Làm wen nào !!!! hức , giờ mới làm wen với mọi nguời !!!! hức !!!!

vipruby

hix hix , 1ke`m 1 co' mit' nhiu` $$$ ko?
nha` em hoa`n canh? lem' ma` :(( . Em so*. 1kem1 tien do'ng to wa' , mien~ fi' di rui` sau na`y em co`n gioi thieu cho da`n em va`con chau':)) . Den luc' day' thi` co nhi`u $$$$ ,share anh nhe':)

trungvb said:
bọn nì lộm nhộm e ạ...anh chỉ 1 kèm 1 đảm bảo sau vài lần chỉ bảo....e sẽ tiến bộ lên từng ngày..^^
Lộm nhộm mới sợ chứ.... toàn là các tinh hoa của giới abc fc (những ng` mê abc:))) Amen
Bọn anh ko chỉ là dạy mà còn là làm việc với em. Nếu như em có những thành tích tốt, em sẽ đc. thăng lên hàng cấp cao của abc company. Hội abc của bọn anh nếu thik sẽ đc. 1 kèm 1, nếu ko thỳ pháo dàn:p, tuỳ ý thik của từng người... tạo cơ hội kiếm sống cho mỗi em sau này..... hãy tham gia abc company :)) Amen

trungvb

Moderator
em nhìn thằng lâm này ngoài đời là e biết công ty đấy ntn....=))=))=))=))
vào đấy 2 tháng là thành mèo hen đấy....chán quá YM như shit...:-S

Thằng mới sợ chứ =)) VB kinh nhờ =)) ĐCM thằng VB im mồm!!!! Đừng có tuyên truyền lung tung.... Mày cũng bị tao quyễn rũ chứ ai =)) Amen

vipruby

anh ui , hoc tot'chi? dc dap vit ho` tay thui a` .Nhung em mun' dap vit song ho`ng co* , dc ko??:)) .
tro`i , co`n abc company oi , em cung~ muon'ra nhap lam , the nhung em chi? so voi' thanh` tich cua min`h , vao` doa' hon ca? thay` thi : amen ! toi loi~ wa' anh oi . De'n luc day' thi` tinh sao ha? anh:-/
a` co`n nua~ , the khau hieu cua tu`ng ho^.i la` j day: co fai cua abc company la` DCM a`???
ha?
:-S :| :) :))

Trung ơi.... hình như mấy thằng trong ban quản trị ở lớp ông có cái luận cương đảng thẩm du hả.... lấy ra đọc cho mấy em ý nghe đi =)) Amen

vipruby

so*`i di~ nhin rui , nick em la fai dac biet
the anh kia mu'n hoi nick j` , yahoo a': yuiop25_8
thich lam wen thi add zo^.!!!!!!!:) >:D< :> :D ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000