OFFLINE lần I của 0508

thời gian buổi offline lần I 0508

• Sáng

Votes: 8 26.7%
  • Chiều

Votes: 13 43.3%
  • Tối

Votes: 9 30.0%

• Total voters
    30
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
2h ngày mùng 5 Tết Âm lịch nhá :D các em khi đi mang theo ít nhất 30k, để làm gì thì tính sau. Các em tự tổ chức với nhau trước, nếu có thể thì anh sẽ đến :p

Sirius

Member
Khà khà, kế hoạch nghe có vẻ '' khá khẩm '' nhẩy, 2h ngày mồng 5 tết à .Ok ,cho em 1 suất tham dự nghe .Hi vọng hôm ấy phi ra Hà Nội kịp thời
Anh sờ mút là chủ hội cơ mà, sao lại nói có thể đến làm nhụt chí anh em thế.Chúc anh sang năm mới luôn gặp được nhiều may mắn và đạt được nhiều thành công trên con đường anh sẽ chọn nghe

Napster

Thành viên danh dự
Chốt hạ thời gian đê nào. Rồi edit vào cái post đầu tiên >_<
Nhanh nhanh. Muốn giao lưu với các em bé quá

Toàn cái bọn thích đi off mà lười đợi người ta ra kế hoạch mà làm theo :)|, pó tay :)|
Đã thế ra kế hoạch nhé, ko đi đc thì thôi đừng trách :)|
1h30 tập trung ở trường CVA III, xong lên quán GAME COFFEE trên GIẢNG VÕ, chơi chán rồi ra VKO ở GIẢNG VÕ luôn, nếu đi đc đến tối mà còn đủ người thì rúc vô 1 quán karaoke , xong đi ăn tối, rồi lượn lên khu chợ đêm chơi ( cái cuối cùng thì đi đâu cũng đc, rồi về luôn mà ) :))

smooth

Member
10h sáng ngày 5 tết forum CVA sẽ tổ chức giao lưu. Các em 0508 có thể tham gia cùng (nói là forum CVA cho vui thôi, thực ra có vài cựu học sinh: BlackDragon, Smooth... thôi)

BlackDragon

Active Member
Đây là bữa ăn thân mật đầu năm, mời các em tham gia cùng ;)
10h sáng có mặt trước cổng trường CVA nhé. 10h30' sẽ xuất phát luôn nến ko cao su nhé. Có gì thì gọi vào máy anh : 0989 262 155

Sirius

Member
OHBGV-GM3007 said:
Toàn cái bọn thích đi off mà lười đợi người ta ra kế hoạch mà làm theo :)|, pó tay :)|
Đã thế ra kế hoạch nhé, ko đi đc thì thôi đừng trách :)|
1h30 tập trung ở trường CVA III, xong lên quán GAME COFFEE trên GIẢNG VÕ, chơi chán rồi ra VKO ở GIẢNG VÕ luôn, nếu đi đc đến tối mà còn đủ người thì rúc vô 1 quán karaoke , xong đi ăn tối, rồi lượn lên khu chợ đêm chơi ( cái cuối cùng thì đi đâu cũng đc, rồi về luôn mà ) :))
Vênh quá nhẩy, kiểu này thì ông Sơn ngồi đó mà of một mình:)) :)) :)) =)) =)) =))

haketu

Member
thế nào cũng đưọc
Quan trọng là toàn bộ những thằgn nào biết chơi nhạc cụ thì nhớ đến đầy đủ
không thì mệt lắm
0508 có nhân nào guitarist thì nhớ đi nhé
Giao lưu 0407&0508 luôn!
okie?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới