làm diễn đàn invisionboard trong 15 phút

ark

Active Member
Ko phải giấu nghề, nhưng mà mấy cái forum em làm vì ko có host badwidth rộng nên bị flood hết rồi, chẳng nhớ rõ là vào admin control panel làm những gì nữa :D

xoai

Member
nửa chữ PHP không biết mà đòi! cái gì mà user tile! đáng noi filed trong SQL phần data thành viên chứ liên quan gì!

ark

Active Member
Liệu cái thằng chó flood mình có phải Xoài ko nhỉ :D
Xoài có rảnh rỗi đến thế ko :lol: hay còn bận đi cưa Trang :lol:

xoai

Member
miẹ cái thằng chó! đ** gì! đã không thích nói thì thôi! càng nói càng thối! nhét cả cái giầy vào mồm bây giờ! chính mồm thầng ôn nào nói: " không biết nhưng tội gì không nói" càng nói càng thể hiện cái ngu ra thì nói làm chó gì!

Blue

Thôi nào, có chú nào giỏi thì chỉ cho anh hoặc quăng cho anh cái link để anh tự tìm hiểu thì càng tốt. Toàn thấy các chú đánh võ mồm còn trình thì giấu biệt đi đâu ;)

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-xoai+Mar 1 2004, 03:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xoai @ Mar 1 2004, 03:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> miẹ cái thằng chó! đ** gì! đã không thích nói thì thôi! càng nói càng thối! nhét cả cái giầy vào mồm bây giờ! chính mồm thầng ôn nào nói: " không biết nhưng tội gì không nói" càng nói càng thể hiện cái ngu ra thì nói làm chó gì! [/b][/quote]
Ko nói nữa rồi còn gì :D

Vào chỉ thấy tụi này cãi nhau !!! Đã chỉ hộ anh blue chưa , tao mà bít tao chỉ ngay rồi !!! Kysidepgiai nhẩy :D

Hic hic hardware chán rồi ai dạy mình lại từ pascal nhẩy hahahaha :D

Thanh Tùng

Member
ủa , nó down rồi :p
mọi người ạ , đừng nên dùng mấy cái forum kiểu này , em ko phải tinh vi nhưng chính tay em đã deface tổng vệ sinh là 10 cái forum của bọn bbfree này với 1 cái bug rất vớ vẩn là ssi.php :(
cả cái bbfree tất cả đều dính lỗi đấy , tốt nhất hãy kiên nhẫn 1 chút , kiếm cái host rồi upload forum của mình lên :(
à em thấy cái invisionfree.com còn tốt hơn bbfree nhiều , sao mọi người ko dùng nhỉ :p
co' bac' nao` xai` thu? XMB chua?
XMB em dùng rồi , chán lắm chả bằng IBF :p

rikku

Active Member
trên thực tế là INVISIONFREE ko có vấn đề gì hết; chẳng qua nếu chú thích hack thêm gì đó vào thì nó có; thế thôi :-"

rikku

Active Member
nói là session lỗi thì bố cha thằng nào mà chả nói được; may ra có cái forum tổng cộng code là .. 1 trang a4 của mình là ko có lỗi gì =)) tiếc rằng nó quá sơ sài, chỉ có đăng ký thành viên; đăng nhập; post bài; xóa bài =))
nhưng lỗi session phần lớn đều ko dẫn tới đâu; cứ đi hack đi khắc biết.
thông báo cho các anh biết là IBF2 có bug.; lên ws chính thức của nó mà lấy bài sửa lỗi nhá.

rikku

Active Member
anh em thích làm forum IBF thì tốt nhất là tự sói tung cả cái forum lên; thay hết tên biến; tên session; tên file; mả thằng nào hack được thì gọi bằng bố! chả qua IBF là open.sources thôi. còn hack local hay mấy cái trò vớ vẩn gì thì làm 1 cái server riêng đi :D hết lo :D tóm lại hội đủ những yếu tố trên thì bạn sẽ tồn tại forever trừ khi bạn hết tiền trả cho server và domain =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000