muốn làm quen với những bạn thi NGOẠI THƯƠNG

tien8212

hello everybody ;) ((mọi ngưòi thông cảm nhé tui rất mê tiếng anh nên đụng đâu nói đấy --dù không giỏi lắm--mới học thôi mà)
năm nay tui thi KINH TẾ ĐỐI NGOẠI NGOẠI THƯONG
tui rất muốn đưọc làm quen với mọi nguơi ,đặc biệt là nhứng ai cũng thi NGOẠI THUONG,hoặc các quý anh,yêu chị nào đang là sinh viên NGOẠI THUONG càng hay
email :[email protected] >:D<

fruit NHO

Active Member
ừm
hẹn gặp bạn trong trường
nếu ko có rì trở ngại , bạn đỗ chắc tớ với bạn học cùng khoa :)

tien8212

welcome,welcome,các bạn nam,nữ
(đặc biệt là bạn nữ
) học NGOẠI GIAO hay KINH TẾ QUỐC DÂN,THUONG MAI hay truong gì gì đều làm quen tuốt
trời ah,nick tớ đã post lên rồi sao chẳng có ai add vậy

HELLO, HOANG OANH
hy vọng sơm đưọc gặp bạn trong NGOẠI THƯONG
ah,add nick tớ nhé

"anh đỗ chắc sẽ học trước em 1 khóa cùng khoa :p nếu em cũng đỗ"
he,he, uh,cố lên em nhé cố thi đỗ rồi vào trường làm....em gái anh nha :p

p3yeu

Member
tien8212 said:
"anh đỗ chắc sẽ học trước em 1 khóa cùng khoa :p nếu em cũng đỗ"
he,he, uh,cố lên em nhé cố thi đỗ rồi vào trường làm....em gái anh nha :p
nhưng tình hình là em trượt :)) :( :( :(

fruit NHO

Active Member
tình hình là tớ " có vẻ " đỗ rùi .......< hic , sao có ng bảo NT ko lấy giải ba hử ?>.....
bạn Tiến cố đỗ nhé !:D

tien8212

khiêp ,HOANG OANH làm gì mà chê em nó túi bụi thế,lẽ ra phải an ui chứ kiểu như "chị thấy em kém lắm,tệ lắm nhưng em đừng để ý đến ý kiến của...nhưng nguời như chi làm gì" :))

tien8212

p3yeu said:
nhìn xa trông rộng,biết lượng sức mình thôi mà anh ;-) :D :D
em nói hay lắm ;)
cuôc đời con nguời chỉ biết hối tiếc khi mất đi,chẳng lẽ em định để mất cơ hội đuợc học trong một truờng đại học tốt,và nhất co hội đuợc lam...em gái anh hay sao(cai nay hoi bi dang tiec day);-) ,bấy giờ có thể em không tiếc nhưng sau này thì sao:D
đừng lo em ah,em mới chỉ học lớp 11 thôi,trong lớp anh cũng từng có một dưa học bình thưòng nhưng lại muốn thi duọc,bây giờ nó đã đủ lực rôi dấy :) ,theo kinh nghiêm của anh em chỉ cần tối đa sáu tháng học là có thể nâng sức học lên mức cần thiết>:D<

fruit NHO

Active Member
tien8212 said:
khiêp ,HOANG OANH làm gì mà chê em nó túi bụi thế,lẽ ra phải an ui chứ kiểu như "chị thấy em kém lắm,tệ lắm nhưng em đừng để ý đến ý kiến của...nhưng nguời như chi làm gì" :))
uh ...tớ có ác như bạn tien đâu
uh thì tớ cũng thấy ấy kém lắm .tệ lắm nhưng ấy đừng để ý đến ý kiến của những ng như tớ làm chi hén

uầy , cái này tớ ko định nói đâu nhá ....:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000