Pà kon hiphop chú ý

à up date cái, trường mình hiện giờ có rapper nào ko, thế hệ sau chắc chắn phát triển, năng động hơn rồi, trường mình mấy khoản này yếu kém quá nghĩ mà nản!

Baby_boo_41

xing-fu-zai-na said:
à up date cái, trường mình hiện giờ có rapper nào ko, thế hệ sau chắc chắn phát triển, năng động hơn rồi, trường mình mấy khoản này yếu kém quá nghĩ mà nản!
Có chị ạ ,1 rapper girl tiềm năng ,hô hô

Chán vãi, bóng rổ là hiphop mới sợ chứ, rồi tiếp tục bóng đá cũng là hiphop bó tay, đc cái vô đây nói chuyện phiếm thì hay đáo để, tha hồ spam

hip hop giờ trở thành cái mốt người người muốn hốt hốt, Lil'BK hát câu ấy hay thật! mình tổ chức Text battle đi, khoản này chắc các em giỏi :))

haha, ở VN hiphop đúng là quí tộc, chả dám đâu, nó quá rộng, chỉ dám mon men đếm 1 tập con của nó là rap thôi, còn con bitch nào hack RC thì nghe bài mới của BK ấy, dog Kim Thoa, mà chị ko thick DaRC bằng www.h2arapclub.com , ở đây thân thiện hơn!

mở hàng đây, XolexYan ft MK ( ko phải rapper chỉ là những người thick rap nên đừng thắc mắc sao nghe chối tai thế)
[MUSIC]http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/23/02/freemp3/xolexyan+loixuavangbong.mp3[/MUSIC]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000