Nỗi sợ

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Oct 21 2003, 03:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Oct 21 2003, 03:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> dạo này anh ko lên 1 cái , là thấy chú WC dạo này bắt nạt các bạn nhiều quá đấy...thế mà ko nói cho anh biết 1 tiếng . <_< [/b][/quote]
hic hic, tưởng anh Tuấn vào đây để tăng thêm lực lượng, ai dè... :angry:

Vị trí số 1 thì vẫn chưa đủ...Chắc phải cho LM vào vị trí "danh dự" quá...&nbsp;
...Grrrr...Bác đi hơi wá rùi đó nhe...Con trai gì muh...!!!(>_<)
dạo này anh ko lên 1 cái , là thấy chú WC dạo này bắt nạt các bạn nhiều quá đấy...
...Anh chỉ đc cái nói đúng...Who_Cares dạo này...Chẹp, chẹp...Hix...!!! <_< <_< <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 22 2003, 08:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 22 2003, 08:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh chỉ đc cái nói đúng...Who_Cares dạo này...Chẹp, chẹp...Hix...!!! <_< <_< <_< [/b][/quote]
hớ hớ, dạo này tui làm sao cơ :p :p :p :p :p :p

Đúng đóa, con trai mè cứ thấy con gái tụi tui hiền là bắt nạt chịp...chịp...chán thật! Anh Tuấn coi sao chứ cứ để WC lộng hành vậy, anh T ngừi lớn gùi xem quản lý nó cái đi chứ! Anh mè hùa theo nó nữa thì Bt cũng hết chỗ nói lun đóa!

Who_Cares

Member
Kiểu này lại sắp có "chiến" sự rồi :( <_<
con trai mè cứ thấy con gái tụi tui hiền là bắt nạt chịp...chịp...chán thật
hic hic... "hiền".... chị em phụ nữ "hiền" quá đi thui :ph34r:

Chim Sẻ

Member
"4rum mình toang girl hiền" <=== cái này là do các cô em tự nói về mình thế chứ anh em đã ai biết gì đâu mà mừng. Bé lít tờ mút rum xem ra cũng chả hiền lém. Nhưng mà nói thế này, cái này là trong tâm niệm của tôi thôi chứ không phải là chuẩn mực gì nên nói ra mong anh chị em và các bạn rộng lòng thể tất.
Đã là con gái tất nhiên nên hiền dịu 1 chút nhưng cũng đừng hiền quá, nên có chính kiến 1 chút. Chứ đừng thấy người yêu mình nói gì cũng là: anh đúng rồi, em sai rồi thế chán chết, thà ôm cái máy tính còn hơn.

Tôi không có ý khoa trương tự mãn hay kiêu căng, rất mong anh chị em các bạn trong 4rum, các chuyên gia công nghệ thông tin, những chuyên gia tư vấn tình cảm chỉ giáo cho tôi, điểm ra cho tôi những sai sót, vạch ra giúp tôi từng câu, từng chữ mà tôi ngộ nhận ...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế mọi người định nghĩa thế nào là "hiền" nhỉ?? :rolleyes: :rolleyes:

Chắc em Nhật Nam bây giờ phải phân biệt từ "hiền" với "dịu dàng"... :p
Chắc ý của em là "dịu dàng"... ;-) Còn hiền thi hiền vừa vừa thôi... chứ không thì.... bị bắt nạt mất :p :D :lol: :lol: Nhỉ em nhỉ ;-)

NNam ạ, chị thấy là em hơi bi quan trong những suy nghĩ về con gái (chị thì không chia rõ ra như em hay chia: "phụ nữ"/"đàn bà"). Em đừng nhìn vài trường hợp mà đã suy luận ngay về cả "1 nửa thế giới" tồi như thế... B) :)
Người ta bỏ mình thì mình phải xem lại mình, mình nên trách mình trước đã.... Tất nhiên là mình lúc nào cũng cố gắng rồi, nhưng cố mà vẫn chưa đạt được yêu cầu của người ta, người ta bỏ mình thì cũng đành vậy thôi... Sao lại đi trách người ta?? (cái này đối với cả con gái lẫn con trai)

Chim Sẻ

Member
Người ta bỏ mình thì mình phải xem lại mình, mình nên trách mình trước đã.... Tất nhiên là mình lúc nào cũng cố gắng rồi, nhưng cố mà vẫn chưa đạt được yêu cầu của người ta, người ta bỏ mình thì cũng đành vậy thôi... Sao lại đi trách người ta?? (cái này đối với cả con gái lẫn con trai)
Thế lếu người ta bỏ mình mà chạy theo 1 người vật chất hơn mình nhưng tư cách kém mình thì giải quyết sao hả chị Hà

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thì đấy là do em chọn người chưa phù hợp thôi ---> quy ra vẫn là lỗi tại em, chọn phải người thích so sánh tiền bạc, vật chất mà không biết quý nhân cách... ;-)

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 4 2003, 09:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 4 2003, 09:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thì đấy là do em chọn người chưa phù hợp thôi ---> quy ra vẫn là lỗi tại em, chọn phải người thích so sánh tiền bạc, vật chất mà không biết quý nhân cách... ;-) [/b][/quote]
Sao lu'c nào chị Hà cũng bảo sai lầm là do em mà không là bên chị em phụ nữ bọn chị nhờ

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, chuyện có người coi trọng vật chất hơn tính cách là tính của người đó rồi, bây giờ mình không đáp ứng được nhu cầu của người ta thì suy cho cùng là lỗi tại mình chứ sao...
Nói chung là mình phải luôn cố gắng... Cả 2 đều phải cố gắng... Nhưng cũng phải thông cảm cho nhau nữa...

Chị chẳng bảo là ai sai hết hay ai đúng hoàn toàn, nhưng nói chung thì chị hay tìm lỗi ở mình để sửa, chứ ít khi chị đi trách người khác lắm... :)

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 4 2003, 04:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 4 2003, 04:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì, chuyện có người coi trọng vật chất hơn tính cách là tính của người đó rồi, bây giờ mình không đáp ứng được nhu cầu của người ta thì suy cho cùng là lỗi tại mình chứ sao...
Nói chung là mình phải luôn cố gắng... Cả 2 đều phải cố gắng... Nhưng cũng phải thông cảm cho nhau nữa...

Chị chẳng bảo là ai sai hết hay ai đúng hoàn toàn, nhưng nói chung thì chị hay tìm lỗi ở mình để sửa, chứ ít khi chị đi trách người khác lắm... :) [/b][/quote]
1 cn sáng suốt

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Oct 9 2003, 02:55 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Oct 9 2003, 02:55 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhưng như tôi nói ở trên, ai cũng có 1 nỗi sợ, tôi không sợ hổ báo rừng xanh, cũng không sợ chiến tranh hay đổ máu, lại càng không sợ ma quái liêu trai, mà tôi chỉ sợ ĐÀN BÀ 1 DẠ 2 LÒNG. Đó mới thật sự đáng sợ. Khi mình dồn tất cả tình cảm của mình, dành cho họ những gì tốt nhất có thể, đầu tư thời gian, sức khỏe và kể cả vật chất, vậy mà họ lừa dối mình, thế có đáng sợ không, có đáng hận con đàn bà đấy không.
[/b][/quote]
Thấm thía, thấm thía................................. Anh em ta có cùng một nỗi sợ.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000