moi. nguoi` giup' voi' T_______T

hinoga

Member
may' em luc' moi' dau` bat. len thinh? thoang? bi. treo cung' trong win nhat' la` khi vao` fan` windows xp tour thi` cung' do luon, nhung sau khi bat. dc khoang? 1 luc' lau lau thi` lai. chay. dc cai' tour va` moi. cai' khac' bt. lieu. co' fai? tai. virus ko? (da~ quet' khoang? dau` thang' 11 voi' mcafee dat file :15/10 :">) cha? hieu? tai. sao lai. bi. the'???
ai biet' thi` giup' voi' T__________T?

dark_assassin

Với dấu hiệu trên có lẽ máy bạn đã bị dính Virus...Hãy sắm cho mình bản Update danh sách Virus mới nhứt và chương trình diệt Virus mới nhứt...
Nếu không phải là tại Virus thì có lẽ phần cứng của bạn có vấn đề...bạn mở thùng máy ra xem có thiết bị nào cắm lỏng không...nếu có thì cắm lại...
Nếu muốn máy mình chạy tướt thì hãy cài lại Win hoặc Repair cho đỡ mất thời gian...

Deathknight

Active Member
+1 là virus
+2 là ổ cứng hỏng
còn khả năng cắm lỏng rất khó, vì thường sẽ ko chạy được vào Win, trừ có cắm lỏng điện ^^
McCafe chỉ mạnh với SpyWare thôi, tốt nhất lên dùng Kapster Sky(ko nhớ rõ lắm, tên tiếng Nga, nhưng mạnh hơn NAV) hay NAV

KFC_HANOI

Member
Thứ nhất:vẫn còn cái window tour thì chắc là mới cài lại máy rồi lấy đâu ra vius(Đoán thôi)
Thứ hai:cái topic này từ hồi tháng 12 =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000