Làm quen cái nào!

predator235

Hi, lâu quá mới tìm được 4rum Trg Chết Vì Ăn mình, nhớ Trg quá. Nay quay lại làm quen vậy? Chả biết mấy mem cũ còn nhớ em k nữa?
Giới thiệu lại cho chắc ăn vậy:
Huy Cương, khóa học 02-05, lớp D5, hiện đang học năm 1 ĐH Y HCM ( nhớ HN quá ! ) Làm quen với các bạn nha!

the leave

Member
welcome anh vào 4r, đồng thời là vào box Giao lưu kết bạn :) :D
nhưng anh ơi, có topic choà mừng thành viên mới mà, sao ko vào đó pót bia hả anh :-/ :)

predator235

hì, uh`, D3 chuyên Anh đúng k em? Rất vui dc quen em! Hêhhe, a mới lập Nick nhưng thành viên cũ mèm roài, từ hồi còn chuvanan.info cơ em ah!

predator235 said:
hì, uh`, D3 chuyên Anh đúng k em? Rất vui dc quen em! Hêhhe, a mới lập Nick nhưng thành viên cũ mèm roài, từ hồi còn chuvanan.info cơ em ah!
chuvanan.info thì liên quan gì đến cva.org hả ông anh:)) :))

predator235

hehhe, đầu tiên bọn a học thì chỉ có cái DD đó là sôi nổi nhất thôi, h k vô dc, nên tìm mãi mới có DD cva.org này!

Ice_Fire

Member
ah, hình như anh này là KangTa có đúng ko nhỉ ;)
Lớp em có mấy con dở hơi thần tượng anh lắm ý ... anh sướng thật , được các bạn gái hâm hâm mộ thế
Ủa hình như mình viết lắp :?

hate_a3

Member
huy cương ... huy cương ... i love u yeah ... ^^ huy cương ... number 1 ...
chuvanan.info mà có liên quan đến chuvanan.org à, chết nhục, chuvanan.info vui hơn nhiều >:)
cho hỏi tí, em huy cương vào trong đó còn văn nghệ gì ko em ;;)

lovelypink

Member
há há há......huy cương à?há há há há....ối giời ơi....huy cương....ối giời ơi....há há há...giời ơi cứu!!!đứt ruột chết vì cười mất thôi...ới giời ơi...
kangta huy cương....há há há há há....
đề nghị pct vinh nếu còn nhớ bài văn tế huy cương thì post cho cả nhà xem...em chẳng nhớ....nhưng mà buồn cười vd..

predator235

Xin lỗi, tớ lên đây là để tìm lại những kỉ niệm của thời học sinh! Muốn đá đểu nhau, vào nick YM đi, tiếp ngay! Đừng tự hạ mình như vậy dc chứ? Còn quá khứ đã là quá khứ, tớ chả lấy gì lảm xấu hổ cả, đó cũng là 1 kỉ niệm cấp 3, vậy thôi! Hy vọng sẽ k ai lôi chủ đề này ra làm trò cười, nếu thik, cứ việc!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000