***^Quán~cóc~0508^***

ly huyen vy

Member
:) :>>
boycva_keyboard said:
sưởng nhỉ trai tài gái sắc quá đẹp đôi hé hé hé
tiêc rằng mình thì thiếu vế sau khổ quá, vế trước của mình thì thừa rồi
Hix...Ban Quân nói thía tớ ngại lém!Trai tài thì ko bít nhưng phần "gái sắ" thì tớ ko dám nhận :>>
Mà nếu cậu có đủ đk để làm "vê1" thì chắc...đã ko lonely đến bi h đâu!:) =)) :) =)) :q: :q: :q:

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
:) :>>
Hix...Ban Quân nói thía tớ ngại lém!Trai tài thì ko bít nhưng phần "gái sắ" thì tớ ko dám nhận :>>
Mà nếu cậu có đủ đk để làm "vê1" thì chắc...đã ko lonely đến bi h đâu!:) =)) :) =)) :q: :q: :q:
=)) =)) ...đừng nói thế bạn Quân bạn ý lại tự ái,vợ đừng chạm vào nỗi đau của người khác chứ...:> :>

trungvb said:
=)) =)) ...đừng nói thế bạn Quân bạn ý lại tự ái,vợ đừng chạm vào nỗi đau của người khác chứ...:> :>
=)) =)) =)) , vừa mới được một lúc mà nhà vb với pika tung hoành kinh quá đi mất=)) =))
@Trung: đồ đen túi, đen chưa từng thấy, đen hơn cả Bao Công=)). Đấy, bạn pika cứ coi đó như một mặt trái của con người bạn Trung nhá;))

ly huyen vy

Member
Chào cả nhà!Tớ là Triệu Linh!
Tớ sẽ thay Vy làm thành viên của 4r trường mình mặc dù trường tớ là Kim Liên :D !
Mong mọi người coi như anh iem nhá!!!(vi mong moi ng coi nhu nguoi nha nen to ko dang ky, xai luon do cua chi!Va...neu treu Vy voi T nua thi ko dc dau!Ban T co vo 2 rui!Trung nhay!!!):x :x :x

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
Chào cả nhà!Tớ là Triệu Linh!
Tớ sẽ thay Vy làm thành viên của 4r trường mình mặc dù trường tớ là Kim Liên :D !
Mong mọi người coi như anh iem nhá!!!(vi mong moi ng coi nhu nguoi nha nen to ko dang ky, xai luon do cua chi!Va...neu treu Vy voi T nua thi ko dc dau!Ban T co vo 2 rui!Trung nhay!!!):x :x :x
bao h vậy nhỉ..:-/ :-/ .....tớ đâu có biết,,,ấy cứ cẩn thận kẻo chị ấy cho ấy một trận đây....

Trung ơi, có gì đâu, có hai vợ lại chả sướng quá đi ấy chứ lại;).Mà hai bạn ấy lại là chị em với nhau,ko sợ cãi nhau ỏm củ tỏi=>sướng thế còn gì:)

trungvb

Moderator
star_diamond said:
Trung ơi, có gì đâu, có hai vợ lại chả sướng quá đi ấy chứ lại;).Mà hai bạn ấy lại là chị em với nhau,ko sợ cãi nhau ỏm củ tỏi=>sướng thế còn gì:)
ấy thấy sướng nhưng mai tớ có chuyện rồi không vui đc nưa...:-S :-S .....không biết mai phải làm sao với cô chị đây,,,,,:-/ :-/ ....hiziz...

Hay bạn Trung làm đám cưới kép đi, cưới cả hai chị em bạn Vy:D .Các cụ đã có câu:"Cưới vợ phải cưới liền tay..."Bạn Trung khi nào cưới nhớ mời tớ nhá, tớ có quà mừng to haha

Sirius

Member
Lâu lắm mới lên 4rum, thấy tình hình các đôi uyên ương mọc lên như nấm.Tình iu thời @ có khác .Em đang thất tình các bác ạ.Vào một ngày đẹp trời, mưa rơi lất phất , hình như có cả tuyết nữa chứ^^, vợ em lặng lẽ đến bên em, mặt ửng hồng xinh như con...tinh tinh .Nàng thỏ thẻ với em ... những lời ngọt ngào say đắm.hic hic, 1 tuần sau em là ''tổ'' của nàng.Từ chồng được lên chức làm sư tổ, em chả hỉu nên vui hay nên buồn nũaTT_TT

ly huyen vy

Member
tuankazzan said:
Lời khuyên là:Nó ko thích mình thì thôi,cho nó out đi,đi tìm bé khác!Đơn giản!
Hey!bạn tuấn có bề dày tình trường quá nhẩy!Tớ xin thông báo luôn!Tớ là Vy (100%),mà thật ra khi cậu ko đc 1 người khác thích lại có nghĩa là:"ấy bị đá" chứ ko phải ấy đá người ta , hỉu chưa???
Còn chuyện của tớ (với mấy cuộc buôn dưa của các ấy nữa), xin moi người để vào sau hậu trường, chứ lôi hết ra thế này lại có người đau lòng!:cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000