua co!!!!Ma to cung chi bt thoi, ko xinh nhu cac ay ...tuong bo dau!Chac phai post anh len that rui!!!!Quang cao thuong hieu!!!!
thế thì còn mong chờ j nữa hãy cho các bạn thỏa mãn tính tò mò cái nhẩy,,:cool:

ly huyen vy said:
co chu!Nguoi iy Vb hoi trc xinh kinh khung!Chac Tui bi dem ra lam vat so sanh rui!kekekeke kieu nay phai di duong vong vai lan nua moi dc!!!!
Oài bạn Vy bắt chước bạn Linh cái kiểu cười kekeke hay nhẩy, lại còn đi đường vòng nữa chứ;-) ;-)

OHBGV-GM3007 said:
:cool: Ê Trung kia mày ko cho tao tán người iu mày nên xoá bài tao hả =)) :q:

Đảm bảo bài này với cả bài của mình nữa lại bị del tiếp.
Mà ông Trung, tôi không hiểu quán cóc của ông lập ra để làm gì trong khi ông del hết bài như thế. Sao tối qua không bảo bọn tôi để đỡ post đỡ tốn tiền:( :( :( . Nên nhớ chính ông là người nói rằng "topic này lập ra để mọi người nói chuyện trên giời dưới bể"...giờ thế này đây:-O :-O :-O

nói thì nó bảo nó đang làm trách nhiệm của mình, nói thật chỗ như thế này ko phải để người ta tán gẫu nói chuyện vui vẻ với nhau thì để làm gì, đây ko muốn buộc tội thằng TRUNG xoá bài chỉ vì nó thấy khó chịu :cool:

OHBGV-GM3007 said:
nói thì nó bảo nó đang làm trách nhiệm của mình, nói thật chỗ như thế này ko phải để người ta tán gẫu nói chuyện vui vẻ với nhau thì để làm gì, đây ko muốn buộc tội thằng TRUNG xoá bài chỉ vì nó thấy khó chịu :cool:
Cứ nói thẳng ra là nói không đúng điều nó muốn nói cũng được:( :( :(

trungvb

Moderator
sao cả nhà buộc tôi tôi thế,,,,nêu mọi người mà câu thì chất lượng 1 tí ít ra đc độ 4 hay 5 dòng j đấy thì sẽ không bị del bài đâu.....topic ngày càng biến chất không như ý người lập mong moi người hãy suy nghĩ và chấp hành...thanks

trungvb said:
sao cả nhà buộc tôi tôi thế,,,,nêu mọi người mà câu thì chất lượng 1 tí ít ra đc độ 4 hay 5 dòng j đấy thì sẽ không bị del bài đâu.....topic ngày càng biến chất không như ý người lập mong moi người hãy suy nghĩ và chấp hành...thanks
Vậy chứ ông bảo bọn tôi phải nói về cái gì nếu chuyện của ông không hay và hấp dẫn như thế.
Thông bào cho bạn Sơn nói riêng và mọi người ai muốn xem mặt bạn Vy nói chung là bạn Long đã quyết định post ảnh D4 lên(vận động mãi mới chịu đấy)

:cool: Viết độ 4,5 dòng ý hả TVB, cũng đc thôi, nhưng dài chưa chắc đã chất lượng, ông nên để ý đến điều này thì hơn, có khi viết ngắn chỉ 1 dòng thôi là băng khoảng 10 dòng tán phét này nọ đấy:cool:
Tối qua Vy chat với mình, chả biết có đúng là Vy ko, hay là bạn Linh gì gì đó, hic bó tay, dù sao thì cũng sắp có ảnh rồi, nếu đúng là ny TRUNG thì càng muốn ngắm, chú Long gì gì đó đâu post ảnh đi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000