Liên hoan nhạc Rock 3 miền

Ngày 13-8 tại nhà A1 trung tâm triển lãm Giãng Võ sẽ tổ chức liên hoan nhạc Rock 3 miền. Ai yêu Rock hãy chú ý để có thể tham gia qua nhiều hình thức . :)

vichia

Active Member
xin lỗi nhé , xa rồi rock việt ơi ...:( . Thà ở nhà nghe đĩa TW còn hơn đến đấy nghe quạt chả distortion mà dám bảo là death .

xoai

Member
Ấy. =)) Toàn chưa biết đã phán. Lần này Đại Bàng Trắng toàn óanh cover mấy ban thập niên 70s =))

hừ
nghe nói đại bàng trắng không tham gia
(tin chưa chính xác cho lắm)
(con huy trống bảo thế)
thay vào đó là 1 band tới từ hanoi

xoai

Member
Cái này lên gặp Bình củi hỏi cho ra nhẽ :)) bữa trước còn thấy mấy bác DBT kêu đánh cover bọn Moutain cơ mà (rock n roll 70s, bố khỉ)

rock_chicken said:
hừ
nghe nói đại bàng trắng không tham gia
(tin chưa chính xác cho lắm)
(con huy trống bảo thế)
thay vào đó là 1 band tới từ hanoi
hè hè
tin vịt có khác
dbt lại oánh

iron_heart

Member
Mai rồi xem chừng show lần này toàn death với black quá .. ĐBT vẫn chơi khoái thật nhưng show lần này ngoài ĐBT & Unlimited ra thì ko hay = thành phần năm ngoái .. chậc chậc ko biết có máu lủa bằng ko nữa

phongvan

Member
đau vãi
thấy cả tuần trời mưa minnf deck mua vé
kiểu đ** j hôm nay lạ nắng mới đau
bọn này xem ngày giỏi vãi

iron_heart

Member
he' he' thía hôm qua có những bác nào đi tường thuật lại hộ em cái .. cả ngày thứ 7 chơi mãi mệt bơ phờ >>>.. tối ngủ quên ko đi mới đau chứ .. ko biết tình hình show shit thế nào
Xem nào chắc Sói Đen lại chơi đầu tiên hả ...mấy bác Atm có tuyên bố sắp ra album mới ko ??? tại thấy list chơi tối qua có mấy bài lạ hoắc ah.

iron_heart

Member
Unlimited với Canceled là band mới mà .. Sói Đen thì chơi cùng thường thôi nếu ko muốn nói là chán show lần này trông chờ vào Atm với ĐBT thoai ..ko biết mấy bản cover của ĐBT thía nào ..hic

LinhChiCVA-

Member
iron heart nói thế nào ấy chứ...
ĐBT là band già, toàn thành viên gạo cội và trình độ có thể nói là nhiều người nể phục.
Tuy nhiên việc chuyên đi cover lại của họ có lẽ ko gây hứng thú nhiều cho người nghe, và ko ít người đã nói, họ không thể khá hơn đc nữa.
Nếu nói chỉ trông chờ vào ATM và ĐBT thì có lẽ R3m lần này chẳng có gì để nói.
Tre già măng mọc, Unlim. gây cảm giác và ấn tượng cho mọi người rất nhiều, mặc dù cũng có chơi lại, có cover, nhưng bạn thấy ko? Mới mẻ đấy chứ.
Còn Sói đen, tội nghiệp họ, có lẽ đến khi rename thành Sói ... đỏ mới có thể may mắn hơn được.
khà khà

Caramel

Member
các bạn biết ngôi sao của đêm đó là ai không ??
.. chắc chắn ít người biết rồi .. đó chính là cái thằng ku trèo tường ở đại sảnh phía bên tay trái nếu đứng trên sân khấu , và là tay phải nếu chúng ta đứng ngước lên sân khấu ...
.. hic ... leo treo vãi lúa .. may mà vẫn xuống ... anh em hò reo ầm ĩ ..
..... chẳng thấy ai còn nghe nhạc lúc ấy nữa ....

ui
hum đấy mình lấy đc cái áo của V Thanh unlimited
mà hum đấy thấy có mấy bạn gái xinh tươi mặc a2d, dek hỉu giật giũ kỉu rì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000