Ko dấu....

Volodia

Member
Bạn nào muốn giữ cho cái đầu trong sáng thì đưng bôi đen, nếu ngược lại thì cứ làm! Ko biết dịch thế này đã đúng nghĩa chưa hả các anh?
"Anh ơi em đang ở trường. Đến ngay đi anh, muốn lắm rồi. A, tiện thể mua bao mới nhé, ở nhà toàn bao cũ thôi. Mà thôi ko cân mua bao đâu, em vừa mất kinh rồi, không nhịn được nữa anh ơi, đến ngay đi, muốn lắm rồi "

Nhưng mà chú ark viết ko hợp lí lắm đang nói ở trường lại nhảy sang ở nhà
"Anh oi em dang o truong. Den ngay di anh, muon lam roi. A, tien the mua bao moi nhe, o nha toan bao cu thoi. Ma thoi ko can mua bao dau, em vua mat kinh roi, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di, muon lam roi "

thúy xinh

Member
ui zoi`!cai' nay` cu~ lam' ro^i`!!Em doc tren mang suot^' ma`!!co^ng nhan^. de^~ hieu^? nham` nhung dau co' kho' toi' muc' ko dich duoc ca? nghia~ sang' lan^~ nghia~ toi ^' ;))

thúy xinh

Member
Ph?n d?u bao nhiêu d?i, cu?i cùng dòng h? Tôn Th?t cung du?c nh?ng v? trí ch? ch?t trong xã h?i. Chúng tôi trân tr?ng gi?i thi?u: - B? tru?ng B? GD&ÐT: Tôn Th?t H?c - B? tru?ng B? Lao d?ng: Tôn Th?t Nghi?p - B? tru?ng B? Y t?: Tôn Th?t Ð?c; B? tru?ng B? qu?c phòng: Tôn Th?t Th? - B? tru?ng B? Nông nghi?p: Tôn Th?t Bát - B? tru?ng B? Kinh t?:Tôn Th?t Thu - B? tru?ng B? K? ho?ch: Tôn Th?t Sách - B? tru?ng B? N?i v?: Tôn Th?t S?ng - B? tru?ng B? Tài chính: Tôn Th?t Thoát
---->day la` co dau^' nhung cung~ ko the^> dich noi :D ..dung' la`..bo' tay..!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000