nhật kí hè

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Jun 5 2004, 03:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Jun 5 2004, 03:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Còn gì sung sướng hơn là nghỉ hè cũng là lúc chia tay cả tập thể lớp mãi mãi!
Như thế được gọi là vui hay buồn hả Thịnh!!!!! :huh: [/b][/quote]
đừng buồn .................... đời mà ...............thế này thế khác ................... dù sao thì ai bit đựoc trưên ngày mai đâu.................................mày đi rùi lóp mất vui...............thỉnh thoảng nhớ về thăn anh em nha...........................

Bạn quỳnh ơi, ban có biết mình là ai đâu mà bạn kêu buòn khi mình đi, ngay đến mặt mình bạn cũng chưa biết thế mà lại kêu buồn.......
Mà mình có đi đâu đâu , mình chỉ tạm thời xa đến hết năm lớp 12 rồi lại về thôi mà :lol: :D
có gì đâu :lol: :D

djbboy

uhm` uhm`!!xiem nào!!kì nghỉ hè của anh thì hay lém em ạ!!sáng 9h mới dậy,đánh răng rửa mặt rùi chờ bạn qua đón đi ăn sáng rùi đi uống cafe đến 2h,rùi sau đó tập nhảy đến 7h tối thì về nhà!!he`he`!!!vừa tập vừa nhớ đến 1 người là.....là.........là..........em người mẫu mới wen!!hahahahahahaha!!!! :D :lol: !!đùa thế thui chứ chắc là mấy ông ẻm biết "em người mẫu" là ai rùi nhẩy!!!
P/s:còn nữa,anh còn cầu trời cho bão số 2 to lên để trời mưa cho bà con ta hết dự festival!! :rolleyes: :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Jun 18 2004, 07:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Jun 18 2004, 07:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> uhm` uhm`!!xiem nào!!kì nghỉ hè của anh thì hay lém em ạ!!sáng 9h mới dậy,đánh răng rửa mặt rùi chờ bạn qua đón đi ăn sáng rùi đi uống cafe đến 2h,rùi sau đó tập nhảy đến 7h tối thì về nhà!!he`he`!!!vừa tập vừa nhớ đến 1 người là.....là.........là..........em người mẫu mới wen!!hahahahahahaha!!!! :D :lol: !!đùa thế thui chứ chắc là mấy ông ẻm biết "em người mẫu" là ai rùi nhẩy!!!
P/s:còn nữa,anh còn cầu trời cho bão số 2 to lên để trời mưa cho bà con ta hết dự festival!! :rolleyes: :D [/b][/quote]
AI ĐẤY .............NGƯỜI ẪU LÀ AI ĐẤY...NÍ ĐI BỐ UI

djbboy

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jun 18 2004, 09:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jun 18 2004, 09:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-babybome+Jun 18 2004, 07:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Jun 18 2004, 07:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> uhm` uhm`!!xiem nào!!kì nghỉ hè của anh thì hay lém em ạ!!sáng 9h mới dậy,đánh răng rửa mặt rùi chờ bạn qua đón đi ăn sáng rùi đi uống cafe đến 2h,rùi sau đó tập nhảy đến 7h tối thì về nhà!!he`he`!!!vừa tập vừa nhớ đến 1 người là.....là.........là..........em người mẫu mới wen!!hahahahahahaha!!!! :D&nbsp; :lol: !!đùa thế thui chứ chắc là mấy ông ẻm biết "em người mẫu" là ai rùi nhẩy!!!
P/s:còn nữa,anh còn cầu trời cho bão số 2 to lên để&nbsp; trời mưa cho bà con ta hết dự festival!! :rolleyes:&nbsp; :D [/b][/quote]
AI ĐẤY .............NGƯỜI ẪU LÀ AI ĐẤY...NÍ ĐI BỐ UI [/b][/quote]
tự hiểu đê!!bắt anh nói ra làm gì!!nói ra lại có người bảo anh quỵ lụy rùi thế này thế nọ!!anh ko thích!!hè hè!!mà nói chung h cũng chẳng còn gì để mà nói cả!!thế là đủ hiểu rồi!!
mấy thèng em thiết kế hum nào tụ tập nhậu nhẹt đê!!rủ bà con trong 4rum đi nhé!!

ngoc_quynh

trùi ui,bạn dũng mà tui còn không bít thì tui còn biết ai trên cái trái đất này cơ chứ :p

ưm,"em người mẫu " của anh tuấn chắc là MIchứ gì?hì hì :D

kì nghỉ hè của tui cũng chán chết à.ngồi ở nhà nghĩ vẩn vơ rùi lại lên 4r nói chuyện .thỉnh thoảng lại cãi nhau với amtd một tí cho đỡ buồn.nói thật nhé tui cũng chẳng ưa những lúc amtd kích đểu đâu nhưng những lúc nói chuyện bình thừong cũng dễ thương ra trò. :D

Bạn biết mình a?
Lạ nhỉ , mình đâu có biết bạn .
Phan Trang thì mình cũng chỉ biết mỗi Phan Trang lớp a4, nhưng hình như bạn Trang đó đâu có họ Dương đâu!
Lạ thật đấy!!!! :blink: :blink: :unsure:

djbboy

<!--QuoteBegin-ngoc_quynh+Jun 20 2004, 08:26 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ngoc_quynh @ Jun 20 2004, 08:26 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> à,quên.tui cũng nên bỏ cái lốt ngọc quỳnh thui chứ nhở.tên tui làdương phan trang đó. ;) [/b][/quote]
iem trang gì ui!!thía iem học nớp lào thía??anh cũng chỉ biết mỗi Trang A4 thui!!he`he`!!"em người mẫu" của anh là ai thì thì...........1 số đối tượng biết!!hahahahaha!! :D!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Jun 20 2004, 07:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Jun 20 2004, 07:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> he`he`!!"em người mẫu" của anh là ai thì thì...........1 số đối tượng biết!!hahahahaha!! :D!!! [/b][/quote]
EO UI ..........TUI.....sợ..............
bụn trang ui cho tớ cái ảnh cái.............

G

Guest

Guest
ảnh à?hì hì chuyện này thì không cần thiết bởi vì mấy bồ biết mặt tui hết rùi mà :p kể cả anh tuấn nữa.thực ra PHAN TRANG là tên cúng cơm thứ hai của tui chứ còn ở trường,tui tên khác cơ :D
anh tuấn ơi,trong cái"một số đối tượng"đó có em không nhỉ??? :rolleyes: à,mà hôm23-6 anh tuấn nhảy đẹp quá ta :p

G

Guest

Guest
hì hì :D dũng ơi!mọi người toàn gọi tớ là THE ANGEL OF SECRET vì thế mình không thể nói cho mọi người biết mình là ai được :p tự tìm hiểu thui :rolleyes:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 25 2004, 08:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 25 2004, 08:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì :D dũng ơi!mọi người toàn gọi tớ là THE ANGEL OF SECRET vì thế mình không thể nói cho mọi người biết mình là ai được :p tự tìm hiểu thui :rolleyes: [/b][/quote]
mún tìm hỉu thì ít nhất bạn cũng fai chó 1 ít thuntin chớ cứ thế này thì bit đường nào mà lầm.............................??????????

Phải đấy, nếu bạn muốn tui tụ tìm hiểu thì cũng phải cho biết chút ít thông tin chứ!!!!!
Ko thì làm sao mà tui bít dc, tốt nhất bạn cứ nói mình là ai đi!!!
sao đâu mà phải ngượng chứ!!!!! :angry:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000