Mr Chu Van An

Mọi ngừi đâu rùi, các boy 4r ta đâu rùi, mau ra đăng kí cho chị em xem mặt cái đi chứ!!!! Em cũng xin xung phong làm BGK, ah mà cho em đề cử được hông??? Còn thi miss CVA thì cho các boy 4r ta được quyền đề cử đóa, vậy được hông mọi ngừi?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nếu mọi người muốn tham gia như vậy thì hãy đăng ký cụ thể rồi chợn ngày giờ cụ thể.Để phỏng vấn chúng ta có thể tạo 1 room trong yahoo hoặc để mình kiếm 1 server MIRC để làm việc này !

vậy là chúng ta cũng có cả Mis CVA hẻ??mà này lên có 1 cái forum để các thí sinh tham gia có thể dựa vào đó mà khai báo ( tạo thuận lợi cho BGK chấm điểm )

Hơ, Bt có xung phong làm trong BGK rùi nhá, thía nên là cho chị Hà làm Trưởng ban, BT làm...Phó ban, he he!!! À mà theo BT thì mọi ngừi chỉ nên đề cử những ngừi trong 4r ta thui, chứ níu hông thì sẽ khó khăn cho những ngừi hông còn học ở trường CVA nữa, ví dụ như bác đề cử bác nèo đó là học sinh trường mình chẳng hạn, thì chị Hà sẽ ko nhìn mặt được thí sinh đóa, mừ cũng hông phỏng vấn được người đóa, vậy nên túm lại là những members được quyện ứng cử tất cả những ai là member của 4r và cũng được quyền tự ứng cử nữa nhé!!! Vì BT đã xung phong làm BGK rùi nên BT xin rút lại ko đề cử ai nữa hết nhé, vậy mới công bằng mè!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tiêu chuẩn à.. hihi...
Nói chung là trông duyên duyên..., trả lời cũng... duyên duyên... :D :D :D
(cái này để BGK bàn luận với nhau B) :rolleyes: )

Ngoài BT ra còn ai muốn làm BGK cho Mr CVA nữa không nhỉ??

búp_bê

thế là thi qua ảnh à ?Nếu thế thì tui la h/s trường ngoài .Để BB làm BGK cho .Mà đã có "hoa hậu" nam thì fai có hoa hậu nữ chứ .Tổ chức đi .ok .Admin đâu.Quyết định cái

He he he, cả 2 cùng lúc đi chị Hà ui, cho nó thêm phần sôi nổi chứ, với lại mọi ngừi bắt đầu đề cử cho thí sinh iu thích của mình đê, ai mún thi thì gửi anh lun đi nhá!!! BGK mún làm việc lém rùi đóa!

Óe, chỉ những tham gia cuộc thi thì mới gửi ảnh lên thui chứ, mod gửi lên làm giè??? Mừ dù sao thì BT cũng là BGK rùi, he he, nên sẽ ko tham gia, dĩ nhin, do đó dù mod có phải gửi ảnh lên trước thì Bt cũng sẽ ko phải gửi, hì!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000