MOD thực chất là gì?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hoan hô bạn ark...........từ hồi làm Mod thấy tiến bộ hẳn.........ko câu bài trắng trợn như hồi trước nữa :D.......
To Dracula : tớ làm việc hơi bị nghiêm chỉnh :>>.......bạn mà câu trong box của tớ thì cứ gọi là :>>

bạn chip pipi tớ chưa thấy sửa bài nào
bạn Un thì suốt ngày thịt bài của tớ
còn ark thì chịu khó theo dõi lock topic hoạt động sai mục đích (chưa thấy del bài nào)

unni_x

Active Member
Dracula_in_cva said:
bạn chip pipi tớ chưa thấy sửa bài nào
bạn Un thì suốt ngày thịt bài của tớ
còn ark thì chịu khó theo dõi lock topic hoạt động sai mục đích (chưa thấy del bài nào)
X-( câu thì bị xóa là phải rùi, thắc mắc cái gì nữa X-(
to duck : tui thách đấy, dám mà câu ở Cùng nhau tâm sự của vợ chồng nhà tui là bọn tui del hết :cool:

ai théc méc gì đâu
đang nhận xét hoạt động của mod
bạn ark là tích cực nhất ít câu nhất ,Un thì vừa xóa của người khác vừa câu

unni_x

Active Member
=D> Giỏi lém các ku =D>
Chị đang nóng lòng đợi các ku đến để chém hết cần câu của mấy ku đây :>>

bà hằng kia bà làm MOD xấu bỏ xừ à toàn lợi dụng để chửi tôi del bài người khác và câu bài cho mình thôi
bạn ark câu bài nhiều lắm à sao mình chả thấy gì nhỉ
công nhận cả 4rum này có mỗi anh lam với chị hà là post bài tử tế còn người khác ai cũng câu cả :D

ark

Active Member
Nhầm nhọt rồi , tớ chưa lock, del hay thậm chí edit bài của ai cả =)) ko có đủ quyền hạn, lên mạng suốt ngày, nhìn ngứa mắt lắm nhưng cũng chẳng làm gì được :(
MOD miếc như mình thuộc loại vô trách nhiệm :( chẳng đóng góp gì cả :( nhưng cũng chẳng biết nên đóng góp cái gì và như thế nào :(
Tưởng 2 bạn dracula với drakknight gác cần ko câu nữa cơ mà, xem chữ ký bạn dracula :D

to ark :tui có câu nữa đâu
thấy có mấy cái topic bị ông này lock đấy chứ ,sao ông lại cứ bảo ông k có quyền
thế thì mod làm rì vậy

unni_x

Active Member
Hiện giờ UnNi đang làm thêm MoD box Giao lưu kết bạn, xóa bài của mọi người mỏi cả tay rùi X-(

Vì không muốn viết thêm 1 bài nữa, nên chị xin mượn bài của em Hằng để viết tiếp :D . Chị thấy trong thread này chẳng bàn luận chuyện gì nghiêm túc mà chỉ bình luận ai làm gì, như thế nào, v.v... nên chị quyết định khóa thread này lại.
Ngọc Hà

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000