OFFLINE lần I của 0508

thời gian buổi offline lần I 0508

• Sáng

Votes: 8 26.7%
  • Chiều

Votes: 13 43.3%
  • Tối

Votes: 9 30.0%

• Total voters
    30
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

U.F.O

Active Member
Lúc về thấy có 2 giọt mồ hôi to tướng in đậm sau lưng áo anh Phong......(mún hỉu thế nèo thì hỉu)

trungvb

Moderator
topic kia đã bị khóa vậy nên mọi cái bàn bạc về lần off vừa xong mọi người vào đây nhé,,,thanks

zantetsuken

Chán !
Tối mà đi chơi chắc vui gấp tỉ, ngán nỗi mấy bạn gái lại về tuốt, làm bọn tui nản luôn.
À mà sao máy anh Phong hôm đấy lại tắt nhỉ ?Làm thằng em hôm đấy tốn bao nhiu công vòng đi vòng lại tìm hàng lẩu !

Oài oài thía ra là tối cũng đi típ à:D:D...tối nhà Hoa fai? hóa vàng nên ko đi được...bé Ánh thì fai đi xe ôm vìa à...khổ nhở:(:)
@Anh Thiện: anh Thiện vớ vỉn nhỉ, đã không đi lại còn nói lung tung X(

BlackDragon

Active Member
zantetsuken said:
Chán !
Tối mà đi chơi chắc vui gấp tỉ, ngán nỗi mấy bạn gái lại về tuốt, làm bọn tui nản luôn.
À mà sao máy anh Phong hôm đấy lại tắt nhỉ ?Làm thằng em hôm đấy tốn bao nhiu công vòng đi vòng lại tìm hàng lẩu !
Tại mất sóng em ạ
Mà ai bảo chú phóng trước làm gì, lạc là phải.

Deathknight

Active Member
to MINH:
O2 chợ đen giá chỉ khoảng hơn 5 tr thôi
chú bán 6.5 tr thì khó lắm
add Nick nttrocker để hỏi cụ thể nhé

zantetsuken

Thế anh nghĩ 02 chợ đen mới lắm hả !
Em bán 02 ý, thí có nghĩa là mới 100% và có bảo hành cơ !Vả lại dòng 02 x da II s thì là loại chất lượng hiện nay rùi , vừa rẻ vừa đẹp vừa tốt,lợi như thế còn gì ?

blue eyes

Moderator
To Minh: ko ngo` Minh hu't thuo'c.....
Cha'c con gai' nhin` thay' bon con trai uong' bia...che` che'n...trong du' don? qua' the' la` di ve` :))
Ma` ay' ba'n ) 02 a`?? The ' co' ban' dd kha'c ko^_^
Ma` 02 gi`?? Mini hay la` S

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
uh??
nó là O2 chứ có phải 02 đâu??
mà lần sau có phụ nữ & trẻ em thì minh đừng hút thuốc nhé
nhất là ánh vừa là phụ nữ vừa là trẻ em^^

Tối hôm đó thằng Trường và anh Lam hút nhiều nhất, lúc ngồi Thiên Tân thằng Minh cũng đú theo =))
Oài dư âm buổi off hôm trước vẫn còn ít ít, bao h hết hẳn chắc mọi người mới đi làm 1 cơ số chuyện đợi đến hè vào đây tiếp =))

=))=))...may mờ mình vìa ko đi típ:)):))...
Hờ hờ hờ, cứ đợi đến hè thì cũng mốc mép:D:D...mờ vụ vừa roài quanh đi quẩn lại cũng chẳng có chi:D...đợi anh Phong uop ảnh lên thui nhở:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000