nguoi`con gai' cua doi`ta............?????

theo cac' ban thi` 1 nguoi` con gai' dep. o*? lua' tuoi hoc sinh phai la` nguoi` nhu the'nao`??
Theo toi thi` nguoi` con gai' dep. la` nguoi` dep. ve` be` ngoai` la` dau` tien
nhung song song voi' no' la` hoc gioi va` con` dep. ve` con nguoi` nua~
Con` cac' ban nghi~ sao hay~ cung` ban` lua. ve` nhung ban nu~ neo`

ui' nhung cahng biet' chu/ de` gi` hay ca? :(:)(( de cac' nay` cho vui vay ban` luan ve` con gai' cung hay day' chu' :(:)(( "chuyen con gai' chung' minh`" ;))
chac' chuyen day' co' nhieu` cai' noi' day' chu' :D:D

uh` toi noi' truoc' khogn thich' topic do minh` tao ra bi lock chinh' vi` vay moi nguoi` hay~ nghiem tuc' 1 ti' khogn ban` luan lac de` :)):)) khong thi` chit'
Ma` theo moi nguoi` nguoi` con gai' ly' tuong trong mat' moi nguoi` phai la` nguoi` ntn

Xinh. Hàng họ ổn. Tính tình dễ chịu 1 chút. Cấm kiêu (như bọn kon gái lớp mình). Nhà ko cần giàu lắm, đừng quá bi thảm là được. Còn j` nữa nhỉ. Thôi. Cứ thế đã

U.F.O

Active Member
hix em chả hiểu gì cả Hàng họ là cái chi mô vậy . Mẫu mã có đa dạng không ? bền 0? Chất liệu ngoại nhập hay của ta > Chắc là đắt lém nhể ?

Con gái là phải hiền một tí, ngoan một tí, dễ thương một tí, mặc dù thỉnh thoảng cũng có thể đánh yêu mình vài cái! Dù sao thì cũng đừng chửi bậy là dc!

Mà như sgk văn lớp 10 đã nói, người VN ưa những vẻ đẹp nhỏ nhắn hơn là cái gì đó quá cầu kì. Theo em một ai đó hợp với mình trước hết mình phải nhận thấy sự thân thiện của bạn ấy đã! Ko phải xinh đẹp, chỉ cần thấy ai đó cười duyên với mình một cái là đổ như gì rồi ==> chết đứng!

Thì nếu mà đc cười một cái đã đổ thì chỉ có trong phim còn gì? Còn ở ngoài đời mà thế thì chứng tỏ người ấy quá MỸ MÃN ==> kekeke

Kiêu kiêu còn đỡ gấp vạn lần con gái chửi bậy, còn gì là thuần phong mỹ tục của người VN nữa??? Thử xem sau này rước về nh à thì nt n??? He he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000