Nên học thêm ở đâu bi giờ?

Năm học mới sắp đến rùi mà em chưa kiếm được chỗ nào để học thêm cả.Em lo wa' các pác ui :( .Các pác bít chỗ nào dạy thêm có chất lượng hông?Em định thi khối A.Mong các pác giúp cho.Thanks nhìu ^^

blue eyes

Moderator
bemapdangyeu said:
Năm học mới sắp đến rùi mà em chưa kiếm được chỗ nào để học thêm cả.Em lo wa' các pác ui :( .Các pác bít chỗ nào dạy thêm có chất lượng hông?Em định thi khối A.Mong các pác giúp cho.Thanks nhìu ^^
Di hoc Tiếng Anh ở AAC đi, ở đấy thày dạy tốt, cơ sở hạ tầng đầy đủ, nhiều party, giá học ưu đãi, hơn nũa...........hơn nữa...........còn có thể giúp đỡ bạn bè ( cụ thể là bạn Lương Minh Ngọc) có thêm chút tiền hoa hồng nhờ giói thiệu học viên cho Trung tâm..... :>> :>>
Mọi sự đều tốt thế, tội gì ko học . nhỉ ???? :) :) ;-)

blue eyes

Moderator
devils_daughter said:
lớp 10 học thêm làm gì cho mệt

lớp 9 học chưa đủ hả em
chị ý nói đúng đấy, lớp 10 cứ chơi đi đã, đừng học thêm nhiều làm gì, rồi hết thời hs , tiếc cũng ko kịp :)

Tớ lo bỏ xừ,đi học thêm để năm sau còn thi lên hệ A chớ
blue eyes said:
Di hoc Tiếng Anh ở AAC đi, ở đấy thày dạy tốt, cơ sở hạ tầng đầy đủ, nhiều party, giá học ưu đãi, hơn nũa...........hơn nữa...........còn có thể giúp đỡ bạn bè ( cụ thể là bạn Lương Minh Ngọc) có thêm chút tiền hoa hồng nhờ giói thiệu học viên cho Trung tâm..... :>> :>>
Mọi sự đều tốt thế, tội gì ko học . nhỉ ???? :) :) ;-)
Ấy cũng học ở ACC à?Sao nhìu người học ở đó wa' hà.Mà ấy được bi nhiêu từ cái dzụ môi giới này thía? :D

DVT2810

Member
Em mới học lớp 10 hử??? thi khối A???
Chưa cần học thêm nhiều làm gì vội. Chương trình lớp 10 có mỗi toán học kì 2 + Hóa là phải học kĩ thôi.
Lớp 10 bọn chị còn chơi nhiều lắm. Đến lớp 11 lao vào học cũng chưa muộn đâu. Mà biết đâu bi giờ hứng học đến lớp 12 mệt quá hết muốn học thì sao => cứ chơi đi đến lớp 12 học cũng được (nhất là Lý)
Nói vậy thôi. Nhưng mà ko học thêm nhưng em cũng cần phải nắm chắc kiến thức chứ thi đại học cũng có hỏi chương trình lớp 10, 11 đó. Chỉ cần vậy thôi. Lớp 12 đằng nào chả ôn lại, ôn kĩ là đằng khác.

blue eyes

Moderator
bemapdangyeu said:

Ấy cũng học ở ACC à?Sao nhìu người học ở đó wa' hà.Mà ấy được bi nhiêu từ cái dzụ môi giới này thía? :D
tớ ko học ở đấy, anh tớ làm tư vấn viên ở đấy. tớ giới thiệu ấy thì cũng đc hưởng một ít hoa hông ;-)

xxxzzz

Member
blue eyes said:
tớ ko học ở đấy, anh tớ làm tư vấn viên ở đấy. tớ giới thiệu ấy thì cũng đc hưởng một ít hoa hông ;-)
Bây giờ mới bít chú lexus lớp mình cũng làm tư vấn viên, nghe oai thật :D

xxxzzz

Member
bemapdangyeu said:
Thi lên hệ A làm gì em ơi, thế cả thôi, chả khác mấy, mà có ai hỏi em học hệ nào bao giờ đâu, họ chỉ quan tâm em học trường nào thôi, tất nhiên câu trả lời là "CVA" vậy thì hệ A hay B có quan trọng gì. Như lớp anh đây, những đứa có giải toán lý hóa thường kô đi học thêm thầy ở lớp mấy, chủ yếu là tự học hoặc học các thầy khác giỏi hơn. Thậm chi thầy bọn anh còn .... khuyến khích học ngoài cơ (vì thầy tự ý thức được mình kô phải là best). Nhìn chung là đến lớp chỉ khác nhau ở chỗ ....... kiểm tra khó hơn thôi (mà thực tế là vậy, bài kiểm tra 1 tiết của bọn anh còn..................... khó và dài hơn........ đề thi học sinh giỏi cơ:D

Học 1 năm lớp 10 quen nhau rồi lại kô muốn đi đấy chư. Tuy nhiên cũng không phải là kô có ngoại lệ, lớp anh năm nay có hai đứa thi vào (nghe nói chúng nó học thêm đêm ngày để vào mới sợ chứ. :)

hate_a3

Member
chỉ cần học tốt trên lớp là đủ rồi, đến năm lớp 12 anh mới đi học nhìu :D
luyện thi ở mấy chỗ có tiếng là đc, nhưng căn bản vẫn là ở mình

khoadzenh84

Học với chả thêm độc vì bố mẹ bắt chứ có ai thực tâm muốn đi học ko.
Nếu được tự do lựa chọn thì ai chả biết mình thích gì muốn gì nên ôn vào khối nào mà ôn.
CÒn nếu như vì bạn bè hay gì gì đó mà muốn đi học thì đi làm gì cho mệt ra.
Học thêm tốt thì thiếu gì chỗ vấn đề là học hay ko thoai.
Nhưng mà chủ yếu toàn là ôn thi đại học còn nếu cấp 3 thì.....em nghĩ chả cần đi ( nếu thi hs giỏi thì khác) lên 12 học là vừa.

boyhiphop160

Tự học là tốt hơn cả :D
Tớ cảm thấy mình chỉ thực sự giỏi khi vừa học thêm xong 1 cái, về nhà ngồi cày cả chồng sách Nâng cao :?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000