Làm thế nào bây giờ?...............

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Phải luôn luôn cố gắng em ạ ! Đã đi là phải làm được những gì mình đã chọn.Không nên nản chí trước bất kỳ 1 việc gì hết,đặc biệt là khi học ở nước khác.Chúng ta phải luôn cố gắng để chứng tỏ cho các bạ nước khác thấy rằng : người VN thông minh,sáng tạo và luôn tiến đến tương lai...

Quang Anh

Member
MT ơi em đọc hết chưa ? thắc mắc rì nữa không ? xét cho cùng thì như thế này này, khi nào chúng ta nhớn hẳn đã (18 trở lên) lúc đó mới nên nghĩ đến chuyện yêu đương, các em vẫn còn bé lắm, ừ thì cứ nói là yêu nhau đi, không ảnh hưởng rì đến học tập cả, nhưng mà mình nghĩ lúc này chúng ta suy nghĩ chưa chín chắn, dù như thế nào đi nữa thì chuyện học hành vẫn là được đặt lên hàng đầu, nếu như sau này đã thành đạt trong cuộc sống rùi, thì khi đó hạnh phúc mới được trọn vẹn hơn thế nhé, hết thắc mắc rùi nhé.

nmv_2301

Member
Học nước ngoài tuy vất vả thật đấy nhưng phải cố thôi, Vũ rất cám ơn lời khuyên của mọi người, Vũ vẫn quyết định đi du học bởi một lý do rất chính đáng mà theo Vũ thi mình có thể dựa vào đó mà học thật tốt: Bạn của chị Vũ đi du học P năm lớp 11, ở lớp anh ý học cũng phường phình thôi nhưng mà kì thi vừa ở P anh ý lại là một trong những người đỗ cao nhất vì vậy không có cớ gì Vũ lại sợ nó khó cả....Vũ sẽ quyết tâm và Vũ sẽ đạt được.... :D

Vũ ơi mày khá đấy và nhớ là dù thế nào thì tao luôn ủng hộ mày, uh mày học ở nhà nốt năm nay đi rùi năm sau tao với mày cùng đi nhé! Chẳng có gì mà sợ khó khăn cả đúng ko? Tao với mày sẽ cùng cố gắng!

Hơ, em với nó là bạn chứ tình cảm ác chiến cái giè. Bác cứ nói thế MT nó làm thịt em chít, mà bf của em cũng ghen nữa thì rách việc!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Sợ quá nhỉ :D 2 đứa này xem ra còn ác chiến lắm.Mỗi người đều có 1 người riêng rùi cơ đấy.
Anh thấy thời nay bọn trẻ tình cảm gớm :D

Hờ hờ, thế mới hay chứ, mà anh bảo bọn em là bọn trẻ, thế anh đã thuộc bọn già rùi seo? Mà em còn đang định nhờ anh lấy ảnh của my love làm avatar đấy!

nmv_2301

Member
Có ai tán thành em với Nhung không?
Em thấy dạo này tự nhiên Nhung hiểu em lạ thường à.
Nhung ơi tao sẽ đợi mày...
Tao với mày sẽ học chung với nhau ở Chu năm lớp 10 và sẽ cùng đi P vào cuối năm.........thế còn gì bằng nữa..tao với mày sẽ mãi là bạn thân, rất thân của nhau........Vũ rất mến mày, quý mày và luôn dành tình cảm cho mày những lúc mày cần.... :rolleyes: :D

Quang Anh

Member
xin phép Minh Trang chưa hả em ? nghe hơi rợn rợn đấy :D hai đứa như sắp cưới nhau không bằng ấy, bọn trẻ bây giờ ghê quá à he he

nmv_2301

Member
Quang Anh ơi làm gì mà kinh quá vậy? Chỉ nói vậy thôi mà cũng suy nghĩ lung tung...không tốt đâu nhé..he..he..Anh biết là Bộ tứ T, N, C, V giờ chỉ còn Bộ ba không...chẳng lẽ Bộ ba còn lại không quan tâm được đến nhau hả?...Dạo này lúc em có chuyện thì chỉ có cái Nhung là nói chuyện với em làm gì còn ai nữa...em phải thank nó chứ nên em thank bằng cách nói như vậy đó....

Kidnappeuse

Vu voi' Nhung kinh nhay? <_< , noi' the' thi` moi nguoi` doc, ai cung~ se~ nghi~ la`..., nghe co' ve? ko o^?n lam' nay? moi' ca? sao lai la` bo^. 3??? :eek: :huh: :unsure:

Ặc ặc, ôi Vũ ơi, mới có mấy ngày tao bận đi chơi với bf mà mày đã lên 4r nói linh tinh thía này thì chít tao, thấy bao nhiu ngừi hiểu nhầm chưa? Chán chuyện! Mà mọi ngừi xem chữ kí của Vũ ấy, chứ đừng có đọc bài post của nó mà nghi ngờ linh tinh, he he!
To kidnappeuse: Là bộ 3 vì một ngừi đã chẳng còn mún thân với 3 ngừi còn lại như trước nữa, có bạn mới, trường mới, người ấy chắc sẽ quên 3 đứa thui, nhưng mà chẳng sao, Nhung cũng chẳng bao giờ vì thế mà ghét ngừi ấy, chỉ hơi buồn vì một tình bạn đẹp giờ chẳng còn nữa thôi. Dạo này cái quan hệ này lằng nhằng quá! Nhung chẳng muốn nghĩ đến nữa. Cũng muốn giải quyết mọi chuyện cho xong nhưng khốn nỗi đang bận quá, chắc là chẳng hàn gắn được nữa đâu, đành vậy chứ bít lèm seo bi giờ?

nmv_2301

Member
Nhung ơi, bộ ba cũng được chớ sao....chỉ tội hơi lẻ thôi...nhưng chúng mình sẽ mãi là bạn tốt của nhau mà..đúng thế không? chúng mình hãy giúp đỡ nhau trong mọi việc nha.....
Tình bạn là cái đáng quý nhất trong đời mỗi người...hãy giữ trọn tình bạn đẹp đấy...

uh tao biết, giúp đỡ thì bọn mình vẫn lun giúp nhau mừ! Chẳng cần đến bây giờ mới giúp. Tao chỉ mong mày ko buồn nhiều thôi! Hiểu ko?

Kidnappeuse

Lam` sao ma` moi nguoi` nghi~ rang` nguoi` kia lai ko muon' o? trong nhom' bo^. 4 nhu truoc' kia nhi? :( co' the? 1 li' do na`o do' 4 ban ko duoc hoc cung` voi' nhau nhugn van~ co' the? la`m ban tot' nhu truoc' kia co* ma`, vay ma`ai cung~ noi' la` tinh` ban la` qui' gia'. cha? nhe~ moi~ chuyen chuyen? truon`g thoi ma` tach' nguoi` ban kia ra khoi? nhom' sao. :angry:
chia tay voi' 1 nguoi` thi` chang? ai muon' ca? :( Cung~ dung` vut' bo? tat' ca? nhung ki? niem ay' di. to' nghi~ moi nguoi` van~ tiep' tuc lam` ban cung~ duoc ma` ;) . bay gio` co' the? se~ buon` nhung roi` thoi` gian se~ quen het' moi chuyen thoi. tot' nhat' la` co' gang' tao moi' quan he ban be` nhu xua. :)

The neu chinh nguoi ay noi nhu the thi sao, Nhung nghe Vu noi lai nhu vay, Nhung cung thuc su mong la nguoi ay tuc gian hay sao do ma noi vay thoi chu that long nguoi ay chang muon nhu the. Nghe Vu noi xong Nhung that vong lam, that vong rat nhieu ve mot nguoi ban. Ma thoi chang nhac den nua, chuyen nay roi cung se chang di den dau ca. Nhung thay buon, vay thoi!

khong bit ai da noi ra cau do nhi? :eek: co mot nguoi tuong rang moi nguoi da tu nghi nhu the day chu?! neu nhu khong nham thi nguoi 1er noi ra dieu do( bo 4 chi con co 3) la mot trong 3 nguoi con lai chu ko phai nguoi kia! la nhi. Chua bao gio nguoi do noi la se ra di vi the se khong co chuyen nguoi do se quay tro ve. (CO RA DI DAU MA QUAY VE) chi tiec moi nguoi da noi ve nguoi do nhu the ma thui. neu vay thi gio nguoi do quyet dinh ra di that do. lan nay la nguoi do quyet dinh chu khong phai la moi nguoi quyet dinh ho nguoi do nhu truoc kia nua. Kho? that!
-----------------------------------------------------------------------------------------------
that dang tiec khi V noi rang nguoi do da bo bo 4 ra di... :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000