..:::::**Lịch nghỉ Tết **:::::..

unni_x

Active Member
Cuối cùng cái tuần mà ai cũng mong đợi đã đến, tuần nghỉ Tết :d: Tuy nhiên, có một số sắp xếp hơi khác, các bác khối sáng phải chịu thiệt 1 tí :D
Khối chiều : nghỉ từ thứ 6 (5/2) đến hết chủ nhật ( 13/2) =))
Khối sáng : sáng thứ 7 vẫn đi học bình thường rùi mới nghỉ :)
14/2 < Valentine :>> > toàn trường đi học lại :D

ark

Active Member
Bất công quá X(
Mấy ngày đó có học cũng được quái gì đâu, cố gắng nhồi làm gì ko biết

smooth

Member
khổ nhất trường là lớp 12A3, phải dọn về sinh hộ cái bọn buổi chiều nào mà ăn ở bẩn ko thể tưởng tượng nổi, hix :( :(

unni_x

Active Member
các bác 12A3 không biết chứ, chúng em biết ơn các bác lắm lắm, từ đầu năm đến giờ chưa phải làm vệ sinh lớp lần nào =))

sayang

Nói là đến trường đi học và dọn vệ sinh nhưng toàn chơi thui. Vui lém! Các em A3 cố gắng dọn vệ sinh sạch sẽ nhé ;) Dọn xong rùi kéo nhau ra Hồ Tây đạp vịt cho zui :D

smooth

Member
sayang said:
Nói là đến trường đi học và dọn vệ sinh nhưng toàn chơi thui. Vui lém! Các em A3 cố gắng dọn vệ sinh sạch sẽ nhé ;) Dọn xong rùi kéo nhau ra Hồ Tây đạp vịt cho zui :D
đấy, dọn vệ sinh như đi chơi, thế mới có người khổ người sướng.
Bà chị sayang đang ở Sing à, đã vào trường nào chưa hay mới học tiếng ?? năm sau có lẽ em cũng qua đó, có gì nhớ giúp đỡ :D :D

sayang

Ùa, chị đang học Civil & Enivironmental Engineering .Thế em định học ngành gì ? Bao giờ em định sang ? Mà A3 khoá bọn em có phải thầy Kim chủ nhiệm không nhỉ ?

smooth

Member
ko phải thầy Kim, thầy Kim chủ nhiệm lớp A3 0306, lớp em là cô Hoa chủ nhiệm. em cũng chưa biết định học chính xác ngành gì :D, chắc là có liên quan đến Kinh tế.

sayang

Ừa, bây giờ ai cũng thích ngành kinh tế, kiếm nhìu tiền, làm ông chủ .... Em học lớp Hóa mà sao không chọn ngành gì như Y, Dược , ... Cô Hoa dạy thích không em ? Hồi trước cô Chi dạy bọn chị . Cô dạy năm lớp 10 rất hay nhưng đến năm lớp 11, cô có em bé, rùi thay đổi giáo viên liên tục ...Học chán lắm ... :(

p3yeu

Member
smooth said:
đấy, dọn vệ sinh như đi chơi, thế mới có người khổ người sướng.
Bà chị sayang đang ở Sing à, đã vào trường nào chưa hay mới học tiếng ?? năm sau có lẽ em cũng qua đó, có gì nhớ giúp đỡ :D :D
:D :D thế anh em mình sap gap nhau lau dài roài =))

ark

Active Member
Bản tin trường : <Các bạn hiện đang học tại trường hãy vào đây đăng các thông báo mới nhất của trường để mọi người cùng được cập nhật nhé!> ---> Lịch nghỉ Tết i-) i-) i-)

chuabietgi

Member
:)) ...
Ai cho nghỉ mà nghỉ sớm thế?//

Lịch chính thức là thư 5 (15/2/2007) - .. và đúng 1 tuần sau... ngày mùng 5 Tết sẽ đi học lại!!!
:) thông tin từ các giáo viên :)

Cuối cùng cái tuần mà ai cũng mong đợi đã đến, tuần nghỉ Tết :d: Tuy nhiên, có một số sắp xếp hơi khác, các bác khối sáng phải chịu thiệt 1 tí :D
Khối chiều : nghỉ từ thứ 6 (5/2) đến hết chủ nhật ( 13/2) =))
Khối sáng : sáng thứ 7 vẫn đi học bình thường rùi mới nghỉ :)
14/2 < Valentine :>> > toàn trường đi học lại :D
giật mình

=)) hóa ra là năm 2005

tuanbui

Cấp 3 được nghỉ ít nhỉ. Anh đang học đại học GTVT được nghỉ...xem nào: từ 8/2 đến tận 26/2. Kể ra cái công mình thi đỗ Đh cũng bõ nhỉ.
--------------
Cố lên các bạn lớp 12.
Cố thi đỗ để năm sau được nghỉ nhiều:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000