NFF_ Nho Family Forever

t.jerome

Member
Hôm nay chạy 3 show nài đủ òi,hẹn bà coan ngày mai...cứ ngắm mấy người đẹp này mà mơ những giấc mơ đẹp đêm nay nha,G9 >:D<

lovelypink

Member
úi giời...m....con oanh nhá.....mày up ảnh của tao hồi thi hs thanh lịch với khai giảng lớp 11....cái hồi tao đang xuống sắc,lại còn đeo kính nhìn.....ặc...
nhớ lại mình ngày xưa.....huhuhuhu...đề nghị del mấy cái ảnh ấy ngay...thiên hạ mà nhìn thấy thì.....công ty phá sản mất...

lovelypink

Member
hay thế này...con oanh....cho tao email
(lần trước có nhưng tao quên rồi).....
để tao gửi ảnh...up date mới nhất bên này sang cho....nhá...

tran hoang long

lô ảnh trang 3 tao ko biết gọi thằng Việt là gì nhưng gọi mày là thôn nữ ko ngoa, oanh ah!
vào trong này thấy anh em 4r đông vui phết, đông 0306 lang thang ở đây! toàn vua biết mặt chúa biết tên!
thế này thì em tham gia NFF với , cho vui! đông anh em quen biết, ai chưa biết, biết thêm cũng tốt!

p3yeu

Member
cho em xin vị trí quản lý thương hiệu :">quản lý từ khâu casting ,quảng cáo,ra mắt thị trường...:x :x đc hông ,có cần nộp hồ sơ,sơ yếu lí lịch hông chị Nho với bạn tom ^__________^

fruit NHO

Active Member
rùi ...nộp lên đây luôn cho nó công bằng em ạ ! chứ ko bàn dân thiên hạ lại bảo là chị em mình bít nhau , lập công ty gia đình < khổ thế đấy !>
@Yến: tao nói thật là mấy ảnh đấy trông mày xinh mà ! ko thấy em nào đấy vừa khen à ?
vứt qua mail cho tao : [email protected]
@Long: véo cằm , véo cằm mày gia nhập NFF .....để lăng xê xong chỗ gà này tao chuyển sang mày :x

p3yeu

Member
:x em có kinh nghiệm lâu năm quản lý lầu xanh Gc d3 nhà em mà chị,chị yên tâm về tuổi đời và tuổi nghề :x :x

fruit NHO

Active Member
nhưng mà lầu xanh của em ko có quy mô lớn ...
em xem gọi kĩ nữ kĩ nam về đầu quân cho công ty đi rùi chị xét tiếp !:*

fruit NHO

Active Member
ơ ...sao anh ngọc lại đầu quân về kĩ viện em roài à ?
còn anh thịnh ZLO2C ....thằng đấy kĩ nam lành nghề kĩ viện xưa của chị với chị Un ....mời chào đi em ...:x
gọi hết về đây !

fruit NHO

Active Member
mơi được anh nào thì anh nhưng phải xung công , ko đc giữ làm của riêng em nhé !
xin YM anh nào ra Ym chị em mình nói chuyện riêng
ko mất hết giá gà nhà ! :x

vichia

Active Member
Vùng tự trị là từ độc quyền của D2 bọn anh nhé ... Hôm nay mới được ông bảo vệ dọn chỗ, thêm 1 cái sân bóng ở đằng sau, rộng rãi thoải mái thật :D

fruit NHO

Active Member
các bạn D2 còn nhìu gà cần khai quật lắm :x ...
Thiện nói gì với giám đốc thế bé ??chờ giám đốc lăng xê nốt vơ dét Yến đã nhá :*

palart

Member
con chuc vu gi bo trong ko............cho anh vao ban lanh dao voi............bay gio chua co gi de lang xe....doi den he............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000