nổi sóng lên a6 ơi

<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Apr 8 2004, 08:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Apr 8 2004, 08:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tui đâu có cấm đâu cơ chứ ihihihihihhih
rất vui là đằng khác cơ
bạn cứ thoải mái đi
hoan nghêng [/b][/quote]
MÌNH SẴN SÀNG VỀ PHE CÁC BẠN VI MÌNH RẤT THÍCH CÁC GIRL A6 :p

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 1 2004, 02:33 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 1 2004, 02:33 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> không mấy bà không vô duyên đâu mà chỉ rất vô duyên thôi :lol: [/b][/quote]
Tiện thể vào đây :D
mày thì có duyên lắm đó <_<
Cái anh hôm nọ ID là gì thế Thảo, để tao công bố :p

xuc động^^ đến rơi cả nước mắt (ôi ngập phòng net rùi nguy quá\
)chân thành cảm ơn nhưng kô có hậu tạ bạn b_c đã khen lớp tôi hiihihihhi
cuối cùng cũng có người nhận ra chân lí đó

Nhoc_Maruko

Member
SỢ WÁ !
KO HỈU DẠO NÀY SAO MÀ CÁC BÁC CÓ VẺ ƯU ÁI LỚP EM THẾ NHỈ ?
DÙ SAO ,
CŨNG XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN ( KO CÓ HẬU TẠ ) :lol:

<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Apr 12 2004, 05:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Apr 12 2004, 05:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> xuc động^^ đến rơi cả nước mắt (ôi ngập phòng net rùi nguy quá\
)chân thành cảm ơn nhưng kô có hậu tạ bạn b_c đã khen lớp tôi hiihihihhi
cuối cùng cũng có người nhận ra chân lí đó [/b][/quote]
CẢM ƠN VÌ LỜI KHEN
CÁC BẠN ĐỪNG LO,RỒI SẼ CÓ NHIỀU NGƯỜI HIỂU RA CHÂN LÝ ĐÓ

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Apr 12 2004, 10:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Apr 12 2004, 10:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> SỢ WÁ !
KO HỈU DẠO NÀY SAO MÀ CÁC BÁC CÓ VẺ ƯU ÁI LỚP EM THẾ NHỈ ?
DÙ SAO ,
CŨNG XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN ( KO CÓ HẬU TẠ ) :lol: [/b][/quote]
Có mỗi bác b_c thôi mà :lol: mà hình như bác này muốn cưa 1 bẹn nào đó a6 hay sao í :p

Ghét Phong quá :angry: , ghét cả cái bọn a6 luôn

unni_x

Active Member
úi, hum wa Un tính kiểm tra đột xuất A6, thấy thày Phong đang nhiệt tình "giảng dạy" quá, nên không dám vào =)) Tiết sinh hoạt nào cũng thế à, Und đứng ở ngoài thôi mà đã sợ chết khiếp rùi :(

oa bà con ơi a6 thắng rồi nè
quả là 1 sự kiện đáng để tự hào
hôm nay lớp mình chơi hay dã man
và tớ lại có thêm hai thần tượng nữa là Định và N Tùng(hai bạn đã ghi bàn mà)
chúc mừng chúc mừng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000