Kỷ lục Việt nam !!!!

kiwi_vn

Active Member
Tất nhiên là có , nếu anh chứng minh được bằng 1 người ! Nếu được xin hậu tạ ! Mà anh Hoài có em gái ko nhỉ? hi hi

kiwi_vn

Active Member
Ha ha , chủng loài em cần là " thông minh , cá tính , xinh đẹp " ! Khó kiếm phải không anh? Gần như tuyệt chủng rồi , gần 19 năm trên đời em mới thấy có 1 người thôi. Buồn nhỉ?

khó quái gì, lấy rổ ra mà hứng, nhưng anh nói trước không lại bảo anh biết mà ko nói :b: dính vào mấy đứa đấy lằng nhằng mệt mỏi lắm đấy :b:

Vũ Việt Hoài said:
khó quái gì, lấy rổ ra mà hứng, nhưng anh nói trước không lại bảo anh biết mà ko nói :b: dính vào mấy đứa đấy lằng nhằng mệt mỏi lắm đấy :b:
sao anh bảo dính vào em là lằng nhằng mệt mỏi ? =(( =)) =))

kiwi_vn

Active Member
Hic ! Vậy anh bảo con gái đủ tiêu chuẩn đó nhiều vậy sao? vậy có lẽ số em đen nên không gặp? Nhưng em thì khô ng nghĩ vậy đâu , con gái ngày nay có nhiều vấn đè cần xem lại lắm.

lKỷ lục huh?
Người điếc nhất VN : Kim Đồng ( bom đùng đoàng vẫn cứ đi :) )
Người thính tai nhất VN : ông TRần Hoàn - Giưã Mặc Tư Khoa nghe câu hò ví dặm =))

DarkTemplar

Member
Cái topic này vui ghê...Để chìm mất thì phí...
---------------------------------
* Người đầu tiên gặp gỡ..người hành tinh khác và du hành vượt thời gian theo thuyết tương đối là Từ Thức.
* Các trường hợp vật nuôi đột biến gen đầu tiên được ghi nhận là voi chín ngà, gà chín cựa, ngựa chín hồng mao.
* Ca tiếp máu nhân tạo đầu tiên là anh chồng trong sự tích con muỗi.
* Ông tổ của ngành thuỷ lợi là Sơn Tinh.
* Người đầu tiên làm mưa nhân tạo là học trò thuỷ thần của cụ Chu Văn An.

CrazyA3

Member
Hơ hơ , cái topic này hay thía mà bị quên ah ???
Góp vui tí nèo : Vụ ly thân ( có thể gọi là ly dị ) đầu tiên ở Việt Nam : giữa Lạc Long Quân và Âu Cơ ... Sau khi ly thân còn chia con ( 50 theo mẹ , 50 theo cha ) và chia tài sản ( 1 ng` lên rừng , 1 ng` xuống biển ) ... Cả nhà thấy có đũng ko nhỉ :p =))

DarkTemplar

Member
BATDAN said:
Cụ tổ của nghề làm mắm ở VN là ... Tấm Cám.
Là Tấm chứ bác...Cám làm ..cá mắm thôi..:D
------------
Người có thân hình trong suốt là ..bác Tố Hữu
"Thuở ấy trong tôi bừng nắng hạ,
Mặt trời chân lý chói qua tim."
Hic hic...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000