Nhìn lại quá khứ...tôi là ai?

f_l_o_r_a

Member
hic quá khứ là một đứa có quá nhiều ảo tưởng
hiện tại là 1 người điên
sau này thì chắc là trầm cảm:(

foxdunk

Member
Quá khứ là người yêu anh...rất nhiều....hiện tại và tương lai sẽ ko bao giờ thay đổi...Dù cho có lúc nào đấy lãng quên anh...thì trong em sẽ luôn tồn tại tình yêu dành cho anh...

quá khứ quá khứ
sắp trôi về quá khứ

quá khứ sẽ là những ngày đi chơi thoải mái với ... không bị ai ngăn cản
quá khứ sẽ là những ngày xách xe đi đánh War đêm với chiến hữu
quá khứ sẽ là những ngày thức online đến sáng
quá khứ sẽ là những ngày ngủ đến 12h trưa
quá khứ sẽ là những ngày mì tôm bún chả qua bữa trưa
quá khứ sẽ là những ngày qua nhà thằng bạn nối khố ăn trực buổi tối
quá khứ sẽ là những ngày TV 24/24
quá khứ sẽ là những ngày bạn bè về nhà oanh tạc rồi để lại chiến trường cho lũ con gái
quá khứ sẽ là những ngày phóng pây xéo trên đường mà óc lo ngay ngãy nhỡ gặp ai quen

quá khứ quá khứ
đến ngày mai mọi thứ sẽ là quá khứ

nhớ quá nhớ quá
nhớ cả ấy và quá khứ..........

Quá khứ của mình khác hiện tại nhìu, nhìu lắm:)
Ngày xưa đâu có nhìu bạn bè tốt như bi giờ...
Ngày xưa đâu có đc vui như bây giờ...
Ngày xưa đâu có iu và đc iu nhìu như bây giờ...
Ngày xưa....đẹp ko nhỉ:-/...sao bây giờ mọi thứ đẹp thế:)...ko còn nhớ ngày xưa...thui quá khứ nên tạm xếp nó lại:)

gipypy_9x

Member
quá khứ nó khác xa với bây h quá :(( tiếc vô cùng , tiếc cái điểm văn sao nó cao thế , tiếc điểm lý , điểm anh :((
Tiếc cái lũ bạn giờ mỗi đứa 1 nơi :((
tiếc vô cùng những kỷ niệm đó :((
nhưng đành chấp nhận thui :D:D:D bây h cung tự hào vi cái đấy nó hơn nhiều =))

sound_of_war

quá khứ là nhưnhx ngày buồn rồi lại vui có luc cười nhung nhìu khi lại khóc,và tôi là tôi rồi đáy mà lại cũng ko phải là tôi .Quá khứ là có bạn ở bên ,có anh dịu dàng mỗi khi cần chỗ dựa,giờ chỉ có 1 mình ,nối tiếp những cô đơn

Nin_prince

Member
qua' khu' minh` la` 1 thang` chang? biet' gi` neu' ko muon' noi' la` ga`, nhung co' qua' khu' de? biet' rang` bay gio` minh` da~..... tien' bo. =))

ngoclanTX

Member
Quá khứ của mình là một chuỗi ngày vui - buồn đan xen.......vui bên những người mình yêu quý..........buồn bên những kẻ mình căm ghét........Mình mong xoá được những j` không nên có trong quá khứ để tiếp tục cuộc sống hiện tại với chỉ những vui vẻ..........nhưng điều đó là không thể!!!!

quá khứ là 1 đứa ngu dại , yêu 1 người , xây dựng quá nhiều hình tượng đẹp đẽ về người ấy , để 1 ngày phải thất vọng :|
hậu quả của việc đọc tuyện quá nhiều :|
cũng may , vì bây h có thể yêu anh , quên đi quá khứ :*:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000