Một em khóa 04-07 sang đây nhờ giúp đỡ!

U.F.O

Active Member
Thưa các anh các chị 03-06. Năm ngoái em học lớp 10 trường này .Nay em lên lơp11 (mà không biết là được lên lớp 0 )nên có nhu cầu xin lại vở môn Văn học (ghi Văn) hoặc vở Lịch Sử để năm sau em học đỡ khổ .Mong các anh chị nào nào có lòng hảo tâm giúp đỡ em !Em cảm ơn lắm lắm lắm mặc dù em biết là thời đại ngày nay 0 ai rỗi hơi đi giúp 1 đứa bé mà không nhận đựoc gì cả !
p/s:Nếu thêm được sách tham khảo hay vở Địa thì càng tốt .
(hẹn ở CVA .Thời gian thương lựong)

unni_x

Active Member
Đáng tiếc chị ko còn giữ lại Văn Sử Địa :) nhưng có thể bạn chị còn, chị sẽ hỏi hộ em nhé ;)

hỏi mình thì đúng là lệch tủ...năm lớp 10 thì còn biết chép bài là cái gì ..chứ năm lớp 11 á ...chép bài là khái niệm hơi xa vời ..ngồi trong lớp thằng trên đọc truyện thằng dưới trên diện tủ,con bên cạnh nhắn tin hí hoáy với người iu nó...quay sang bên cạnh thì bọn nó buôn tít mù ...chán chưa ..bọn nào chăm học thì chui hết lên trên ngồi ..khổ cô lại cho mình ngồi tít dưới bàn 4 ..tha hồ mà buôn ..tha hồ mà nghịch ..tha hồ mà quay ..ui xời bao nhiêu cái tha hồ ...:)

lady_conqueror

Có 6 bài trong topic(trừ bài của người lập topic) thì 3 bài đã là của nam lớp D2 :) Bọn
Anh cũng muốn giúp lắm nhưng không thể vì anh cứ chép được 2 trang thì không chép kịp hoặc nói chuyên nên lại để cách 3 trang mà 1 học kì thay vở 3 lần : :(
<Liệu có bôi bác con trai D2 anh em mình không nhỉ?>
Ai có khả năng giúp hộ nhé trừ con trai D2 =))

U.F.O

Active Member
Đáng tiếc chị ko còn giữ lại Văn Sử Địa nhưng có thể bạn chị còn, chị sẽ hỏi hộ em nhé
Cám ơn chị đã wan tâm .Mong chị cố gắng giúp em !Kính.
anh cũng muốn giúp lắm nhưng chẳng nhẽ lại đưa cho em nháp của anh
Chị còn đấy nhưng chữ chị xấu sợ em chẳng đọc ra đc
Cám ơn anh chị .Miễn là đọc được anh chị ạ .#_#

Mong mọi người bỏ chút thời gian giúp em.^_^Em đội ơn nhiệt liệt !!!!!!!!

Deathknight

Active Member
cần phụ đạo thơ ko?
anh làm gia sư cho
đảm bảo 1 tháng làm thơ "độc" như thầy =)) (cả nghĩa đen và bóng nhé :) )
cần phụ đạo văn thì anh mời thầy LÊ TỒN cho
muốn học về nhạc thì có thầy BÙI CHUỒI
=)) =))

QUOC TRUNG

Member
ui em đừng có mà gửi trứng cho ác bọn này chỉ được cái trò tán tỉnh chứ sách vở gì
muốn mượn vở chép đầy đủ tất cả các môn thì hãy liên lạc với anh Xuân Hoàng lớp D3
khóa 03-06 .Chữ vừa sạch vừa đẹp lại ghi chép đầy đủ :D Nick của nó là Bokothebus í
:D

kaze

Nếu mượn để phục vụ copy thì phải xem học cô nào mới hẵng mượn vở:D Kẻo ko mấy bả tức nhau tiếng gáy (amen:9) lại phệt cho vài cái gậy vào bài cộng thêm dòng chữ âu yếm "chép tài liệu". Xong, die :)
cũng may mình có óc sáng tạo nên tuy dính chưởng này mấy lần mà cuối năm điểm văn vẫn đủ để tinh vi:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000