người xa lạ nhưng muốn làm wen !!!!!!!!!

saygoodbye

chào tất cả mọi người ! mình là người mới và đồng thời cũng là người lạ ! mình ko hề biết gì về CVA và tất cả những gì liên wan tới CVA ! trong một lúc tình cờ mình ghé ngang wa web này , mình cảm thấy rất thú vị về một trường như thế mặc dù trường học của mình ở tai vn rất nhỏ bé và gần như ko đáng kể ! các bạn rất dể thương ( mình nghĩ vậy còn sự thật thì... ) có phải các bạn ở đây đa số điều ở hanoi ko? bây giờ bắt đầu làm wen nha ! nào xin mời tự nhiên...

xin chào bạn Ly, cộng đồng học sinh CVA nói chung và học sinh CVA trên rum nói riêng nhiệt liệt chào mừng bạn.... (cả nhà cho em tràng vỗ tay cái nào)...
mình là Uyên, hân hạnh đc làm wen..... muh cẩn thận kẻo mọi người bắt nạt đấy....

estrella

Active Member
ô hay, tao ko làm bồi nhưng tao đang quảng cáo cho bọn mày đấy thôi, hay là cái kĩ viện của bon mày sập rồi, dạo này thấy im hơi thế

la_rose_poisson said:
xin chào bạn Ly, cộng đồng học sinh CVA nói chung và học sinh CVA trên rum nói riêng nhiệt liệt chào mừng bạn.... (cả nhà cho em tràng vỗ tay cái nào)...
mình là Uyên, hân hạnh đc làm wen..... muh cẩn thận kẻo mọi người bắt nạt đấy....
bạn à???????????
nhóc Ly này sinh năm 90 cơ mà
he he bon chen tí mọi người đừng mắng nhá

estrella

Active Member
thì có làm sao đâu, ko để ý đén tuổi tác người ta ko được hả mày, bảo ko mắng đã thế tao cứ mắng

thằng hùng toàn moi những thứ linh tinh ra thui ah.....

LÀM QUEN VỚI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI

ngẫm ra thì mình chẳng có box nào chính thức ra mắt moijnguwpwf... nhưng thế nì là vui rùi....

Bon nay bat lich su qua, ban Ly ban y moi noi duoc 1 cau thi bon may da tuong cho chuc cau roai`. Bo tay lun.
Ban Ly noi gi di chu, de bon nay noi nhieu qua la het phan day:D:D:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000