lớp 12 đâu hết cả roài..

tlc

Member
topic này thì có cái gì vui đâu, mấy thằng ngớ ngẩn nó chửi nhau thôi, chả có chuyện gì để nói cả. Kể mà mấy đứa nó gửi ảnh lên đây để xem và bình luận thì tốt :D

aquarius

chà,sao năm nay lớp 12 ko được đi tham quan vậy nhỉ? tui nhớ năm ngoái hay năm kia lớp 12 còn được đi 2 ngày, vậy sao khóa này ko được đi?:-(

smooth

Member
:), khối 12 ko được đi vì cái lý do (ngớ ngẩn) là để tập trung học =)), sợ cho đi rồi trượt tốt nghiệp chắc ??? các trường khác chúng nó đi ầm ầm, chả thấy làm sao cả, trường mình thì.........ơ mà trường mình cũng dám cho hs đi 2 ngày rồi cơ à ?? sao có thầy cô bảo ko muốn lên chức ông bà sớm =)) =))

only love

Hình như là trường mình có bao giờ cho học sinh đi tham quan 2 ngày đâu , đấy là do các lớp tự tổ chức đấy chứ ! Hồi đầu năm trường cũng có kế hoạch cho đi thăm quan 1 ngày ở đâu đấy nhưng chẳng hiểu sao lại ko cho đi nữa , kể cũng chán thật ! Nhưng bây giờ sắp thi cử đến nơi rồi , chắc chắn là sẽ chẳng được đi đâu nữa đâu . Nếu có đi thì chờ đến khi thi đại học xong , các lớp lại tự tổ chức đi thôi ! Bây giờ mà trường mình có tổ chức đi thì chỉ có đi Văn Miếu , "xoa đầu rùa" , cầu mong cho đỗ đại học thôi=))

@Duy Ti@

Heheheheh biết tại sao ko được đi 2 ngày ko.Tại vì nhà trường sợ đi thì đủ chỗ mà về lại thiếu chỗ đấy.Làm gì có ai ma trông nổi.

tlc

Member
nhầm rồi, sợ lúc đi thì đủ chỗ còn lúc về thì thiếu chỗ chứ vì khả năng có thêm nhiều nhân khẩu mà :D

tlc

Member
mấy ông bà lớp 12 bận học thi hay sao mà ko thấy ảnh nào nữa thế, ai có ảnh thì gửi lên đi để chia sẻ với mọi người nữa chứ, giữ 1 mình là ko tốt đâu :D

I'm free !!!

Thoi, the la xong ! Tu bay gio ko con fai hoc Ly voi Hoa nua ! :>
6 mon tot nghiep nam nay
De Ly vua dai vua kho (voi dan khoi A lam xong bai con chua yen tam,nua la dan khoi D tui tui,chan om )
May ma vot lai duoc = mon Hoa,cac mon con lai chac cha den noi.Nhung the nay la het ca cong diem roi. Hoi tiec, nhung thoi, cu nghi den vien canh cha bao gio con fai hoc Ly voi Hoa nua ma suong ca nguoi.
OI ! Cuoc doi toi, tuong lai toi, dat nuoc toi, ko con Ly voi Hoa nua :d:

Du co lam duoc hay khong thi cung quang sach vo lai day, nghi ngoi may ngay cho lai suc,con chien dau tap 2,moi nguoi nhe ! ;-)

Vũ "nhị"

Member
Phù, tối đi học thêm, thầy cho mượn cái di động để hỏi điểm. May mà môn thầy 8 điểm (hơi ô nhục) chứ không thì xấu hổ quá. Có 1 điểm đút túi rồi chắc cũng tự tin hơn nhỉ! À mà ông Đức được cộng 1.5 điểm phải cho phát biểu vài lời chứ nhỉ?

quanglam12S

Thật là đáng sợ khi lớp 12s năm nay có lẽ sẽ trượt nhiều nhất cả trường. Tình trạng học Sử có lẽ cần phải thay đổi cách học cua học sinh va cách day của cả các thầy cô

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000