Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

BlackDragon

Active Member
superstar said:
Ê cu, cấm mầy gọi anh là Tex. Này mầy có bít trò j giải khuây hông? Anh chắc đập đầu vào... gối tự tử mất mầy ơi. Mà anh ghét nhất là game đó mầy. Trước còn kết, bây giờ nhìn chỉ muốn uýnh lộn.
PC thì chơi worm hoặc mấy trò quản lý như Hospital, The Sims,... Console thì chơi mấy trò fighting với action cho nó.. "giải tỏa: :D VD như Tam quốc, Soul Calibur, Tekken, God of war,...(PS2)

superstar

Sao hổng post được music vậy cà? Ê cu. Sao hông nghe được hả mầy? Anh cũng làm đúng rùi mờ. Định gửi tặng các pạn: "Behind these hazel eyes" cho nó đỡ buồn thế mà ko được.

Nhạc nhẽo j mà chả nghe dc Tex ạ :-/

Nhân thì hết ý rùi! Cao to đẹp giai, nhà mặt phố, bố làm to. Quá ổn.
Mầy wa?ng cáo đấy hả ,,, tao ko dám với tới đâu nhá :p ,,,, gia đình gia điếc đề huề cả roài :) ;-)

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Chài biết ngay mà ,,, chị Admin lại xóa chữ ký của tao rùi ,,,, chắc wa' khổ =((
Ko phải đâu chị Nhẻm ơi
Chữ ký vượt quá size cho phép thì ko hiện ra được thoai
Còn anh Tex nói thía đúng rùi đấy
À anh đưa cho em cái acc angelfire của anh đi để em pozt nhạc hộ
Cái acc của em gần hết chỗ roài

superstar

Anh chú không dùng cái angelfire hay là hellfire gì đâu! Mà anh paste cái url từ nghenhac.info vào đó đấy chứ! Đã qua hẳn username của anh hẳn hoi mà ko nghe được!

superstar

Ừ, có lẽ do mấy ngày nay, Long toàn nghĩ linh tinh. Toàn những chuyện không bao giờ xảy ra thế mà nó cứ liên tiếp ám ảnh Long, toàn là máu me và những câu truyện ghê tởm.

hic ,,, mơ miếc j mà ghê thế Tex :q:
tao đêm nào cũng mơ nhưng toàn tỉnh dậy lúc nửa đêm hét ầm nhà :-S (chết thật !)
À ,,,, sô cô la mốc ơi, dạy chị pót mu dích với ;-) ;-) ;-)

chocomog_257

Moderator
Hehe anh Tex ơi, lấy link của mấy bài trên các web down nhạc bắt đăng ký thì link die hết :p
Còn nếu muốn link ổn định thì vào angelfire.com đăng ký cái account, xong rồi sign in vào phần Web Shell để upload file mình cần lên đấy
Up xong rồi lấy cái link web của mình +thêm cái tên file mình up để làm link post nhạc. Nhớ là phải ấn vào cái nút chèn tag [MUSIC] rồi muốn lấy link nào thì lấy nhá

E.g: Acc của em có username là moon2/chocomog257 thì link của web sẽ là www.angelfire.com/moon2/chocomog257 (cái moon2 phải chọn ra từ 1 cái list trong khi đăng ký). Em up 1 bài MP3, vd như bài Doraemon vừa rồi có tên file là Doraemon1.wma (tên file có thể rename được sau khi up) thì hotlink của nó để post bài sẽ là www.angelfire.com/moon2/chocomog257/Doraemon1.wma - cái tên link chỉ paste vào được 1 phần thôi, còn tên file mình phải tự gõ vào đấy.

Got it? Nếu ko hiểu gì thì em chắp 2 tay 2 chân lạy luôn đấy :p

keichan_A4

Chà!Tao mất tích ở NT 1 tuần nên cóc vô được 4room,giờ mới thấy nhộn nhịp ghê!
My xinh ơi!Chính xác là bao zờ mày bay vậy????Phải gặp mày cái chứ nhỉ!Con Hà nó nhớ mày lắm đấy!:x
Tex ơi,up Behind these hazel eyes làm zi`,chơi Behind blue eyes ấy!!!!!!
Em Choco hóa ra kết Chocobo ah`,^^bi h chị mới để ý thấy nick đấy!^^Chị cũng khoái cái con gà đó lắm!

superstar

Anh định tận dụng luôn nguồn "miu zích" có sẵn để đỡ phải upload, mất thời gian lắm (anh vẫn lẹt đẹt dial up mừ)! Chứ phải up thì xin người!

b.k

Ớ thế ko đi tiễn Mi hay sao mà lại ngồi post bài thế bạn TEX ... Hum nay tui ko ngờ là được nghỉ Gia sư vì mất điện từ đêm hum wa đến chìu nay ... Sorry Mi đã ko đi đc
À nghe đồn bạn Long TEX có vấn đề với Bạn Mi ha? ---> chủ đề mới đây , heheh

Khé khé ,,,, 2 chồng iu ,,,, mò vào 4rum thẩy wa? chữ ký hơi bị độc của mầy tao choáng wa', công nhận cái tác phẩm của mình đáng khâm phục thật đóa :cool:

À nghe đồn bạn Long TEX có vấn đề với Bạn Mi ha? ---> chủ đề mới đây , heheh
:p ;-) ;) :) nhìn status của Tex trên YM bít liền :) ,,, nhưng Tex đã thanh minh rùi mà
Tha nó đi chồng ui ;-) tội thằng bé lắm hic hic hu hu

chocomog_257

Moderator
superstar said:
Anh định tận dụng luôn nguồn "miu zích" có sẵn để đỡ phải upload, mất thời gian lắm (anh vẫn lẹt đẹt dial up mừ)! Chứ phải up thì xin người!
Tưởng anh có ADSL roài, chả nói sớm, mệt người
@ chị keichan: hóa ra ở đây cũng có người bít FF là gì đấy :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000