Lại là Văn

teddybear

Member
Mình rất thích học Văn chỉ có điều bây giờ không có cơ hội học nữa rồi.Ra trường mình chỉ thấy tiếc những tiêt Văn học của cô Nguyệt thôi.(cô ý dạy Văn mình mà)Nếu bạn được hpcj cô Nguyẹt bạn sẽ thầy k một bài văn nào là chán cả,thật đấy!!! :lol: :lol:

thế hả teddybear ?? rất tiếc là mình lại học văn cô Toàn , bạn nghĩ sao về cô Toàn ?? cô Kim Toàn ây ?? , nói cho mình bit được ko để còn dễ bề dối phó , chứ mới vào mà để bị ảnh hưởng xấu với cô là ko tốt

teddybear

Member
Mình không biết cô Toàn :( cả 3 năm mình chỉ học cô Mai và cô Nguyệt thôi,may mắn cho mình là cả 2 cô ấy đều rất tuyệt vời. :lol:

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-Lê Hoàng Cung+Aug 20 2003, 04:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lê Hoàng Cung @ Aug 20 2003, 04:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> vâng , thế thì em chào chị , em chào rồi , bây giờ đến lượt chị đó , bb [/b][/quote]
Ừa,chào em... :lol: :lol:

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Aug 20 2003, 06:02 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Aug 20 2003, 06:02 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ĐH KTQD hả? Ngày trước mẹ em cũng học ở trường đó đấy! [/b][/quote]
Mẹ em hả??? :lol: thế còn em thì sao?có muốn nối tiếp mẹ em không? :lol:

Các bác ơi giúp em với . Hôm nay lớp em có tiết Văn thầy giáo cho tụi em bài tập về nhà là :" Em hãy dựng lại hình ảnh của Hồ Chí Minh trong những bài thơ của Bác đã được học trong chương trình lớp 12 " . Đề bài này thầy ra rộng quá . Có bác nào giỏi Văn gợi ý cho em làm bài này được không ? Mà thầy giáo em còn quy định là phải viết 4 mặt giấy đổ lên mới khổ chứ . Em là dân khối A nên ngu Văn lắm . Các bác thương tình giúp em một cái nhé . Em cảm ơn nhiều .!!

U.F.O

Active Member
Lớp 12 thì có NKTT thôi
Ha của bác hả
Đại Dũng Đại Trí Đại ...gì ý ^^
Roài chín sĩ + nghệ sí
akak

Học văn quan trọng lắm chứ. Khi ra trường xin việc cần đảm bảo 2 yếu tố đầu tiên là nói được và viết được. Còn chuyên môn người ta sẽ đào tạo mình nhiều.

Có lẽ cũng không hẳn là môn văn quan trọng mà kĩ năng diễn đạt trong môn văn thật sự quan trọng. Tiếc là hồi học sinh mình chểnh mảng quá. Nếu học chuyên tâm hơn thì bây giờ thật hữu ích vì mình đang học ngành xã hội.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000