::^^:: OFFLINE CVA ::^^::

ai trẻ con nhất sh

• Total voters
    34
  • Poll closed .

longva0412k

Member
thế thì hôm nào phải làm quả ra bãi giữa nhỉ , nghe 1 bạn ở lớp mình nói thì phải đi thuyền quá đó , cả nhà có dám thử quả ko ??? hihi`

heeh ... anh lại có 1 ý kiên nữa ...
vì một số buổi SH và non_SH của chúng ta vẫn chưa hợp lý về khâu "đầu tiên"(theo 1 số ý kiến của mọi người) nên anh nghĩ mình nên làm 1 cái quĩ SH,chuyên dùng để chi phí cho hụi.Mỗi người sẽ đóng góp theo tuần 1 khoản nào đấy(bàn sau)như vậy thì hụi mình sẽ ko kòn khoản ko hợp lý khi đi off nữa ;) mặc dù toàn người nhà nhưng cũng cần sòng phẳng trong chuyện tiêu chung,vui chung và chơi chung :p ...
đây chỉ là ý kiến của riêng anh và Trung_vb(2 thằng vừa chat với nhau)... có gì mọi người góp ý nhé :D

longva0412k

Member
hihi` , uh thế em cứ nghĩ đi , xem có thể đi những đâu , nhưng mà nói chung càng tiết kiệm càng tốt nhé, dạo này tiêu tiền phung phí quá :( :( :(

longva0412k

Member
thành tích của hội mấy hôm đi chơi là gì nhỉ :Dhihi`
mỗi ngày 1 bình xăng , vi phạm luật giao thông kẹp 3, kẹp 4 ,phá xe ..... :)) :)) thật là hoành tráng

Hờ hờ hờ từ tối hum qua cva-o die thía là hum nay mới lên gặp anh em được:):)
Hìe sáng nay thì gặp Trang nè:x...lúc trưa thì gặp anh Trung đẹp zai với bạn Dương nè:D...hìe Mai Phương thì được nhận quà trong chương trình chào tuần mới của 11S nè:D...hìe hội mình hoành tráng fết:)):))
Tối qua chatroom bùn cười ghê:))...iu SH lắm lắm:x:x

Hờ hờ hờ...những người vào sau ngồi đọc từ trang đầu vất vả nhể:)):))...chẹp chẹp...tình hình là lúc sáng đứng nói chuyện cả Dương...có í kiến đề xuất thía này...ừm trong hội là đang tồn tại những...mái nhà be bé xinh xinh:)):))..vậy nên nếu có áp dụng luật..thuế thân>:):)):))...thì đóng theo hộ nhá:)):))...đơn cử như nhà kk em là đóng cho...3 mạng:D (hìe em ko dính dáng gì đâu:">:)))...hay như nhà ai đó...chẹp tính ra cũng fải...5 mạng là ít:))=))...nhể=))

Ice_Fire

Member
:-" ^_^ , doc. me^.t qua' , hiz ... , la.p 2pic hoanh` trang' the' na`i , va`o post bao nhiu ba`i ma` den khi ru di thi` bu'n cha? tha^'y -da^u :)) , thu' 4 di di cho vui , hehe

Ăck ăck thứ 4 này chắc là em lại ko đi:):):)....hìe hìe hìe đi thì đi ai đang thi đang làm đồ án fải hoàn thành nhiệm vụ tốt nhá;):)
Hìe mọi người cố gắng cho "nhà" của mình 5sao nhá;):))>:D<

Ice_Fire

Member
La`m the^' na`o dc. 5 * trong khi ngay trong nha` lai. co' 1 " vua ca^u ca' ",ua? , ma` le^n * kieu gi` , ai set , ntn ??? (mang ve` ap' du.ng o? HTT) :))=)):D
palart said:
haha....................mac du phong karao ke da toi...........nhung de bao dam cho tinh hinh abc.............2 nhan cua phi doi con tang cuong them 4 cai goi de che cho them toi hon nua..dong thoi de che giau mot loat hanh dong abc................lam tri to mo va suc tuong tuong cua moi nguoi ngay cang tang cao........hic.den noi ko chiu noi nua..em trang da phai lat tung mot cai goi len............
Cha`i ai anh vie^'t cai' gi` the^' na`i =))=)) , anh co' the? pho'ng vie^n ko ma` du*a chuyen. tin`h cam? rieng 4 le^n trang nha^t' the^' na`i ha? :(( , hi~hi~ , T_T , co' ng` ko thik the' na`i dau anh oai` T_T :-<

Mún lên 5 sao á:>:>:>...chịu gõ sang khung lớn post bài xong òi phê điểm:D:D:D...hìe hình như thía:)):))..mà cũng chẳng bít được đâu vì topic D4 tình như chẳng bao giờ em post ở khung lớn mà vẫn được 4 sao:)):))...hay là từ lúc trước:-/...chịu chẳng hỉu:D
Hìe hìe hìe...chắc là đi chơi thêm vài hum nữa...có người tự post lên chứ chẳng fải đợi anh Linh giúp đâu:>:>;)..anh Linh nhờ:)):))
Mai em ko đi học:)...mai em đi thi:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000