Không thể thất vọng hơn!

Lucifer

Active Member
ark said:
Em vẫn nên vui vì hôm đấy ko xem "Vẻ đẹp hs CVA"
:)) ghen tỵ ý mà
hôm thanh lịch có mỗi phần thời trang là tớ hoan nghênh nhiệt liêt nhất
chào hỏi ấn tượng lắm
nhưng vẫn thích phần thời trang :x

Volodia

Member
nenu_aloha said:
Bây h xem xét lại, mọi người có thấy là học sinh bây h kô còn như hs 3,4,5,6 năm về trc ko? Buồn nhỉ!
Có cái ko bằng mà có cái hơn, quy luật bù trừ! :|

chẳng biết những năm trước thế nào nhưng năm nay cuộc thi thanh lịch hoành tráng thế, ầm cả 1 phía của trường, nhưng mầy môn kia thì đươc 1 góc, thậm chí cắm hoa còn phải đững ngoài chờ đến hết h vào xem kết quả, chán quá cơ!:(

ark

Active Member
Ít ra D2 còn nhất, ko thì chắc mình đã lên forum làm bài chửi =))
Mà đổi được cái tên "học sinh thanh lịch" đúng là tiến bộ nhất của phong trào trường mình năm nay, mỗi tội chỉ là cái tên :))

Tổ chức thi thời trang học sinh làm gì khi học sinh trời lạnh mặc quần bò đến trường bị đình chỉ 3 ngày :)) rồi còn mấy chủ đề của phần thời trang , dã ngoại,picnic- toàn những cái tên hay ho, mỗi tội 3 năm trường cho đi dã ngoại được 2 buổi sáng 2 buổi chiều, rồi Dạ hội-sao đến lúc làm dạ hội thì trường cấm đoán, chèn ép kinh thế, mặc cái váy nhảy cổ điển bị thầy Đại chặn cổng ko cho vào :))
Chào hỏi - khen trường càng nhiều thì điểm càng cao :)) phần thi của D2 sáng tạo thế được 3 con 10 với 2 con 9.5 ; phần thi của 1 lớp khác thậm chí còn chẳng hiểu làm trò gì,chẳng nghe được các bạn nói gì :)) chỉ biết là khen trường, thế là cũng 1 con 10 4 con 9.5, chẳng hơn kém nhau là mấy.

nenu_aloha

Member
à, em có viết bài giải thích ở trcs nhung bị xoá rùi, ý em là về văn hoá học sinh bi h ý mà ( đang nói về hs thanh lịch! ) ==>bi h chửi bậy nhìu quá, nghe đau tai! Hix, nhung ko thể tránh đc! ^_^

công nhận h kiếm ra 1 đứa ko biết chửi bậy hơi khó:( lớp e kể cả đứa ngoan nhất cũng thỉnh thoảng bị stress mà phun bừa ra=>chán:-S :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000