Muốn dc làm wen

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đùa !
dũng tuấn-thô bỉ đội trưởng 10d2 chắc phải gọi = cụ !
nhận xét ava của em xong chị cũng vội thay ava ~~ sợ bị trả thù à??!
bó tay!
@sói:ặc!hỏi em đây này,thằng minh nó là đệ tử em đấy!khổ!lại vồ hụt rồi

Archangel

Member
bupbelight said:
kha^?u chie^'n thi` lam sao ah anh
van^' de` a`h lolz
Chẳng sao mà cũng chẳng vấn đề gì em ạ tùy em nghĩ thôi .Chỉ có điều như anh đã nói đây là topic làm quen lưu nếu cãi cọ thì không hay lắm

trungvb

Moderator
he he chi huen noi' e di nike trong bung. chi ngai ghe^ :)):)) ma` o*? D3 e cung~ thay chi. cai~ nhau vo*i' D3 0508 h thi` lai. ams pham vi cua chi ro^ng. we......mod dau lock nhanh topic nay` cai'...:D:D

zantetsuken

Trời ơi
Topic của tui trở thành chỗ cãi nhau rồi à !
Ặc !
@ Ánh : tui là đệ tử bà hồi nào ===> láo wa' (chỉ thấy người sang bắt quàng làm họ thôi ) hehe

Anfield

Member
Em Ánh với em Huyền thôi nhớ!
Nhờ gây sự với em Ánh,chị Huyền đã gây đc sự chú ý-->hòa!.Chú Trung lần sau đừng nói toạc nỗi lòng của chị em ra thế!
Mà acc của Ánh đang bị anh Lam treo toòng teng,nên sẽ dùng chung với anh,khi nào thấy giong điệu hơi là lạ thì nhớ ko phải là anh nói đâu nhé.

Anfield

Member
Anfield said:
Em Ánh với em Huyền thôi nhớ!
Nhờ gây sự với em Ánh,chị Huyền đã gây đc sự chú ý-->hòa!.Chú Trung lần sau đừng nói toạc nỗi lòng của chị em ra thế!
Mà acc của Ánh đang bị anh Lam treo toòng teng,nên sẽ dùng chung với anh,khi nào thấy giong điệu hơi là lạ thì nhớ ko phải là anh nói đâu nhé.
Ví dụ như trên là giọng điệu rất lạ. Ánh mượn nick của anh mà nói như đúng rồi, như thể ta đây là Hiếu thật.:)) :)) :))

Bó tay cái Ánh...anh Hiều mà không nói chị cũng chẳng nhận ra:D :D :D...nhưng mà giờ lấy lại được nik roài mà...zui nhớ...hứa gì với anh Lam thì nhớ làm nhá;)
@Minh: đấy...topic của ấy mà lên nói được có mỗi tí thía thui à:(:)

p3yeu

Member
:D kink khủng quá
đúng là lần sau đánh chó phải ngó mặt chủ =)) em Ánh đc nhiều người iêu mến :D mình đúng là ko nên rây rưa:(

Bà chị nói như thể vẫn hằm hè cô em em quá nhì:D...thui có gì chị em rộng lượng bỏ qua nhá..không cái topic này mà bị lock thì bạn Tạ lại..khóc:)) :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chị Hoa này~~~
em đã bảo là kệ rồi mà??!ai lại cãi nhau với Chí phèo làm j`?!
chỉ có chó cắn người chứ người cắn chó làm j`??!(mà em cũng ko ăn đc thịt chó)
@anh Hiếu:lấy ava kia đi!!đang đẹp!//>(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000