Ngày sinh tiết lộ điểm yếu khi yêu

HaThu

Member
Ngày sinh tiết lộ điểm yếu khi yêu
http://www.vnexpress.net/Vietnam/Khoa-hoc/2006/12/3B9F19BA/

--> Điểm mạnh: Không ngại đối đầu với thử thách. Trong tâm trí bạn, thậm chí những khó khăn khiến cuộc sống càng hấp dẫn hơn.
Điểm yếu: Bạn thường ít nói và che giấu cảm xúc. Điều này nhiều lúc khiến người khác cảm thấy bạn thật xa.
Chúc bạn: Sẽ cởi mở hơn, giúp bạn bè và cả "ai đó" hiểu mình dễ dàng.
--> Hơi vớ vẩn

teddybear

Member
Bảo Bình (20/1-18/2)

Điểm mạnh: Những khoảng khắc không báo trước, tự nhiên bạn nổi bật lên một cách bất thình lình. Bạn thường có những ý tưởng táo bạo.

Điểm yếu: Khá cố chấp và câu nệ trong tình yêu. Bạn cũng dễ rơi vào tình trạng đang làm cái này thì bị cái khác cuốn hút.

Chúc bạn: Bớt "lưng tưng" giữa những ý tưởng khác nhau (tập trung vào một thứ, cả trong công việc lẫn tình cảm, sẽ dễ đưa bạn đến thành công hơn đấy).
[-o< [-o< [-o<

VoxPopuli

Member
Xử Nữ (23/8-23/9)

Điểm mạnh: Luôn hướng tới sự hoàn hảo. Nếu giao cho bạn cái gì, bạn thường cố làm nó xuất sắc hơn yêu cầu .

Điểm yếu: Rất rụt rè, không thoải mái khi đứng trước người lạ. Ngoài ra bạn cực đoan và dễ tổn thương trong tình cảm.

Chúc bạn: Chấp nhận được những thứ hoàn hảo "vừa vừa ", bạn sẽ bớt cảm giác căng thẳng.

Cái của khỉ này... với ai cũng đúng hết ah. 50-50
Bò Cạp (24/10-22/11)

Điểm mạnh: Không ngại đối đầu với thử thách. Trong tâm trí bạn, thậm chí những khó khăn khiến cuộc sống càng hấp dẫn hơn.

Điểm yếu: Bạn thường ít nói và che giấu cảm xúc. Điều này nhiều lúc khiến người khác cảm thấy bạn thật xa.

CrazyA3

Member
Bò Cạp (24/10-22/11)

Điểm mạnh: Không ngại đối đầu với thử thách. Trong tâm trí bạn, thậm chí những khó khăn khiến cuộc sống càng hấp dẫn hơn.

=> nói chung chung thế này thì ai chả thấy đúng 1 phần [-( Với lại , còn tùy thuộc vào mỗi ng` chứ ;)

vichia

Active Member
Song Sinh (21/5-21/6)

Điểm mạnh: Hoạt bát, khả năng ăn nói thường rất tốt. Sẽ không lạ nếu bạn là một M.C. nổi bật trong trường.

Điểm yếu: Mẹ luôn cằn nhằn bạn là người "chỉ giỏi giang ngoài đường thôi, chứ về nhà là vụng về không chịu nổi".

Chúc bạn: Sẽ cuốn hút mọi người không chỉ bằng vẻ sôi động bên ngoài mà còn bằng cả những quan tâm, chăm sóc bình thường nữa.

:| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :|

Ohlala

Member
Sư Tử (23/7-22/8)

Điểm mạnh: Ít khi để tâm đến những chuyện không vừa ý. Với bạn mọi thứ đều có thể trở thành chuyện nhỏ.

Điểm yếu: Rất dễ mềm lòng với những lời nói ngon ngọt, lời khen. Bạn biết chuyện gì sẽ xảy ra nếu người khác tận dụng điểm yếu này rồi chứ.

Chúc bạn: Tỉnh táo hơn một chút để không bị tác động nhiều vì những khen chê xung quanh.
chắc là đúng đến 95%.....5% còn lại....hỏi God đi!
Lion

sư tử cái =)) =)) kinh quá =)) hổ báo =)) :)) =))
:> zlatanvn ;)) Chúa Sơn Lâm >:)
Sư Tử (23/7-22/8)

Điểm mạnh: Ít khi để tâm đến những chuyện không vừa ý. Với bạn mọi thứ đều có thể trở thành chuyện nhỏ.

Điểm yếu: Rất dễ mềm lòng với những lời nói ngon ngọt, lời khen. Bạn biết chuyện gì sẽ xảy ra nếu người khác tận dụng điểm yếu này rồi chứ.

Chúc bạn: Tỉnh táo hơn một chút để không bị tác động nhiều vì những khen chê xung quanh.

Xử Nữ (23/8-23/9)

Điểm mạnh: Luôn hướng tới sự hoàn hảo. Nếu giao cho bạn cái gì, bạn thường cố làm nó xuất sắc hơn yêu cầu .

Điểm yếu: Rất rụt rè, không thoải mái khi đứng trước người lạ. Ngoài ra bạn cực đoan và dễ tổn thương trong tình cảm.

Chúc bạn: Chấp nhận được những thứ hoàn hảo "vừa vừa ", bạn sẽ bớt cảm giác căng thẳng.

>:)>:)>:)>:)

Sirius

Member
pa la pa la
Đây là em

Cự Giải (22/6-22/7)

Điểm mạnh: Là một trong các cung có khả năng lãnh đạo, chỉ huy cao nhất. Đặc biệt nhạy cảm với nghệ thuật. Chăm sóc cực tốt cho người khác.

Điểm yếu: Khó kiềm chế khi nóng giận, và bị tổn thương lâu dài khi gặp phải "chuyện gì đó" về tình cảm.

Chúc bạn: Nếu trong lòng bạn vẫn còn một vết thương nào đó hãy cố gắng quên đi nhé.

chocomog_257

Moderator
cả 2 đứa này là 2 đứa đầu tiên của cung Sư Tử anh thấy xì tin nhất =))

tự ái ko chịu nhận đấy thôi... chứ thực ra lại đúng T____T Thích nịnh bợ lắm :))

Ohlala

Member
DK = gì thế :-/ :>
em Liên làm gì phải phòng ngự phản công ghê thế ;;)
cẩn thận ko em ý lại kết tội oan cho mình bảo chị Liên yamaha thì chết =))
chưa hiểu yamaha là j` anh ah!
DK = Nguyễn Văn Tiến anh ah....papa bạn Tú...=))

DK là Double Kuto anh ạ chả hiểu cái tên có làm nên điểm yếu ko ^^
bác Tiến cũng là DK đấy....nói ít thui...:p

chocomog_257

Moderator
dân chơi trội như mình toàn Leo hết cả... B-) =))

em Liên DK said:
chưa hiểu yamaha là j` anh ah!
ya = zà, ma = mà, ha =...m
nếu thằng Tú nói DK em hiểu thì làm sao mà anh nói cái này em lại ko hiểu ;)) 3 anh em mình s-tyle thế còn gì =))

Tung_ko0L

nói nốt ha=...m la` j` đi anh....!..;))...đầu óc em trong sang'....;;)
DK la` j` thì theo dõi topix "Tên Tiếng Nhật" nên e hỉu thui...chứ ngôn ngữ xi-tin e hok bik đọc...=)) =))

warnbomb

Member
Điểm mạnh: Hoạt bát, khả năng ăn nói thường rất tốt. Sẽ không lạ nếu bạn là một M.C. nổi bật trong trường.

Điểm yếu: Mẹ luôn cằn nhằn bạn là người "chỉ giỏi giang ngoài đường thôi, chứ về nhà là vụng về không chịu nổi".

Chúc bạn: Sẽ cuốn hút mọi người không chỉ bằng vẻ sôi động bên ngoài mà còn bằng cả những quan tâm, chăm sóc bình thường nữa
>>> Khôn nhà dại chợ

letonkin

Member
Điểm yếu: Mẹ luôn cằn nhằn bạn là người "chỉ giỏi giang ngoài đường thôi, chứ về nhà là vụng về không chịu nổi".==>Tao tưởng là ở đâu cũng vụng ? Cung Song Tử : "Iu cực độ , đá thẳng chân", nhưng mà tao hơi nghi ngờ tính đúng sai cause of... 25 thì thế nào nhỉ ???....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000