Lời kêu gọi đàn ông nhân ngày 8-3!

kiwi_vn said:
Anh chỉ thích có em gái thôi . Chứ bà chị anh thì anh không thích . :D
Sao thế hả anh?Em thì lại rất thích có chị gái vì có gì khó khăn thì chị gái chia sẻ với em trai vẫn dễ hơn mà!

kiwi_vn

Active Member
Sao thế hả anh?Em thì lại rất thích có chị gái vì có gì khó khăn thì chị gái chia sẻ với em trai vẫn dễ hơn mà!
Anh quen tự giải quyết khó khăn mà không nhờ đến người thân rồi . Thậm chí người thân không bao giờ biết lúc nào anh khó khăn , chỉ biết anh thành công thôi . Anh thích em gái vì đơn giản là được làm anh . hà hà, được quan tâm chăm sóc nó , chứ bà chị thì ...

chocomog_257

Moderator
kiwi_vn said:
Khổ . Người không có thì ước mong . Người có rồi thì lại chán , mong muốn cái khác .
đấy, em có 1 ông anh nên mới đang phát ngán thế đấy :( bây h mà có 1 bà chị hoặc em gái thì tốt,,, :-<

moonriver

Member
ôi .còn em thì cực kì thích có anh trai đấy .cũng có rùi ( anh meo meo biết rõ nhất ) .Trùi ui .hãnh diện lắm .vì có anh trai học giỏi nè( anh em vừa dc giai ba anh day ,sao lúc nào anh Giang cũng thua anh meo meo nhỉ ,ghét anh Đình Minh quá ) ,trông cũng được ( he he) và lại rất nhiệt tình với em gái ,lại có luôn chị dâu tốt ơi là tốt nữa .thật ko gì bằng !!!!!!!! Đâu cần là ruột thịt mà vẫn quí nhau ................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

chocomog_257

Moderator
una-rapina said:
Có em gái để rồi nó đòi PC của mình đây này:(
hehe, để password thì đố nó tìm cách hack đc,,, trừ khi nó nhờ bf >:)
@ em Hằng: hehe, em bảo là Giang lúc nào cũng thua anh mà >> anh phải làm anh mới đúng chứ nhỉ B-)

kiwi_vn

Active Member
đấy, em có 1 ông anh nên mới đang phát ngán thế đấy bây h mà có 1 bà chị hoặc em gái thì tốt,,,
HI hi . Vậy thì dù sao chị vẫn hơn 2 anh em trai . 2 anh em trai thì đảm bảo chiến trận xảy ra liên miên do hầu hết mọi việc đều đụng đến quyền lợi của cả 2 mà .

moonriver

Member
chocomog_257 said:
hehe, để password thì đố nó tìm cách hack đc,,, trừ khi nó nhờ bf >:)
@ em Hằng: hehe, em bảo là Giang lúc nào cũng thua anh mà >> anh phải làm anh mới đúng chứ nhỉ B-)
kệ anh .nhưng anh trai em vẫn là số 1 .he he .nhưng anh thích co chị gái cơ mà chứ có thích em gái đâu .hẹn gặp anh thứ 4 tuần sau tại trường Ams .heeeeeeee

kiwi_vn said:
Anh quen tự giải quyết khó khăn mà không nhờ đến người thân rồi . Thậm chí người thân không bao giờ biết lúc nào anh khó khăn , chỉ biết anh thành công thôi . Anh thích em gái vì đơn giản là được làm anh . hà hà, được quan tâm chăm sóc nó , chứ bà chị thì ...
Anh em ta khac nhau ghe ha!:)

Kittymaomeo said:
ông muốn có chị để làm gì
tôi chỉ mong có đứa em gái thui
The neu gia su nguoi yeu ong gap chuyen buon ma chi co PN moi hiu noi thi ong lam the nao?Nho anh trai giup a?Con neu em gai ong nho tuoi wa ko the giup ong dc thi sao?Dung noi la ong se chay di nho nguoi ngoai nha!:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000