Ng yiu của bạn như thế nào?

Ohlala

Member
Mọi người thân,
Có ai định nghĩ được chữ " yêu"....mà càng khó hơn khi kể hết được những cái đẹp của người mình yêu... Chúng ta yêu....chúng ta nhìn người khác yêu...xung quanh chúng ta đều có tình yêu....
Hãy hào phóng một chút đi nào...kể về tình yêu của bạn, về người yêu của bạn....như để một phần khẳng định với lòng mình rằng: "NGƯỜI ẤY LÀ NGƯỜI YÊU TA...LÀ NGƯỜI SỐ MỘT, NGƯỜI DUY NHẤT"..để một lần xác định lại chỗ đứng của người ấy trong lòng bạn....biết đâu topic này của tôi....lại nhân lên gấp nhiều lần những tình yêu, đem lại một xúc cảm mới cho những người đang yêu..??
Thế là vui rồi :)

mèo :-? ừm,iu nhất nhưng chả để làm gì cả,suốt ngày quấn chân,ăn rõ lắm,suốt ngày ngủ,gọi thì ko nghe,chuyên bắt cá vàng,cào rách mấy cái áo của chủ,cắn tan nát mấy đôi giày (mèo khỏe dữ >.< ) .... Toàn tính xấu TT__TT Chết,ko biết từ bao h chủ đề lại là iu mèo rồi :"> Tại thực ra thì,theo những gì em nghiên cứu thì đa số những ng` ngồi net,mà cụ thể hơn nữa là những ng` hay vô forum này thì phần lớn là chưa có ng` iu,hoặc chưa iu bao h B-) Bởi lẽ,nếu có ng` iu rồi thì chả tội gì người ta lại ngồi đây bấm bấm máy tính cả ;)) Đi chơi với ng` iu cho sướng,các bác nhỉ =D>

ng` iu ah!!xem lào phải nhỏ nhắn xinh xắn nhà giàu hoặc ko!!1m6 trở lên!!!mặt mũi phải đc ko quá xinh cũng ko quá xấu!!gia đình kinh tế ổn định hoặc cơ bản(ko có ai tham gia các hoạt động chống phá cách mạng và đảng)!!

Ohlala

Member
mèo :-? ừm,iu nhất nhưng chả để làm gì cả,suốt ngày quấn chân,ăn rõ lắm,suốt ngày ngủ,gọi thì ko nghe,chuyên bắt cá vàng,cào rách mấy cái áo của chủ,cắn tan nát mấy đôi giày (mèo khỏe dữ >.< ) .... Toàn tính xấu TT__TT Chết,ko biết từ bao h chủ đề lại là iu mèo rồi :"> Tại thực ra thì,theo những gì em nghiên cứu thì đa số những ng` ngồi net,mà cụ thể hơn nữa là những ng` hay vô forum này thì phần lớn là chưa có ng` iu,hoặc chưa iu bao h B-) Bởi lẽ,nếu có ng` iu rồi thì chả tội gì người ta lại ngồi đây bấm bấm máy tính cả ;)) Đi chơi với ng` iu cho sướng,các bác nhỉ =D>
Từ những cái tính xấu ấy mà cảm thấy dễ thương muh em...càng yiu hơn...con ng còn hok hoàn hảo đc huống chi là mèo....^^

uhm....chưa chắc đa số những ng ngồi net hay lên 4rum là chưa có ng yiu đâu....:))...có khi chỉ nói thế để kua zai (gái) thui....=))
nhìn lại mình thì dù có ng yiu hay hok thì chị vẫn fải onl mới sống đc...:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000