Năm cũ đã qua năm mới lại tới, các bạn đã có những dự định gì cho năm nay chưa?

alone_person

Với tôi thì vấn đề đầu tiên là học tập, năm học lớp 10 vừa qua và cả học kỳ 1 của lớp 11 tôi đã đạt kết quả không tốt. Chính vì vậy sang năm mới tôi muốn có một sự thay đổi rõ nét trong học tập và đạt được kết quả cao hơn đến mức có thể. còn các bạn thì sao? hãy cùng nhau nói lên những dự định của mình nhé! :)

unni_x

Active Member
Chúc bạn Hùng trong năm mới sẽ hoàn thành tốt dự định của mình nhé :) ;)
Còn với Un, quả thực chưa hề có 1 dự định gì, chỉ hy vọng mọi chuyện đều tốt đẹp như mình mong muốn thui :>> :D

smilemore

Member
Năm mới! mình chắc cũng phải xem xét lại bản thân , đặc biệt là về thái độ học! mình đã đánh mất chính mình trong suốt thời gian hơn 1 năm qua!

fruit NHO

Active Member
năm nay ,cố gắng học hành cho tốt,lớp 11 phải kiếm 1 cái giải cho tử tế.ko phải giải còm như năm ngoái...trên lớp thì cũng phảihocj hành cẩn thân...ko lông bông nữa....

Gigi Chew

Member
bây giờ mình đã hoàn toàn thay đổi so với trước kia, năm mới chắc là sẽ cố gắng trở về với chính mình cách đây 2 năm. Có lẽ như thế tốt hơn !

chipcom

Member
Năm mới ước gì mình thành công hơn

Có quá nhìu dự định mà mình cần thực hiện

Cầu chúa và cố gắng!

amen!

unni_x

Active Member
Đến giao thừa, quyết định quên hết chuyện khóc lóc đã qua :d:
Còn bi giờ, nếu buồn thì cứ khóc đã :p

emitrang18

Member
hic hic có lẽ mình sẽ là con người bất hạnh nhất thế giới khi năm mới đến vẫn phải ngồi nhà "cầy" Toán cao cấp.
mà lo chuyện này làm chi, các cụ nhà ta đã chẳng dạy rằng "Chuyện ngày mai chớ để hôm nay" là gì?
Cứ chơi đi, chuyện gì đến sẽ đến.... Que sera sera!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000