Nghĩ gì về những quy định mới?

Status
Không mở trả lời sau này.

lexuscva

Member
trời lạnh thế này mà thày Mão vẫn bắt phải mặc đúng áo sơ mi trắng của nhà trường bên trong
đố ông giám thị biết là có mặc hay không đấy? he he he
cấm thì cứ cấm, còn có chấp hành hay không là vẫn đề khác, mình cũng thấy hơi tội lỗi khi vi phạm tất cả các điều trên hè hè

kiwi_vn

Active Member
He he. Nhóc yêu nói đúng . Đó là cái mà giá phải trả khá đắt , chỉ đơn cử ở lớp CSDT TP về TTQLKT&CV-D30-hệ chuẩn của anh thôi , năm ngoái có 37 mống , vậy mà do kiểu phá luật đấy mà biết giá phải trả là sao ko ? 16 cái "dế " trị giá từ 7->18 triệu nằm trong tủ thầy trưởng phòng quản lý học viên vĩnh viễn ( hết 5 năm mói trả thì nhận làm j ? ) ,8 tên bị hạ hạnh kiểm.2 tên bị thu xe máy 1 tháng , 2 tên mà gia đình bị gọi lên đem ô tô về .-> Mất danh hiệu tập thể lớp XHCN .

*Xuany*

Member
mình nghĩ trường cứ ra quy định thì cứ việc ra chứ như lớp mình chúng nó đí xe máy, dùng di dộng ầm ầm mà đến cả cô chủ nhiệm vẫn "ngơ ngác con nai vàng" nghĩ rằng lớp mình trong sạch 100%. Thế thì ra quy định để làm gì chứ? (để trường khác nhìn vào thấy CVA quy củ à?)

Xem ra các anh chị cũng bức xúc không kém gì dân mới bọn em. Bọn em thì chỉ bức xúc chuyện không được mặc quần đen thôi. Cơ mà vẫn mặc, còn hôm nào có ktra thì đã có bí thư:D :D

fruit NHO

Active Member
hehe ...từ hồi có vụ cấm đeo khuyên tai ..cái lỗ khuyên của mình giờ cứ trơn tuồn tuột .....^_^........quay lên quay xuống là tháo xong cái khuyên .......=)) ......chả đau đớn gì .......thế nên vẫn diễu khuyên ngắn khuyên dài suốt .....^_^

:)) mình mang tiếng ban chấp hành

toàn sai quy định =))

nên mấy lần có đợt kt đột xuất

chả dám đi kt ai =))

mà quy định vớ va vớ vẩn

nhà em dek có $ mua quần xanh, có mỗi cái quần đen mặc thừa của mẹ em thôi

kiwi_vn

Active Member
He he . Sáng nay, giờ Luật hành chính , thầy chưa vào , vác máy ra đánh trò Anti-Virus.Đặc điểm của trò này là phải dùng camera. Đang vào hồi gay cấn , quay camera về phía cửa lớp bắn nốt con virus cuối cùng thì ...nó đậu ngay trên mặt thầy phó chủ nhiệm bộ môn. Kết cục đẹp hết xảy ." Cho thầy mượn máy, chiều lên phòng chủ nhiệm gặp chủ nhiệm lớp nha em ".
Ko biết chiều nay ăn nói thế nào với bà chủ nhiệm đây ?

fruit NHO

Active Member
@LY : chị bít roài nhá !nhớ đấy !!! mà chả thấy mày trực bao h ....hư vật ...lần sau BCH mà vào là chị mày bật ....!!!!< vẫn bật sút !>

Lại buôn chuyện rồi, lần sau là mạn phép em xóa bài đấy nhé ;)

kiwi_vn

Active Member
Đúng là quy định của Bộ lại bị GV bóp méo . Ta vẫn bình yên .Nhưng nghe ông chủ nhiệm khóa tung tin thì lại chuẩn bị có 1 loạt quy định mới , chặt chẽ hơn...Lại dài cổ ra hau háu chờ đợi thôi .

kiwi_vn

Active Member
nhoc_yeu said:
he he,khổ thân kiwi nhỉ,suốt ngày trong trại còn cấm với chả đoán,mệt qué...
Kiwi học học viện cảnh sát ah?
Hix. Nghe oai lắm , nhưng mà vào học thì bục mặt ra đấy . Hành hạ cả về thể xác với những giờ liên quan đến võ thuật & súng đạn & trí tuệ với nhũng môn lý luận chung , những môn nghiệp vụ chuyên ngành .Học cái trường này mà thằng nào không bị stress thường xuyên thì chứng tỏ thằng này không chịu học .

Ha ha ha ,con trai mà kêu nhiều vậy :p Bạn tui con gái cũng học đấy nè ,có sao đâu, U có biết cái Lê Na ko?
Mà nghe nói trường U tệ nạn lắm thì phải ? :p :))

kiwi_vn

Active Member
He he . Biết chứ sao ko ? Em Lê Na giọng chua như giấm , học lớp hình sự , lần lên hát trước khóa ở hội trường 500 bị bọn con trai kinh tế nhà tớ hét ầm lên : " Na ơi ! Chín chưa ? ". Hix . Nhưng nói thật , từ lâu ko nói ra vì sợ bị bảo là nói xấu dân Chu , nhưng em Na có nhiều kỳ tích ( Đặc biệt là quà tặng sinh nhật con trai ) cực kỳ bất hảo . Đúng như dân Học viện này đồn thì... Bó tay . com

Nguyên văn bởi kiwi vn
He he . Biết chứ sao ko ? Em Lê Na giọng chua như giấm , học lớp hình sự , lần lên hát trước khóa ở hội trường 500 bị bọn con trai kinh tế nhà tớ hét ầm lên : " Na ơi ! Chín chưa ? ". Hix . Nhưng nói thật , từ lâu ko nói ra vì sợ bị bảo là nói xấu dân Chu , nhưng em Na có nhiều kỳ tích ( Đặc biệt là quà tặng sinh nhật con trai ) cực kỳ bất hảo . Đúng như dân Học viện này đồn thì... Bó tay . com

Trong trường ấy sợ bỏ xừ,có một thì đồn 10,có 10 thì đồn 100...ai biết đâu mà lần....Mà có gì thì nói nhỏ cho tớ biết thui nhé (nó trong hội bạn thân của tớ)...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000