những hành động lãng mạn...

lovelypink

Member
uh.kiếm dân hàn quốc là ngon lành nhất!!!!hê hê hê hê....vừa bỏ thằng hàn quốc xong,tiếc quá!ai bảo nó đi lâu thế,gần 1 tháng mới vác mặt về....ông đi kiếm thằng khác rồi mới mò về...ngu thế cơ chứ lị

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ng` đầu tiên em thik cũng là 1 bạn hàn quốc^^ dễ thương lắm..nhưng chẳng có j` lãng mạn cả..chỉ là cute và ngốc nghếch..hay ho..vậy thôi

fruit NHO

Active Member
chẳng cần và chẳng thích đi đâu
miễn là đc ở bên cạnh ng mình hằng ngày vẫn nhớ ....
đừng có tình trạng 8 lần / tháng là đc !

fruit NHO

Active Member
un mà 3 tháng là cả 1 sự cố gắng lắm lắm đấy chứ nhỉ ??????
phục un quá! đúng là căn bản là tin và ở mình thôi
đã có lúc chị nghĩ , những cám dỗ từ ng khác sẽ khiến chị ko vượt qua đc chính mình
nhưng giờ thì chị tin .....

t.jerome

Member
fruit NHO said:
un mà 3 tháng là cả 1 sự cố gắng lắm lắm đấy chứ nhỉ ??????
phục un quá! đúng là căn bản là tin và ở mình thôi
đã có lúc chị nghĩ , những cám dỗ từ ng khác sẽ khiến chị ko vượt qua đc chính mình
nhưng giờ thì chị tin .....
chị bây giờ khác rồi mà
mạnh mẽ hơn
tin vào mình hơn:)

lovelypink

Member
tao thì...chắc ko yêu ai nổi 3 tháng chứ đừng nói 3 tháng gặp 1 lần,họa chăng 1 ngày 1 lần thì còn tạm được

lovelypink

Member
đúng đúng....!!!chị mày thế đấy em ạ!con gái là phải để cho con trai theo đuôi chứ!với cả chúng nó yêu mình thì chúng nó cung phụng đủ thứ hầm bà lằng,ít khi từ chối cái gì....thỉnh thoảng cũng thích....nhưng dạo này cứ thấy chán chán thế nào ấy!chỉ khoái thằng nào có người yêu rồi thôi....loại ấy mà cưa được mới gọi là thích chứ!hê hê hê hê

lovelypink

Member
đúng đúng....mà chị là chị nào ý nhỉ....bây giờ em già rồi....trí nhớ kém...mai có khi mua hoạt huyết dưỡng não về uống mất...hê hê hê....sao lại biết em nhỉ?hì hì hì...hỏi thiệt đó...hic hic....tự nhiên có người biết nên giật mình ko biết có đắc tội với ai ko...

unni_x

Active Member
Anh iu lúc nào cũng lãng mạn à :"> Hum wa nhận được quà Valentine mừ cảm thấy hạnh phúc quá :"> iu anh iu nhìu nhìu lắm ý :x

uhm`, đứng trên sân thượng một tòa nhà, chỉ có 2 chúng ta, nhìn xuống thành phố bận rộn, nắm tay anh, tựa vào người anh - ấm áp, hạnh phúc ...nhưng lại lo sợ ai đó nhìn thấy, ngại quá :">

rikku

Active Member
Tầng hầm một căn nhà. Hoàng hôn, tất cả chỉ là bóng tối.
Hai người bước vào.
"Em nhắm mắt lại. Chờ khi anh nói mở mắt ra. ."
Rồi trong phúc chốc, một trăm cây nến trắng cùng thắp sáng. Khắp căn phòng. Suốt những bậc thang, mà cả hai đang cùng bước lên. Giữa một chiếc bàn nhỏ là vòng tròn cũng bằng nến, và ở giữa là món quà Valentine. "Em nhận đi" "Anh chắc rằng em sẽ thích". Khi em đưa đôi tay tới món quà, chợt vòng tay anh từ sau choàng tới, và trong đôi tay anh là một bó hoa thật đẹp "Và cả bó hoa này nữa" "Em thích nó chứ?" . Quay đầu lại, em đặt lên môi anh một nụ hôn . . chỉ trong chốc lát, khi mà cả hai cùng chưa cảm thấy vị ngọt của đôi môi . .
Hạnh phúc vội vã, chẳng thể cùng nhau ngồi chờ tất cả những ngọn nến tắt hết, . . chỉ đọng lại sau là sự đam mê.

fruit NHO

Active Member
rikku said:
Tầng hầm một căn nhà. Hoàng hôn, tất cả chỉ là bóng tối.
Hai người bước vào.
"Em nhắm mắt lại. Chờ khi anh nói mở mắt ra. ."
Rồi trong phúc chốc, một trăm cây nến trắng cùng thắp sáng. Khắp căn phòng. Suốt những bậc thang, mà cả hai đang cùng bước lên. Giữa một chiếc bàn nhỏ là vòng tròn cũng bằng nến, và ở giữa là món quà Valentine. "Em nhận đi" "Anh chắc rằng em sẽ thích". Khi em đưa đôi tay tới món quà, chợt vòng tay anh từ sau choàng tới, và trong đôi tay anh là một bó hoa thật đẹp "Và cả bó hoa này nữa" "Em thích nó chứ?" . Quay đầu lại, em đặt lên môi anh một nụ hôn . . chỉ trong chốc lát, khi mà cả hai cùng chưa cảm thấy vị ngọt của đôi môi . .
Hạnh phúc vội vã, chẳng thể cùng nhau ngồi chờ tất cả những ngọn nến tắt hết, . . chỉ đọng lại sau là sự đam mê.
bạn rikku lãng mạn quá ..........chắc là đằng sau là cả 1 sự chuẩn bị khá công phu < ít ra là tìm thấy 1 nơi đủ kín > :) ............

unni_x

Active Member
to C : lãng mạn quá cơ :x:x thế rùi sau đó có xảy ra chuyện gì nữa ko ;-):p
Hì, mừ lâu rùi ko phone cho C à, ko bít C với H thế nào rùi :D đọc được dòng này thì phone cho V nghen, nhớ giọng C lém :">

rikku

Active Member
^^ thế tối nay C phone . .
:) trên đó chỉ là những điều mà rikku dự định sẽ làm thui . . còn cuối cùng chỉ làm được một nửa trong ngày hôm ấy, vì quá nhiều trục trặc. Là một ngày "tai qua nạn khỏi"; nhưng nhìn chung là buồn, chẳng ấm êm như món quà mình nhận được. Bù lại, ngày hôm sau, và cả hôm nay nữa, tiếp tục là những ngày Valentine . .
Căn phòng tối, đủ kín đáo đã từng là nơi hẹn cũ của cả hai mà. Chứ không phải do rik tìm ra.

fruit NHO

Active Member
nói chung những dự định có lẽ ai cũng có nhìu
chỉ có điều có những khi cuộc sống là vật ngăn cản ....ng ta ko thực hiện đc hết ........

dù sao cũng phải công nhận ng iu bạn rikku chắc vui và hạnh phúc lắm
:>

unni_x

Active Member
đâu ra :D vợ rikku là hạnh phúc nhất này :)) có được 1 người chồng lãng mạn hết mức, lại rất quan tâm chu đáo :"> ( tiếc rằng vợ chỉ được hưởng 1, còn người tình thì hưởng đến 99 % :(()

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000