muốn làm quen với những bạn thi NGOẠI THƯƠNG

p3yeu

Member
tien8212 said:
em nói hay lắm ;)
cuôc đời con nguời chỉ biết hối tiếc khi mất đi,chẳng lẽ em định để mất cơ hội đuợc học trong một truờng đại học tốt,và nhất co hội đuợc lam...em gái anh hay sao(cai nay hoi bi dang tiec day);-) ,bấy giờ có thể em không tiếc nhưng sau này thì sao:D
đừng lo em ah,em mới chỉ học lớp 11 thôi,trong lớp anh cũng từng có một dưa học bình thưòng nhưng lại muốn thi duọc,bây giờ nó đã đủ lực rôi dấy :) ,theo kinh nghiêm của anh em chỉ cần tối đa sáu tháng học là có thể nâng sức học lên mức cần thiết>:D<
:( thế bi h cứ chơi thoải mái nhỉ:)) :D :D 6 tháng cuối học:))
mà học ngoại thương vẫn cứ thất nghiệp đầy ra đấy;-) chả bít tn anh ah:|

tien8212

OANH nói hay lắm (con gái HÀ NỘI ghê thật--tức quá mà không làm gì được anh đành cuời trừ vậy )
xem ra tớ phải đõ NGOẠI THƯONG cho bằng đuợc để so tài đấu khẩu với bạn mới đuọc
email:tien8212

tien8212

he,he, :D nghe chị nói mà em khiếp quá,bà chị kể kĩ hơn cho đàn em nghe đi
email:tien8212(hân hạnh làm quen với mọi người) :D

vit_beo

Sao mọi người thích Ngoại Thương đến thế cơ à. Mình cũng đang học NT này.
Nguyên văn bởi Vũ "nhị"
Hôi chứng Ngoại Thương...tiền sock

Cứ vào trường thì mới nếm đắng cay...

Đúng đấy, cứ vào rồi mới biết đắng cay...:)) :)) :)) :))

multi_language

;)
tien8212 said:
hello everybody ;) ((mọi ngưòi thông cảm nhé tui rất mê tiếng anh nên đụng đâu nói đấy --dù không giỏi lắm--mới học thôi mà)
năm nay tui thi KINH TẾ ĐỐI NGOẠI NGOẠI THƯONG
tui rất muốn đưọc làm quen với mọi nguơi ,đặc biệt là nhứng ai cũng thi NGOẠI THUONG,hoặc các quý anh,yêu chị nào đang là sinh viên NGOẠI THUONG càng hay
email :[email protected] >:D<
Hừm hừm, chú định vào cả đây để cưa cẩm các em CVA nữa à, đúng là 'Trẻ cũng không thương, già cũng không tha':))

Nói thế thôi, quen được em nào hay hay thì sau này giới thiệu cho anh với;)

tien8212

multi_language said:
;)

Hừm hừm, chú định vào cả đây để cưa cẩm các em CVA nữa à, đúng là 'Trẻ cũng không thương, già cũng không tha':))

Nói thế thôi, quen được em nào hay hay thì sau này giới thiệu cho anh với;)
=)) ông anh đầu óc đen tối quá,thăng em chỉ muốn làm quen thôi mà
em đây là nguời HAIPHÒNG lên năm sau trưoc khi lên HANỘI em muốn "chuẩn bị địa bàn " sẵn thôi:)
ông anh cứ là hay suy nghĩ đen tối thằng em đã có nguời trong mộng rồi không dịnh có thêm đâu(một nguời mơ đã đủ khổ lắm rồi anh ah):((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000