những chuyện rất chuối đê...............

tui sẽ tiên phong
1 là hồi năm tui 3 tuổi đó cái này là mẹ tui kể lại đó hôm ấy tui đến gần cái bếp rùi tui bê cái ấm nước lên hồi đó mnihf khỏe thật ihhiihhiihihih rùi tui đỏ nước sôi lên người tui mà sau đó mặt vẫn tỉnh bơ như kô có gì ihhiihihih có biết gì đâu
1 là vào t12 năm 2003 tui ra ngoài mua đồ cho mẹ vì vừa học bài nên tui hơi mệt vì thế tui vươn vai cho đỡ mệt thui nhưng mà đau khổ là hành động đầy tính thể dục đó của tui lại rơi vào tầm nhìn của 1 tên học trường yên hòa uhhuuhuh thế là từ hôm đó mỗi khi nó nhìn thấy tui thì lại cười đầy bí hiểm uhuhuhuhuhuhuhuh

Ơ................hic hic....................tiếc là cái chuyện đầu tiên của bác Chip chả hỉu gì cả :blink: :blink: :huh: :huh:
Chip thì nhìu chuyện để kể lém..................nhưng mà.........sợ kể ra rùi đến lúc ko dám nhìn mặt mọi người nữa đâu.............. :lol: :lol: :lol: :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hehe, những chuyện "xấu hổ" của chị hồi bé thì toàn là vì do... tham ăn :p :D :D

Chuyện thứ nhất là hồi 3 tuổi :p :
Hồi đấy được Mẹ cho ăn bưởi chua... Ăn ngon lắm... Nhưng mà cứ lạ là sao cái thứ mình chấm nó màu trắng dã, còn thứ để chấm của người lớn thì màu đỏ đẹp... :rolleyes: Mình nhìn mình cứ... ẫm ức, nên theo dõi rất kỹ Mẹ làm gì với cái để chấm màu đỏ đẹp kia... Thế là khi tất cả mọi người đi hết, mình ngồi trong phòng 1 mình, mới tìm cách với tay lên tủ để ăn bằng được cái để chấm màu đỏ đẹp :wacko: . Của mỗi tội tủ lại cao, nên mình phải bắc ghế... Hic, Mẹ để cao quá, bắc ghế mà cũng không tới, nên mình đi tìm thêm 1 cái ghế con nữa... Cuối cùng với được nó rồi!!!! Vừa xuống dưởi đất, hăm hở cho "chiến lợi phẩm" vào mồm ngay, phải ăn thật nhiều cho bõ cái công lấy.... Hix, thế là đổ cả gói muối ớt vào mồm :-(( :-(( Ui Mẹ ơi.... huhuhu... cay quá.... Thế là mình hét toáng lên :huh: :wacko: Mẹ hôt hoảng chạy vào, thấy mồm mình đỏ choét vì bị cay.... huhuhuhu..... Hình như là hồi đấy ngồi khóc ...ăn vạ cả ngày, Mẹ dỗ cái gì cũng vẫn thút thít.... :huh: Mình nhớ Mẹ vẫn âu yếm bảo là: "Đấy nhé, con thấy chưa, cái gì Mẹ đã không cho ăn là không được ăn mà... Cái gì ngon nhất là cho con ăn rồi mà...". Hic, thế là từ đấy chẳng bao giờ mình ăn... vụng nữa :p Nếu thich ăn vụng thì luôn xin Mẹ trước :rolleyes: :p
Có lẽ là vì chuyện này nên đến bây giờ mình cũng chẳng thích ăn ớt, chẳng thích ăn cay, hihi, cạch rồi mà :p

Còn vì sao hồi 5 tuổi lại bị "hớ" vì ăn tham nữa thì đợi mọi người kể đã, rùi mình kể tiếp cho :p :p :lol:

Co be vo tu

Member
Mình thì, hôm khác đến, mải mê nấu ăn. Rất chi là ngoan nhé. Thế đến lúc dọn cơm ra thì....rui ui, quên nấu cơm.
Hic, thế là phải chạy ra hàng mua cơm.
Hic, ê mặt kinh.
Khách được một bữa chờ đợi :rolleyes: :blink:

Le Huong Tra

Mình thì có nhiều chuyện ê mặt để kể cho mọi người lắm nhưng khổ nỗi nhiều quá không nhớ nổi nữa...
Có mỗi một chuyện: Hồi đó mình 3t, mình sống bên Nga cùng gia đình. Sau đó, ba mẹ bỏ mình lại với dì mình để đi Tiệp làm công chuyện. Mình phải sống đến 2 năm với bà dì trẻ ơi là trẻ, lại chưa có kinh nghiệm nuôi con. Thế là huhu...., một lần xưa thật là xưa, dì đưa mình đi công viên chơi cào tuyết. Bỗng nhiên, mình bị mót... (xin lỗi hơi bất lịch sự) mà ở đó lại không có "bô". Mình lại chỉ quen ngồi cái ấy thôi, nhưng "mót" quá thì làm sao về nhà được, dì liền đưa mình vào WC công cộng. Dì để mình ngồi xí bệt, hihi... cái đấy to quá, dì lại chẳng đứng cạnh trông mình. Trời ơi, cái bệ đấy sao to kinh khủng khiếp, mình "đi" gần xong, vươn mình ra gọi dì thì ôi thôi, rơi toẹt xuống hố. Thế là người đầy "...". Mọi người sợ chưa?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000