NBA ĐÊ

trong 3 đọ nay các bac thích đội nào nhat

• chicagobulls

Votes: 1 9.1%
  • Los Angeles Lakers

Votes: 9 81.8%
  • New Jersey Nets

Votes: 1 9.1%

• Total voters
    11

NQD

Member
Bài này đã được chủ nhân của nick này sửa chữa. Tôi cũng đã thay đổi mật khẩu. Nhân đây, tôi cũng xin chân thành cảm ơn một số thành viên trong forum đã báo cho tôi biết, và chỉ bảo cho tôi cách sửa chữa. Mong rằng sẽ không bao giờ bị lặp lại.
Còn về bóng rổ ư. Tôi thấy đây là một môn thể thao rất hay. Nó có mặt ở tất cả các trường học ở Hà Nội. Tuyệt vời. Dễ chơi, dễ rèn luyện sức khỏe.
Còn NBA ư. Tôi mới chỉ được biết đến Michael Jordan, và một vận động viên Trung Quốc (Jao Ji Minh gì đó) cao lênh khênh (nhưng chưa bằng ông Trần Thành Phố của nước ta) thôi. Chúc những người yêu thích NBA có cơ hội xem trực tiếp (tại Sân hoặc qua truyền hình)

NQD

Member
Sorry. Xin lỗi mọi người. Không rõ vì lí do gì mà người khác đã có tên này. Mong các bác thông cảm :9

smilemore

Member
Sao lại có người bất cẩn như vậy nhỉ? Phải thoát ra chư bạn Đạt ơi! Để như vậy thì... Đề nghị bạn lên sửa bài gấp gấp chư để như vậy thì xấu mặt trường chất lượng cao quốc gia quá. :(

fruit NHO

Active Member
bé Đạt đề nghị edit bài ngay nếu ko thì đề nghị "người có thẩm quyền" xóa nga7 bài của bé đạt chứ nhỉ??để thế này chướng mắt lắm! X-(

NQD

Member
đề nghị "người có thẩm quyền" xóa nga7 bài
Em cũng thấy bức xúc quá. Tại sao ban lãnh đạo không sử lí luôn vụ này nhỉ. Trước tiên cứ xóa đi đã. Rồi sau đó thì trị tội em sau; ơ mà em không có tội gì đâu; đừng phạt, tội nghiệp thằng bé :((

red_heat

Chicagobulls bây giờ là dĩ vãng rùi,ko còn là đội bóng như ngày xưa nữa đâu.
Giờ thì tui thích Lakers, năm ngoái có Kobe Bryan và O'Neil, Lakers vào đến tận trận chung kết nhưng bị thua đau quá.

live-or-die

Active Member
....trong tim toi mai la chicago.......................oai chu em uiui.............laker namnay nmat O'Neil roai...con kobe thi đang trấn thương....thau lien tip di ne....

live-or-die

Active Member
í mày là laker nao................doi minh thì hinh nư la tan ra rui.........bon no ko tha di tap nua..........còn laker ở nba thì thua liên tiép........2 tùan nữa kobe mói hòi phục tran thương..............may ra còn go gac được chút ít......

latinh_boy

Member
Dạo này tui ko xem ESPN nên ko theo dõi được Lakers gì cả,thua nhiều thế cơ à,liệu có lọt được vào vòng đấu loại trực tiếp ko.Mà sắp có NBA All stars rồi đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000