mọi người ơi

vnn1269

Sao lại không tốt,đó chỉ là một từ biểu thị mức độ thôi mà.Ví dụ như nói trường mình vui quá thì đâu có sao đâu!!!!!!!!! :D :lol:

Chim Sẻ

Member
Không sao cả ! ví dụ như dùng tử đẹp trai quá mà nói về Long thì :D :)) :)) vẫn chưa thể tả hết nét đẹp zai được. :D

LinhChiCVA-

Member
Nhìn chung, tất cả những cái gì gọi là quá đều là ko tốt chứ nhỉ !!!
Chẳng hạn như khi vui quá, rất có thể sẽ dẫn con người đến một trạng thái ko làm chủ được bản thân... hoặc khi buồn quá cũng vậy...
Cũng có thể khiến chúng ta bị bão hòa cảm giác...
Bất cứ cái zì cũng có một mức độ nào đó thôi thì sẽ vừa đẹp...
Cuộc đời luôn đòi hỏi sự đền bù mà...
....khi một điều gì đó có thừa, chắc chắn số phận sẽ lấy đi của anh mot cái khác....

ti a mo

Member
Ui dzuoi` !!!!!!!!!!1
Đúng là cái gì wá cũng đều ko tốt thật ! Nhưng là trong trg` hợp công việc hoặc cảm xúc ! Bác nào có Rockvision 5 của HRC ko ? Đọc bài " Ống bơ " của Tungparty
ý .Tôi thấy đó là 1 bài viết rất hay liên wan đến chủ đề nè! Các bác có thể tìm đọc !
Tôi đồng ý với TuongLong va vnn1269 ,quá khi đc dùng như la` 1 tư` chỉ mức độ thi` la` ........... rất tốt !!! :p

Đúng đấy, nếu như ai khen các bác là xinh quá(for girl), hoặc đẹp trai quá(for boy), thì các bác có sướng ko? Hờ hờ, lại còn phải nói nữa!

Đấy mọi người ơi,Tuấn nói T hiền lành đấy....
To:Tuấn Lần này N chưa nói xấu T đâu đấy nhé
N khen T hẻ ....nhưng sao mà mình chẳng thấy giống khen cái giề cả...Nhưng công nhận là Tuấn hiền lành thật đó ...... :rolleyes: :)

teddybear

Member
Ừa,thì N cũng chỉ khen T hiền lành thôi mà :D. Óe,dù trí tưởng tượng của N có phong phú đến mấy thì điều này cũng hơi khó tin :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000