Nữ sinh sexy

Status
Không mở trả lời sau này.

rikku

Active Member
con gái mặc vậy xem chừng nhìu người phản đối, ừ thì mình cũng phản đối; vì cho dù phần lớn bọn thích khoe có good-looking body; nhìn trông cũng tạm, nhưng nhìn nhiều nhàm, không phải là trông ghê chết được mà là nhìn cũng chỉ để nhìn thôi, sau này ai muốn vớ 1 đứa bạn gái kỉu như thế!?
lý do khác là một số người cứ mặc đồng phục trông sẽ đẹp hơn rất nhiều .:D.

NÓI THÌ HAY LẮM ĐẤY,THỬ HỎI MẤY THẰNG CON TRAI NAO KO THÍCH NHÌN CON GÁI ĂN MẶC ĐẸP,DÙ HƠI SEXY.
CON GÁI NÓI GHÉT NHƯNG LẠI GHEN TỊ VÌ BẢN THÂN KO ĐƯỢC ĐẸP NHƯ VẬY
CHÁN.........................

unni_x said:
Chả hỉu ai đó từng nói câu này, con gái có 2 loại, 1 loại để chơi, và 1 loại để lấy làm vợ :-S Un thấy khác biệt phết đấy, tính từ học thức, tính tình, và cách ăn mặc :)
VẬY SAO
THẾ BẠN THUỘC LOẠI NÀO VẬY???????

CHÁN.........................[/QUOTE]
nếu như cậu nói thì chả nhẽ cứ sexy mới là đẹp hả
mà chả ai ghen tị về cái đấy hít

hatovica

Member
Sang đây mà nhìn con gái ăn mặc này, mốt thật đấy, đẹp thật đấy, thậm chí còn phê nữa, nhưng nó đè 1 phát thì.... ôi ôi ôi, ko dám hình dung... đại khái là ... ko thở được.

Rockcandy2110 said:
CHÁN.........................
nếu như cậu nói thì chả nhẽ cứ sexy mới là đẹp hả
mà chả ai ghen tị về cái đấy hít[/QUOTE]
THẾ BẠN CÓ THẤY GHEN TỊ KHI NHÌN THẤY MỘT CÔ GÁI ĐẸP,ĂN MẶC ĐẸP KO???
VÍ DỤ NHƯ THẤY BRITNEY CHẲNG HẠN

hatovica said:
Sang đây mà nhìn con gái ăn mặc này, mốt thật đấy, đẹp thật đấy, thậm chí còn phê nữa, nhưng nó đè 1 phát thì.... ôi ôi ôi, ko dám hình dung... đại khái là ... ko thở được.
NÓI NĂNG RÕ MỘT CHÚT THÌ BÀ CON MỚI HỈU ĐƯỢC,NẾU KO DỄ GÂY HỈU NHẦM LẮM ĐÓ
CON GÁI BÊN KIA TO BỎ XỪ,DÙ CÓ SEXY THÌ CŨNG CHẲNG CÓ HỨNG THÚ GÌ CẢ,PHẢI KO???
CHẲNG MAY NÓ NGÃ->ĐÈ LÊN MÌNH THÌ............ĐIE.............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

live-or-die

Active Member
howf....em xin nois lại is maf chus chicken .....í nó là....có chỗ hở thì là đẹp là duyen....nhưng có chỗ hở thì người ta bảo là mất dạy.........
này ku............chảng lẽ cứ to là msyf ko có hứng thú à..........thè thì thàng này thược loại 3fi rùi.......

YÊU CẦU ĐỒNG CHÍ THỊNH NÓI RÕ CHO MỌI NGƯỜI ĐƯỢC NHỜ
ĐỌC CHẲNG HỈU GÌ CẢ
THẾ ANH HỎI CHÚ:MỘT CON CAO 1M80,NẶNG SƠ SƠ GẦN 1 TẠ
MẶC BIKINI THÌ CHÚ CÓ THẤY HỨNG THÚ KO???
NẾU CÓ THÌ KHỎI NÓI.............

Manchias

Member
Ôi xời ơi, có cái chuyện bé = con thỏ mà cứ làm cho to chuyện.
Ăn mặc ntn thì là quyền của con gái.Sexy 1 tý thì có làm sao.Bọn con trai , thằng nào chả thích nhìn .Không thì cũng chả sao.Có ai kêu gì đâu.

nattan

Ơ thì ra con gái Hà Nội ăn mặc sexy à??? Giờ mới biết nha :)
Nói thật, con gái VN ăn mạc thế là tử tế lăm rồi, mà chẳng có gì sai với ăn mặc sexy cả, chỉ những ai đầu óc hơi bị nhiều vốn thì mới thế thôi.
Sexy là một điều đáng tự hào, k phải cứ ăn mặc hở hang mói là sexy đâu.

ngothutra

Member
Từ sexy trong tiếng Anh là từ dùng để khen, còn về VN thì nó được dùng theo nghĩa không hay lắm: ăn mặc hở hang, gây phản cảm.

]
VÍ DỤ NHƯ THẤY BRITNEY CHẲNG HẠN[/QUOTE]

này, thế cậu nghĩ tui là ai mà fai ghen tị những cái đấy,
mà theo tui thì brit KO THỂ GỌI LÀ ĂN MẶC ĐẸP ĐC
ăn mặc đẹp thì `nhiu` kỉu đẹp lém, tui vẫn ăn mặc đẹp mà cần ddek rì sexy đâu
còn cái bọn con trai mà thấy con gái sexy là đẹp thì..hè hè.. ko nói tất cả nhưng thường là bọn hơi rê

chocomog_257

Moderator
Rockcandy2110 said:
]
VÍ DỤ NHƯ THẤY BRITNEY CHẲNG HẠN
này, thế cậu nghĩ tui là ai mà fai ghen tị những cái đấy,
mà theo tui thì brit KO THỂ GỌI LÀ ĂN MẶC ĐẸP ĐC
ăn mặc đẹp thì `nhiu` kỉu đẹp lém, tui vẫn ăn mặc đẹp mà cần ddek rì sexy đâu
còn cái bọn con trai mà thấy con gái sexy là đẹp thì..hè hè.. ko nói tất cả nhưng thường là bọn hơi rê
Sexy cũng có nghĩa tốt với nghĩa xấu của nó nhé, nghĩa tốt thì là ở mức độ vừa phải, còn nghĩa xấu thì thành ra vượt quá giới hạn roài.

chocomog_257

Moderator
Nói thêm để mọi người rõ hơn: Con gái mà mặc áo 2d (tất nhiên là kô trễ, kô ngắn quá) + quần (hoặc váy, nhưng cũng kô phải loại quá ngắn) loại stylish thì sexy được coi là nghĩa tốt, còn nếu như mức độ thiếu vải quá 1 giới hạn nào đó thì từ sexy sẽ mang nghĩa chê bai.

WildBodom

Member
mỗi người 1 ý, cãi nhau chi cho mệt hô hô hô.. cái tính có đồ ngon thì khoe là chuyện phình phường cũa con người, và cái tính ghen tỵ thì cũng như cơm bữa.. người thì bảo "mất dạy", người thì bảo "đồ nhà quê".. Cãi nhau đến bao giờ, cái giè hợp với mình thì bú ko thì bú cái khác.. có j đâu hô hô hô
:q: :q:

imdabomb

Member
ăn mặc thế nào thì kệ chứ sao muh phải soi mói nhờ?! mặc thế nào thoải mái là được roài... mùa hè nóng nực mặc mí cái áo vải hơi "khiêm tốn" 1 tẹo vừa đẹp vừa mát!!! sướng! =P~ =P~

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000