[^o^]Nhật ký Online[^.^]

teddybear

Member
Một buổi chiều trốn học, cũng chẳng vui vẻ hơn những buổi chiều ngồi trong lớp.
Xe cộ nườm nượp,nắng,khói và bụi...mệt,buồn và cô đơn.
Giá như có thể rũ bỏ nỗi buồn như một ai đó bên đường kia rũ bỏ đám bụi ra khỏi chiếc vỏ chăn nhỉ!!
"Với tôi tất cả như vô nghĩa
Tất cả không ngoài nghĩa khổ đau"

Blue_star

Member
Hôm nay là ngày thứ 2 trốn học nghề đi chơi bóng rổ và đã bị phát hiện, buổi chìu bị cô chủ nhiệm tra xét và dọa sẽ goi điện cho mama. Nhưng mà mình chẳng sợ vì cái lý do củ chuối này ko đáng để sợ, nhưng cũng cảm thấy hơi tiêc....một bữa ngủ ngon lành ở lớp học nghề

Một ngày kinh khủng..........con Ken bỏ mình ngồi học ngoan ngoãn còn nó đi ăn chơi phè phỡn ra...........trong khi mình ngồi trong lớp bùn thúi cả ruột...........mai hội trường rùi mà chẳng thấy vui.....................mình có vấn đề rùi à?

xoai

Member
chán! chẳng thiết! cảm giác của mình suốt từ đầu năm đến giờ! học không vào. có lẽ cũng tại mày thôi! có quá nhiều đam mê! nghi lại thấy.....hối hận! làm người đó buồn. Mày đã làm gì nhỉ!
nào là làm web này! ai bảo mày máu lắm vào cơ. cái gì cũng thích. cái gì cung ham! làm nhiều .... tức là phải lên net nhiều! hàng tháng cứ 500k tiền điện thoại!! ăn mắng càng làm mày máu thêm thì phải! chỉ vì mấy cái wêbsit chẳng lợi lộc gì vào thân mà mày không gọi điện cho người đó!
nào là ROCK. cái này thì nó không thể bỏ được ! thiếu ROCK mày chết mất nhưng sao mày lại có thể sẵn sàng vì 1 rockshow mà không gọi điện cho người đó khi người đó vừa bị ốm???? mày không bỏ ra được 5 phút hỏi thăm người đó ư! Mày làm sao thế???
cuối cùng ..... chán thật! thế là hết hội trường rồi! sắp thi học sinh giỏi rồi! nhất quyết phải học thôi! không làm người đó buồn nữa! hic! cố lên mày ơi!

Hôm nay kiểm tra....................không ổn lắm nhưng nói chung cũng tạm đc.............càng ngày mình cang không hiểu nổi chuyện gì đang xảy ra.........mình đã thay đôi?................chăng biết nữa...........học hành chẳng hiểu cái gì.........đầu óc lúc nào cũng như trên mây................biết thế..............mà sao vẫn không thay đổi đc.............sắp thi học kì.............phải làm sao đây?..............muốn đăng kí thi học sinh giỏi--------> điên à.........đặt ra cho mình bao nhiêu mục đích.................nhưng lại chăng làm đc cái gì.........càng ngày càng ghét chính bản thân mình.................Có bao nhiêu người lo lắng cho mình mà sao mình lại chẳng làm cái gì nên hồn thế này...............Buồn không để đâu cho hết

dạo này bên này hay mưa quá,Nhưng cũng may lần nào trời mưa thì đều những lúc mình ở nhà,hoặc vừa đi học về.Mà mưa thì đủ rùi đừng có sấm( trên đời này ghét nhất là nghe tiếng sấm - Nhưng nếu ngồi cạnh bạn gái mà nghe tiếng sấm thì cũng được ;) :p )Mỗi lần trời mưa nhìn ra cửa số lại nhớ về những ngày đã qua.Thời gian sao mà trôi nhanh thế .Nhớ ngày nào trời mưa mình còn đứng dưới mưa chờ người ấy thế mà bây giờ mỗi người 1 nơi và ko biết tin tức gì nữa cả . Mong là mai sau chúng ta gặp lại thì chỉ mong 1 điều thật giản đơn chúng ta hãy trở thành những người bạn của nhau và hãy coi những gì đã qua là 1 kỉ niệm đẹp của thời học sinh. :) mong 1 ngày nào đó khi em ngước nhìn lên bầu trời và nhớ đến tên anh!

Mấy hôm nay xui không để đâu cho hêt..............mình có làm gì thất đức đâu mà sao..............hic.........................phải về ăn chay niệm phật mới được..............amen :( :( :huh: :ph34r:

lexuscva

Member
:huh: Hôm nay là một ngày bình thường!Chả có gì đặc biệt cả! À, mà không...
Hôm nay lớp mình đá bóng....với một đội ngũ cổ động viên đông vật...Nhưng lại thua mới đau chứ! ;) Mình ghi được một bàn,sau đó thi chỉ chạy loang quăng trong sân mà chẳng chạm được vào bóng!Chẹp ;) bọn A1 đá hay quá!..
Người ấy hôm nay gửi thư cho mìn B) :huh: Mình cũng thấy vui vui...Nhưng nỗi buồn hôm trước thì vẫn chưa qua!..
Sắp thi học sinh giỏi rồi!Học Lý không giỏi lắm, chẳng hy vọng gì....nhưng phải cố lên thôi...không người ấy sẽ coi thường mình...Hic hic! :( :(

kendappa

Member
hôm nay bùng học, chán quá. Ngồi mãi mà chả biết làm gì
nhiều lúc chỉ thích đi đâu đó 1 mình
buồn, uh, tôi đang buồn
vì sao?
vì ko có truyện gì vui
nghĩ lại những truyện cũ càng thấy buồn

XuânHiếu

Member
<!--QuoteBegin-lexuscva+Nov 13 2003, 08:51 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Nov 13 2003, 08:51 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :huh: Hôm nay là một ngày bình thường!Chả có gì đặc biệt cả! À, mà không...
Hôm nay lớp mình đá bóng....với một đội ngũ cổ động viên đông vật...Nhưng lại thua mới đau chứ! ;) Mình ghi được một bàn,sau đó thi chỉ chạy loang quăng trong sân mà chẳng chạm được vào bóng!Chẹp ;) bọn A1 đá hay quá!..
Người ấy hôm nay gửi thư cho mìn B) :huh: Mình cũng thấy vui vui...Nhưng nỗi buồn hôm trước thì vẫn chưa qua!..
Sắp thi học sinh giỏi rồi!Học Lý không giỏi lắm, chẳng hy vọng gì....nhưng phải cố lên thôi...không người ấy sẽ coi thường mình...Hic hic! :( :( [/b][/quote]
Úi, ếch hum nào chẳng gửi thư cho mầy, thèng này chỉ đc cái ba hoa vớ vẩn :lol: :lol:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hôm nay sao tôi cảm thấy chán thế,chưa bao giờ tôi chán như thời gian này.Trong người thì mệt mỏi mà bao nhiêu chuyện đến với tôi làm tôi càng chán.Lúc này tôi chỉ mong sao tôi không sinh ra trên đời nay để không phải buồn sầu và chẳng làm ảnh hưởng đến cuộc sống của mọi người xung quang tôi.
Sao cuộc đời này bạc bẽo vậy,ước gì lúc này tôi được đi đến 1 nơi nào đó thật xa.Nơi mà cuộc sống bình dị và tôi không phải lo lắng suy nghi nhiều như bây giờ...
..Tôi đang suy nghĩ và đắn đo về cuộc sống của tôi và những người xung quanh...
Nếu 1 ngày nào đó tôi không còn xuất hiện ở đây nữa thì xin các bạn(nhừng thành viên của diễn đàn) hãy cùng nhau xây dựng và phát triển website này lớn mạnh...
Buồn-Suy Nghĩ-Lo Láng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000