Phong Vân HTV !

Ai xem phim này chưa....cực hay chiếu trên kênh Hà Tây trưa thứ 2, 4, 6, và chủ nhật hàng tuần...

Tóm tắt, tự giới thiệu :::
Đánh nhau kứa gọi là... cực hay diễn viên đẹp zai lác mắt....Nhìn là mê luôn thôi à....Diễn viên nữ cực HOT .....Không đến nỗi Cool Too lắm....

Hơn hẳn thiên Long 8 bộ mà đệ gì của anh giới thịu đó........hay như chưa có phim hay nào được chiếu đó.... =D>

Thật mà .....Tin hông ??? Trưa chủ nhật xem thì biết ( đối với nhưng ai không xem được ngày thường Oki ).
Còn đâu thì cứ thử xem đi....hay cưc không hay anh đền một món quà....tạ lỗi

oneeyedMasamune

anh Aptech ơi......anh đã xem chuyện tranh "Phong Vân" chưa........nếu zòi thì làm ơn chỉ em biết chỗ nào bán để em mua.......hồi trước có đủ bộ nhưng bị thằng bạn lột mất......tiếc đứt ruột... :( :(
---------------------------------------------------
Ỷ LÂU THÍNH PHONG VŨ
ĐẠM KHÁN GIANG HỒ LỘ.

Thế hả ? Thích lắm à thế cứ thử ra mấy hàng chuyện coi....thế nào cũng có...Đăng cứ vào các hàng cho thuê truyện đó.

Anh thi biết mỗi một hàng truyện cho thuê gần trường anh thôi nhưng khong biết có hay không ?

Hay Đăng có thể vao nhà xuất bản Kim Đồng ở chỗ ngã tư bà Triệu va Trần Hưng Đạo ấy xem thử....Nếu không có thì nhắn lại cho anh nhé !

sieusaominhngoc

Ồ!!!!!! Fong Vân à =P~ =P~ =P~ có phải cái film đóng từ cái hồi napoleon cởi chuồng rồi ko, hay người ta vừa làm thêm bộ nữa!!!!!!!!!!!!!!
Cái film này xem cũng được đấy, cho mấy đứa mới bập bẹ xem film cổ trang xem cho nó biết!!!!!!!!

oái con nhóc này ....Gớm thế Labo Neon cởi chuồng hả kém ! anh xem La bô nê ôn trần như nhộng cơ ! Em quá là kém quá....không tiếp thu tin tức nhanh chóng gì cả ?

Nhìn anh đây này mà hoc tập nhé....

Bé em ! thường thôi !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000