Photo cua a2 family 00-03

HungKK

Đạt ah, sang đây tao mời may an trừ bánh mì Pháp nhé.
Mà sao thằng Nam Sex lớn nhanh thế? Mày mới kiếm được e nào vỗ béo cho ah?

wine.genie

@ Đạt + Hùng: tình hình là các bạn đi châu Âu thay da đổi thịt khiếp quạ Đ với H ở bên đó chờ L sang cùng nhé, đi 1-2 năm về cho trắng trẻo may ra mới kiếm được tấm chồng :>> hehe

Ericdat

@Hung: :D , mày cứ vui tính , tao sang Pháp chỗ m đâu để ăn bánh mỳ , ăn gà trống thôi :p
@LL : L nói gì nghe nghê quá , Đ bây giờ chỉ thích về nhà đi chơi để mà đen đi đây này , mà L cũng trắng đấy chứ nhỉ ;-)

cupid

Đúng rồi đấy !!! nhưng rất tiếc m k về Đạt ạ!!! lần này đi CL có môi 5thang đi thôi.... có môi t , thang cu Sex, tuất chó, Hai đụt vơi Phương dien !
thứ 5nay` bon. t khơi hành..
còn LL k trắng như m nghĩ đâu , bi g xấu hơn hồi xưa nhiều rồi...

Ericdat

sao đi ít thế , Sơn sít ko đi ah , thằng H suối sao ko về sớm mà còn đi chơi :-/
Thứ 5 đi rồi ah , thôi đành chúc chúng mày đi chơi vui vẻ vậy , nhớ vui chơi lành mạnh đấy :q:

wine.genie

E hem`, Q có phải bạn mình không ý nhỉ?... L mà không lấy được chồng Linh về L ám Q đấy nhé! Lúc đấy thì cấm kêu ca!!!
@ Đạt: cái đất Sing nó biến L thành tây đen rồi Đạt ạ..phơi nắng tí nữa thì bằng Quách..hix hix..đang chờ các bạn đưa sang châu Âu cho trắng trẻo xinh xắn ..huhu

Ericdat

L mà sang đây thì chắc chắn là kiếm được chồng đấy , bên này đàn ông lai thích phụ nữ da hơi màu 1 chút ( da bánh mật :D ) , thật đấy , ko biết bên P của H suối có thế ko
@Q: m đi chơi nhiều hay sao mà trông đen thế , hè này em H ko về , tha hồ mà đi choi nhé :q:
nếu tao về hè năm sau chắc chắn anh em lai đi CL , lần này nhât dịnh phải qua chỗ bà nội tao ( gần Vinh lắm ) mấy ngày chơi , nhắn với chúng nó thế nhé

cupid

toLL: hehe được rồi... Q sẽ chờ L về ám Q... ah mà bạn L có định công bố chuyện kia không nhỉ??? :D
to Đát: bạn H hè này k về nên t mới đi chơi thoải mái thế này chứ... m yên tâm.. năm sau nếu chúng m về đủ đi hẳn 1 tuần cho chán thì thôi... mà dạo này t đen thật , ai nhìn cũng kêu... tại đá bóng nhiều quá ma toàn giữa trưa lôi nhau đi đá thôi...
to Hùng: nếu m thích đi cùng bạn bè thì khi nào về tổ chửc một buổi đi dã ngoại đâu đấy cũng được, các bạn sẵn sàng ủng hộ thôi...

lexuscva

Member
hè, chào các bác, em cũng dân A2 (03-06),lớp các anh chị vui ghê :D rôm rả thiệt,(nhảy vào bonchen tí ):D mà sao nhiều người đi du học thế :D.

cupid

hehe.. lơp' thằng Hoàng toàn con ông cháu cha thôi :D phải k Hoàng ??? mà câu đấy thằng Namsex nói đấy nhé k phai t đâu đấy ....
báo cáo mọi người Q vừa trở về từ Cửa Lò tập3 ... chờ vài hôm nữa sẽ có ảnh cho mọi người xem nhé !!!
Ah Hùng ơi chính xác hôm nào m về thì nhắn t nhé !!! chúng nó hỏi thăm đấy, dạo này toàn đi đánh điện tử nên có gì rủ m đi luôn ...
to lexuscva : trong này có mỗi tôi la còn yêu thương cái đất nước này thôi ...

cupid

Trông cũng được đấy Đạt nhi ??? hôm LL đi mọi người lôi quyển Nhật Kí lớp ra đọc thấy cảm động lắm cơ ....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000