Lý do cho một tình yêu

BT thì chưa được ai hỏi cả mà cũng chưa hỏi ai câu ý cả ( vì có ai iu đâu mà hỏi cơ chứ, hic). BT mà gặp 1 boy thì sẽ để ý đến điểm đầu tiên là đôi mắt, hi hi, nhưng mè BT lại thích con trai cận cơ, nghe mẫu thuẫn quá!!!

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Oct 8 2003, 09:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Oct 8 2003, 09:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bé đâu mà bé có từ hồi lớp 6.Vẫn đẹp lém nhé.Ai biết anh cũng nói vậy ah ha! [/b][/quote]
Nhưng nếu em bít thì có khi câu trả lời sẽ khác đấy............hehe :p

búp_bê

nhưng yêu mà có lý do tại sao mình lại yêu "nó" nhỉ ?Tại sao fai hỏi thế khi tim mình đa giành cho người ấy rồi ?Thế không fai là tầm thường sao?

ĐÚng rùi đó! Nếu đã gọi là yêu thì kg nên nói ra lí do! Nói ra nhỡ có cái gì đó kg phải (tức là kg vừa lòng người yêu mình) có phải rất "chấm chấm" kg? Vì thế yêu kg lí do mới là yêu! (hihi triết lí của một người chưa từng...yêu)

nhưng thật ra cái gì mà chẳng có lý do.Nhưng quan trọng là có muốn nói và công nhận hay ko mà thôthôi!! Điều quan trọng là hay yêu 1 nửa đó bằng cả tình yêu của mình. ;)

Cái đó là "tất lẽ đương cố nhiên" rùi anh Tuấn ơi! Thế chẳng nhẽ một người yêu tới...mấy mấy người cùng một lúc mà mấy mấy người kia cũng yêu người đó (2 hai chiều luôn nhé) thì có mà...loạn cào cào lên à?
Mà...anh Tuấn nói câu này có...ý đồ gì kg đấy? hihi

Tình yêu cũng ko phải là không có lý do.....................chẳng qua 1 là ta không nhận ra nó..............2 là nhận ra mà không chịu thừa nhận thui
Chip cũng thế nè :) :) :) ;)

tình yêu thì làm gì có lí do cơ chứ yêu la 1 sưk cống hiến thế thui khi yêu con người đâu khổ nhưng đó cũng là 1 tình yêu cơ mà có ai phủ nhận dc điều đó đâu phãi ko???? <_< :rolleyes: :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000