làm quen nào các bác gái

moschubee

Các bác gái thân mến ! Thật tình cờ và thật bất ngờ, chả hiểu trời đất xui khiến thế nào, hôm nay em đuợc đến gõ cửa gia đình nhà ta, he he. Thật là vinh dự qúe. hé hé. Nghe nói trong đây nhiều bạn xinh lém. ý em là... em lập nên cái topic này là để...hehe...giao lưu và kết bạn. Ờ ờ, rông dài qúe. Bình tĩnh, xin bà con cứ bình tĩnh. Này, thằng kia, ai cho ném mấy thứ bẩn thỉu đó lên sân khấu hử ? Cho mấy chưởng bây giờ. Chết, chị em đừng hiểu lầm, em ko có du côn chút nào đâu, dọa tí cho nó sợ thôi :ph34r: hehe. Vậy nhá, bác gái nào đã xem topic này của em thì phải vào nói chuyện với em đấy nhá. Xếp hàng xếp hàng lần lượt, ưu tiên con gái. :rolleyes: hehe, còn các bác trai thì...có đi ngay ko ? đá cho 1 phát bây giờ. :blink:

xinhxinh_kieukieu

:lol: hờ hờ , bi giờ lại còn có cái thể loại này cơ à , bỉ ko chịu được , hie hie
bác nì đúng là phân biệt , sao con trai ko làm quen được
mà bác có dám làm quen với cháu ko
cháu cho bác ăn đòn lun
cháu là cháu đanh đá lem
liệu bác có dám ko ha bác :rolleyes:

moschubee

hờ hờ, em đùa vậy thôi. Con gái mà như bác thì có cho em cũng chả thèm làm quen đâu. Hê hê. Chỉ vì đùng 1 phát vào mà ko chào hỏi thì đúng là...coi trời bằng vung. nên em mới..., dĩ nhiên, bác trai nào muốn làm quen thì em vẫn tiếp đón " nhiệt tình" thôi, ko vấn đề gì sất.

xinhxinh_kieukieu

<!--QuoteBegin-moschubee+Mar 20 2004, 06:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (moschubee @ Mar 20 2004, 06:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hờ hờ, em đùa vậy thôi. Con gái mà như bác thì có cho em cũng chả thèm làm quen đâu. Hê hê. Chỉ vì đùng 1 phát vào mà ko chào hỏi thì đúng là...coi trời bằng vung. nên em mới..., dĩ nhiên, bác trai nào muốn làm quen thì em vẫn tiếp đón " nhiệt tình" thôi, ko vấn đề gì sất. [/b][/quote]
hờ , bít sợ là tốt đấy ;)
yên tâm , ko mún làm bạn thì tớ ko vấn đề , nhận tớ làm chị hay cô , hay bác càng tốt B) :D

moschubee

Có nhầm ko đấy cô em ;) . Chả thèm chứ ko phải là sợ đâu nhá. Dĩ nhiên, nếu em thật sự có nguyện vọng thì anh sẽ nhận em là cháu gái. Thế là nể nang em lăm rồi đấy. :rolleyes:

hajunevn

Member
cái topic nì mở ra mà chưa có chị nèo vô làm quen nên moschubee đành nhận tạm cháu gái để an ủi...hihi... :lol:

moschubee

Ko phải xỏ xiên nhau thế nhá <_< . Chẳng qua là bọn nó chưa biết tớ là ai thôi. Rồi sẽ biết. hehe, lúc đấy muốn làm quen với tớ, tớ lại đá đít đuổi đi ấy chứ. :rolleyes:

xinhxinh_kieukieu

thoai , em là em xin bác , bác nói thế iem nghe iem choáng sờ váng lém cơ
he he
bác là bác chưa bít em là ai rùi
em mà thèm làm cháu gái bác á
nhầm
:rolleyes:
nhân tiện em mời bác qua forum PDP và giang võ chơi thử nha
qua đó
em bảo chị em bắt nạt lại bác
he he

moschubee

Thế à ? Em chưa biết bác là ai à ? chết thật, làm sao mà em biết được cơ chứ, em mới chập chững lên đây đã biết ai với ai đâu. :angry: He he, vậy nên mới lập cái topic dở hơi này mà chỉ có mỗi em với bác chat chit với nhau thôi nhể ? B) Rồi rồi, bao giờ rảnh rỗi, sang pdp với gv thăm bác. :rolleyes:

...Hix, nếu little ko nhầm thì là 4rum của THCS Giảng Võ huh... :huh: ...Trường cấp 2 của mình có diễn đàn từ lúc nào mè ko bít nhỉ :rolleyes: :unsure: <_<

xinhxinh_kieukieu

yes , hum nào bác cứ thử qua forum PDP chơi với em đê , rùi bác bít ngay , hie hie
* to little : đúng là giảng võ mới có forum nhưng vì phát triển nhanh quá nên đã sử dụng hết dung lượng bằng thông cho phép rùi , bây giờ bọn em đang phải khắc phục , bao giờ sửa xong thì chị vào nha
Bên đó có cả bác BlackDragon mừ

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 24 2004, 01:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 24 2004, 01:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
...Hix, nếu little ko nhầm thì là 4rum của THCS Giảng Võ huh... :huh: ...Trường cấp 2 của mình có diễn đàn từ lúc nào mè ko bít nhỉ :rolleyes: :unsure: <_< [/b][/quote]
Hehe................tui bít cái forum này khá lâu rùi...........cũng định nhảy vào chơi cho vui.................nhưng thấy các em ý cứ tranh luận ba cai vấn đề................ở đâu ý :huh: ..................mình chả bít gì------------->rút lui................hichic :unsure:

xinhxinh_kieukieu

* to Hajunevn : hic , em ko phải MOD đâu chị à , em là ... SMOD :p
còn về việc làm MOD cho 4rum nì em chưa nghĩ đến vì em thấy em chưa thực sự nhiệt tình với 4rum nên .....
* to chip : lúc đó forum mới thành lập nên bọn em toàn bàn vấn đề phát triển forum , tuyển MOD thoai .. nhưng bây giờ forum ổn lắm rồi ! Phát triển tốt , hiện nay đang sửa lại
01-04 là forum có một bộ mặt hoàn toàn mới
mọi ng` vào thử nha

blue eyes

Moderator
ồ mọi người nói sang chủ đề khác rồi
bác Khương thật đáng thương hehehe
:D nè chắc bác chả có ai theo đuổi nên phải mở cái nè hi vọng tìm được người yêu chăng>?
ko có ai rồi nếu cứ cái đà thô bạo thế này :D :lol: :lol:

xinhxinh_kieukieu

<!--QuoteBegin-Deathknight+Mar 31 2004, 11:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Mar 31 2004, 11:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ĐÂU? LINK của 4rum PDP và GV đâu
qua đó xem có em nào xinh ko [/b][/quote]
hờ
bác nì được đó
khâm phục khâm phục
cho bác link nha
site Phan Đình Phùng
nhan vao day
site Giảng Võ ( hiện giờ đang tu sửa , nhưng vẫn vào được )
nhan vao day

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000