phờ lờ 11F

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Ơ, thế ko ăn mỳ là ko nghĩ đến chuyện yêu đương à :-o
Bạn PL này tự giới thiệu chút xíu đi chứ :D

phuonglinhyeu29

ark said:
không phải không ăn mì là không iu đương. hé hé nhầm nhọt roài. các bác ý nói ăn mì có hành mới là không iu đương.
hix. ku un lúc có hành lúc ko hành là thất thường rõ roài còn j. hix. mà thui đừng tin mấy cái mê tín nhảm nhí

phuonglinhyeu29

ark said:
giới thiệu j hử. pà con bàn tán loạn xị ngậu lung tung hết cả cái topic của iem roài. thía này nha'. bạn lên lớp 11 F thấy đứa nào ngồi bàn 2 dãy ngoài cùng ( ngồi ngoài lun ) mà đang nghêu ngao hát ấy, đích thị phờ lờ. ý chết nói thía ku un lại xì đểu bác Mão lên bắt iem. mà un đâu có thía un nhẩy.
hehe. còn nữa nè. bác smooth bẩu thấy đứa nào ôm bát mì gà phi ra từ căng tin thì chắc là tớ đấy. nhưng mà mì gà nước chua đầy đủ hành ớt nha'. chẹp chep. .............. nhắ đến mì gà nước chua lại thấy thèm. kể ra cangtin trường mình cũng có vài món được. giá mà có thêm xôi pate. yeahhhhhhhhhh. đói wa

phuonglinhyeu29

eminem_superman said:
Tại thấy trong topic Hot Couples có : Tuấn Anh D2 - PLinh F, tưởng quên thằng THanh Đức lớp mình rồi :D
bạn không xem chú thích bên dưới hử. có thấy đứa nào bẩu Tuấn Anh có người iu bên PĐP roài không. cãi nhau ỏm củ tỏi mà cuối cùng cũng xong roài kìa.hix. khổ thấn bé phờ lờ bị ghép đôi. hixx may mà đã được giải oan. ku un không khẳng định lại chắc chắn thì đã không ầm ĩ lên. căn bản pa` con thấy ku ăn nói có trọng lượng lém. hehe

unni_x

Active Member
khiếp vãi, 3 bài của bác phờ lờ này đều dính Un vào, tự hỏi mình đã làm gì nên tội :9
Thứ 1 : un ăn mì có hành hay không hành là do ăn thế nào cũng được tuốt :>>
Thứ 2 : un có bao giờ xì đểu ai đâu, bạn FL nói thế là oan cho un rùi đó =((
Thứ 3 : chuyện TA với FL là do bạn thân của TA nói cho Un nghe, Un chỉ nói lại thế thui, không phải thì Un đã xin lỗi rùi mà, sao còn nhắc lại thế :)

phuonglinhyeu29

unni_x said:
khiếp vãi, 3 bài của bác phờ lờ này đều dính Un vào, tự hỏi mình đã làm gì nên tội :9
Thứ 1 : un ăn mì có hành hay không hành là do ăn thế nào cũng được tuốt :>>
Thứ 2 : un có bao giờ xì đểu ai đâu, bạn FL nói thế là oan cho un rùi đó =((
Thứ 3 : chuyện TA với FL là do bạn thân của TA nói cho Un nghe, Un chỉ nói lại thế thui, không phải thì Un đã xin lỗi rùi mà, sao còn nhắc lại thế :)
thui thui. không cãi nhau nữa mè. phờ lờ nhăc dzui lai thui chứ có ý trách un đâu. sorry:D hoàn toàn không có ý đồ j nha'.

Hiếu ơi, vào đính chính đi... Phương Linh và Đức chỉ là bạn thui, không quên được đâu... Bạn be người ta, Hiếu cứ nghĩ linh tinh... thế là không tốt, PL nhẩy... :)
Ku Hiếu nói nhiều, mách Đức đấy... :cool:

B

buzufu

Guest
Hà hà chào PL! anh biết em mà phải không hehe lang thang trên forum thấy thằng Hiệp vào đây chắc có chuyện gì hay ho vào xem haha hay that

fruit NHO

Active Member
câu bài nhé!!!!
bạn phờ lờ với bạn tuấn anh thì tui cũng biết!hỉu nhầm là phải!hùi trc suốt ngày thấy 2 anh chị dắt nhau đi dưới sân tr`..chả hỉu nhầm...
còn bi giờ giải thích vụ ăn hành đây:bác <bán phở ý> bác ý bảo em là ăn hành là có ng iu rùi vì ăn hành thì hành hay dính vào...răng ,mà con gái thì hay sợ cái đấy<mình ko ăn hành ,chả sợ>đb là con gái có ng iu rùi thì mới hay sợ đi ăn ng iu nhìn thấy ,vì thế tốt nhất là ko ăn hành.....
mình ko ăn hành từ bé--->từ bé đã có ng iu...hehe..thế mà bi giờ vẫn ế!!!!!
mà bạn thanh đức có phải cái bạn gì mà hay đi cùng bạn Vũ bỉ bựa ko?

B

buzufu

Guest
WildBodom said:
haha thèng này là bảo vệ của em PL đấy, mấy thèng cu mà có ý định gì thì cẩn thận... có gì cứ gọi đàn anh ra, thèng Haiz kia chít ngay hô hô...
to Hiệp:bây giờ thì tao đã hiểu tại sao thằng Haiz nó ghét trêu gái dọc đường thế.Thảo nào hôm gì đang trên đường đi học ông Haiz nhà mình tự nhiên cãi nhau rồi nổi khùng lên oánh nhau với 2 thằng chỉ vì đúa con gái 0 quen biết vì nó bị trêu(chú ý là tao cũng đánh một thằng to hơn tao gấp đôi ha ha),báo hại tao người hôm sau uể oải còn thằng Haiz thì có vẻ còn muốn đánh nữa, máu thế may mà có người can, bọn kia chạy toé khói.mày thấy tao giỏi không haha...

fruit NHO

Active Member
đề nghị các bác ko câu bài tự do và "lói" chuyện riêng nhé!!!hỏng hết cả topic của bạn phờ lờ iu.....
thế này em phải ra tay lên mod thui!!!!

B

buzufu

Guest
Haiz said:
fruit NHO này! bé có nhớ mặt cái thằng mất dạy nào trêu bé Phờ Lờ ko,bọn trêu chọc con gái trên đường đáng bị ăn đòn lắm,cầu trời cho bọn nó bị tai nạn trên đường.
hà hà thằng Haiz mà biết đứa nào mà trêu PL nhỉ thì không biết hậu quả như thế nào nhỉ.
To Hiệp:khi nào tìm được thằng trêu PL tao gọi mày về đi oánh nhau cho vui nhé haha...
To PL:em cứ chuẩn bị tinh thần mà trả thù....à mà chuẩn bị cả bông băng thuốc đỏ nữa đè phòng không đánh lại tụi nó hahahaha

B

buzufu

Guest
fruit NHO said:
đề nghị các bác ko câu bài tự do và "lói" chuyện riêng nhé!!!hỏng hết cả topic của bạn phờ lờ iu.....
thế này em phải ra tay lên mod thui!!!!
Bọn anh đang bàn về PL đấy chứ thông cảm đi mà

phuonglinhyeu29

fruit NHO said:
câu bài nhé!!!!
bạn phờ lờ với bạn tuấn anh thì tui cũng biết!hỉu nhầm là phải!hùi trc suốt ngày thấy 2 anh chị dắt nhau đi dưới sân tr`..chả hỉu nhầm...
còn bi giờ giải thích vụ ăn hành đây:bác <bán phở ý> bác ý bảo em là ăn hành là có ng iu rùi vì ăn hành thì hành hay dính vào...răng ,mà con gái thì hay sợ cái đấy<mình ko ăn hành ,chả sợ>đb là con gái có ng iu rùi thì mới hay sợ đi ăn ng iu nhìn thấy ,vì thế tốt nhất là ko ăn hành.....
nè nè mà ở đâu ra cái vụ dắt nhau đi dưới sân trường đây. xin đính chính là chỉ đi cùng nhau thui. Nho thích ăn đấm hử Nho

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
ra là thế :D úi dời, Un thích ăn hành, nhưng mè kệ xừ, hành hói gì có dính tí thêm duyên :>> mấy bác thấy thị Nở chưa, răng đen đúng là duyên chết người, thế mà cẩm cưa được bác Chí phèo cơ đấy =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000